kdepim-addons - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Finished.
ta: முடிந்த‍து.

en: Start…
ta: துவங்குகிறது…

[ctx: @label:combobox, All folders]
en: All
ta: அனைத்தும்

[ctx: @label:combobox, Folders bigger than the specified size]
en: More Than 100 kB
ta: 10 கி.பை.-க்கு மேல்

[ctx: @label:combobox, Folders bigger than the specified size]
en: More Than 1 MB
ta: 1 மெ.பை.-க்கு மேல்

[ctx: @label:combobox, Folders bigger than the specified size]
en: More Than 10 MB
ta: 10 மெ.பை.-க்கு மேல்

[ctx: @title:window]
en: Check Folder Size
ta: அடைவின் அளவை சரிபார்ப்பது

[ctx: @label:textbox]
en: Display Colored Folder when size is too expensive.
ta: பெரிய அடைவுகளின் நிறத்தை மாற்றிக் காட்டு

[ctx: @label:textbox]
en: Size:
ta: அளவு:

[ctx: @action]
en: &Show Folders Size…
ta: அடைவுகளின் அளவுகளை காட்டு…

en: Unable to start KMail application.
ta: கேமெயில் தனைத் துவக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info:placeholder]
en: Search…
ta: தேடு…

en: Classify as Spam
ta: ஸ்பேம் என வகைப்படுத்து

en: Spam
ta: ஸ்பேம்

en: Classify as NOT Spam
ta: ஸ்பேம் இல்லை என வகைப்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: &Mark detected spam messages as read
ta: ஸ்பேம் ஆஞ்சல்களைக் படித்ததாகக் குறி

[ctx: @option:check]
en: Move &known spam to:
ta: உறுதியாக ஸ்பேமாக உள்ள அஞ்சல்களை இங்கு நகர்த்து:

[ctx: @option:check]
en: Move &probable spam to:
ta: ஸ்பேமாக இருக்கக்கூடிய அஞ்சல்களை இங்கு நகர்த்து:

[ctx: @action:button]
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: @title:window]
en: Mail Merge
ta: அஞ்சல் ஒன்றிணைப்பு

[ctx: @label:textbox]
en: Path:
ta: பாதை:

[ctx: @title:window]
en: Attachment
ta: உடனிணைப்பு

[ctx: @label:textbox]
en: Source:
ta: மூலம்:

en: Address Book
ta: முகவரிபுத்தகம்

[ctx: @label:textbox]
en: Attachment:
ta: உடனிணைப்பு:

en: A&dd…
ta: &சேர்…

en: Re&move
ta: &நீக்கு...

en: Mod&ify...
ta: &மாற்று...

[ctx: @label:textbox]
en: Select attachment:
ta: உடனிணைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:
