kaddressbook - en to th translation catalogue (5 entries)

en: <qt>Unable to open file <b>%1</b></qt>
th: <qt>ไม่สามารถเปิดแฟ้ม <b>%1</b> ได้</qt>

en: <qt>Unable to open file <b>%1</b>.</qt>
th: <qt>ไม่สามารถเปิดแฟ้ม <b>%1</b> ได้</qt>

en: <qt>Unable to open <b>%1</b> for reading.</qt>
th: <qt>ไม่สามารถเปิด <b>%1</b> เพื่อทำการอ่านข้อมูลได้</qt>

en: %1 is not a GMX address book file.
th: แฟ้ม %1 ไม่ใช่แฟ้มสมุดที่อยู่แบบ GMX

[ctx: @info]
en: <para>Unable to access vCard:</para><para>%1</para>
th: <para>ไม่สามารถเรียกใช้นามบัตรเสมือน:</para><para>%1</para>
