kdepim-runtime - en to ta translation catalogue (29 entries)

[ctx: @title:window]
en: Notification History
ta: அறிவிப்பு வரலாறு

en: [Open Folder]
ta: [அடைவை திற]

en: [Show Mail]
ta: [அஞ்சலை காட்டு]

[ctx: @option:check]
en: Enabled
ta: இயக்கு

en: New mail arrived
ta: புதிய அஞ்சல் உள்ளது

[ctx: %f is a variable for agent. Do not change it]
en: A message was received from %f
ta: %f தனிலிருந்து புதிய அஞ்சல் பெறப்பட்டது

en: Unable to start KMail application.
ta: கேமெயில் தனைத் துவக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info:placeholder]
en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: @action:button]
en: &Select All
ta: &அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:button]
en: &Unselect All
ta: அ&னைத்து தேர்வுகளை நிராகரி

en: Choose which fields to show:
ta: காட்டவேண்டிய புலங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

[ctx: @option:check]
en: Show Photo
ta: படத்தைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show From
ta: அனுப்புநரைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show Subject
ta: தலைப்பைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show Folders
ta: அடைவுகளைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Do not notify when email was sent by me
ta: நான் அனுப்பிய அஞ்சலுக்கு அறிவிப்பு வேண்டாம்

[ctx: @option:check]
en: Keep Persistent Notification
ta: அறிவிப்பை தக்கவை

[ctx: @option:check]
en: Show Action Buttons
ta: பட்டன்களைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Reply Mail
ta: பதிலளி

en: Reply to Author
ta: அனுப்புநருக்கு பதிலளி

en: Reply to All
ta: அனைவருக்கும் பதிலளி

en: Display
ta: காட்டு

[ctx: @label:textbox]
en: <a href="whatsthis">How does this work?</a>
ta: <a href="whatsthis">இது எப்படி வேலை செய்யும்?</a>

[ctx: @label:textbox]
en: Message:
ta: செய்தி:

en: Text to Speak
ta: பேச்சாக்க வேண்டிய உரை

en: Notify
ta: அறிவு

en: Folders
ta: அடைவுகள்

en: New Mail Notifier Agent
ta: புதிய அஞ்சல் அறிவிப்பு நிரல்

en: Notify about new mails.
ta: புதிய அஞ்சல்களைப் பற்றி அறிவிக்கும்.
