plasma_applet_comic - en to is translation catalogue (37 entries)

[ctx: @action comic strip]
en: &Next Tab with a New Strip
is: &Næsta flipa með nýrri syrpu

[ctx: @action]
en: Jump to &First Strip
is: Hoppa á &fyrstu syrpu

[ctx: @action]
en: Jump to &Current Strip
is: Hoppa á &núverandi syrpu

[ctx: @action]
en: Jump to Strip…
is: Hoppa á syrpu...

[ctx: @action]
en: Visit the Website
is: Heimsækja vefsvæðið

[ctx: @action:inmenu %1 is the name of a web browser]
en: View in %1
is: Skoða í %1

[ctx: @action]
en: Visit the Shop &Website
is: Fara á &vefsvæði búðarinnar

[ctx: @action]
en: &Save Comic As…
is: Vi&sta myndasögu sem...

[ctx: @option:check Context menu of comic image]
en: &Actual Size
is: &Raunveruleg stærð

[ctx: @option:check Context menu of comic image]
en: Store Current &Position
is: &Vista núverandi stöðu

[ctx: an abbreviation for Number]
en: # %1
is: nr. %1

[ctx: @title]
en: General
is: Almennt

[ctx: @title]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: @title]
en: Advanced
is: Ítarlegt

[ctx: @info:tooltip]
en: Jump to strip…
is: Hoppa á syrpu...

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit the comic website
is: Heimsækja vefsvæði myndasögunnar

[ctx: @label:spinbox]
en: Comic cache:
is: Biðminni myndasögu:

[ctx: @item:valuesuffix spacing to number + unit]
en: strip per comic | strips per comic
is[0]: syrpa fyrir hverja myndasögu
is[1]: syrpur fyrir hverja myndasögu

[ctx: @option:check]
en: Display error when downloading comic fails
is: Sýna villu þegar ekki tekst að sækja myndasögu

[ctx: Heading for showing various elements of a comic]
en: Show:
is: Sýna:

[ctx: @option:check]
en: Comic title
is: Titill myndasögu

[ctx: @option:check]
en: Comic identifier
is: Auðkenni myndasögu

[ctx: @option:check]
en: Comic author
is: Höfundur myndasögu

[ctx: @option:check]
en: Comic URL
is: Slóð myndasögu

en: Show navigation buttons:
is: Sýna flettihnappa:

[ctx: @option:check]
en: Always
is: Alltaf

[ctx: @option:check]
en: Only on hover
is: Bara með bendli yfir

[ctx: @title:group]
en: Comics:
is: Myndasögur:

[ctx: @action:button]
en: Get New Comics…
is: Sækja nýjar myndasögur...

[ctx: @option:check]
en: Middle-click on comic to display at original size
is: Miðjusmella á myndasöguna til að sýna hana í upprunalegri stærð

[ctx: @label:spinbox]
en: Check for new plugins every:
is: Gá að nýjum viðbótum eftir:

[ctx: @item:valuesuffix spacing to number + unit]
en: day | days
is[0]: dag
is[1]: daga

[ctx: @label:spinbox]
en: Check for new comics every:
is: Gá að nýjum myndasögum eftir:

[ctx: @item:valuesuffix spacing to number + unit (minutes)]
en: minute | minutes
is[0]: mínútu
is[1]: mínútur

[ctx: @title:window]
en: Go to Strip
is: Fara á myndasyrpu

[ctx: @label:spinbox]
en: &Strip number:
is: &Syrpa númer:

[ctx: @label:textbox]
en: Strip identifier:
is: Auðkenni syrpu:
