plasma_applet_timer - en to is translation catalogue (30 entries)

[ctx: @action:button]
en: Pause Timer
is: Gera hlé á teljara

[ctx: @action:button]
en: Start Timer
is: Ræsa teljara

[ctx: @title]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: @title]
en: Predefined Timers
is: Forstilltir teljarar

[ctx: @title]
en: Advanced
is: Ítarlegt

[ctx: @title:label]
en: After timer completes:
is: Eftir að talningu lýkur:

[ctx: @option:check]
en: Execute command:
is: Keyra skipun:

[ctx: @title:label]
en: Display:
is: Birta:

[ctx: @option:check]
en: Show title:
is: Sýna titil:

[ctx: @option:check]
en: Show remaining time
is: Sýna tíma sem er eftir

[ctx: @option:check]
en: Show seconds
is: Sýna sekúndur

[ctx: @option:check]
en: Show timer toggle
is: Sýna víxlhnapp fyrir teljara

[ctx: @option:check]
en: Show progress bar
is: Sýna framvindustiku

[ctx: @title:label]
en: Notifications:
is: Tilkynningar:

[ctx: @option:check]
en: Show notification text:
is: Sýna tilkynningatexta:

en: If you add predefined timers here, they will appear in plasmoid context menu.
is: Ef þú bætir við forstilltum teljurum hér birtast þeir í samhengisvalmynd græjunnar.

en: Scroll over digits to change time
is: Skrunaðu yfir tölur til að breyta tímanum

en: Apply
is: Virkja

en: Cancel
is: Hætta við

en: Edit
is: Breyta

en: Delete
is: Eyða

en: %1 is running
is: %1 er í gangi

en: %1 not running
is: %1 er ekki í gangi

en: Remaining time left: %1 second | Remaining time left: %1 seconds
is[0]: Tími sem eftir er: %1 sekúnda
is[1]: Tími sem eftir er: %1 sekúndur

en: Use mouse wheel to change digits or choose from predefined timers in the context menu
is: Notaðu músarhjólið til að breyta tölum eða veldu forstillta teljara í samhengisvalmyndinni

en: Timer
is: Niðurtalning

en: Timer finished
is: Niðurtalningu lokið

[ctx: @action]
en: &Start
is: &Byrja

[ctx: @action]
en: S&top
is: S&toppa

[ctx: @action]
en: &Reset
is: Endu&rstilla
