kdeplasma-addons - en to is translation catalogue (30 entries)

[ctx: @title]
en: General
is: Almennt

[ctx: @title]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: @title:group]
en: Icon:
is: Tákn:

[ctx: @option:radio]
en: Website's favicon
is: Veftákn vefsíðu

[ctx: @action:button]
en: Change Web Browser's icon
is: Breyta tákni vafrans

[ctx: @info:whatsthis]
en: Current icon is %1. Click to open menu to change the current icon or reset to the default icon.
is: Núverandi tákn er %1. Smelltu til að opna valmynd og breyta núverandi tákni eða endurstilla á sjálfgefna táknið.

[ctx: @info:tooltip]
en: Icon name is "%1"
is: Heiti tákns er "%1"

[ctx: @item:inmenu Open icon chooser dialog]
en: Choose…
is: Velja…

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose an icon for Web Browser
is: Veldu tákn fyrir vafrann

[ctx: @item:inmenu Reset icon to default]
en: Reset to default icon
is: Endurstilla á sjálfgefið tákn

[ctx: @option:check]
en: Display Navigation Bar
is: Sýna yfirlitsstiku

[ctx: @option:radio]
en: Load last-visited page
is: Opna síðu sem var skoðuð síðast

[ctx: @title:group]
en: On startup:
is: Við ræsingu:

[ctx: @option:radio]
en: Always load this page:
is: Alltaf opna þessa síðu:

[ctx: @info]
en: Type a URL
is: Sláðu inn slóð

[ctx: @title:group]
en: Content scaling:
is: Kvörðun innihalds:

[ctx: @option:radio]
en: Fixed scale:
is: Fastur kvarði:

[ctx: @option:radio]
en: Automatic scaling if width is below
is: Sjálfvirk aðlögun ef breiddin er minni en

[ctx: @title:group]
en: Browser Settings:
is: Stillingar vafra:

[ctx: @option:radio]
en: Private Browsing
is: Huliðsvafur

[ctx: @action:button]
en: Go Back
is: Fara til baka

[ctx: @action:button]
en: Go Forward
is: Fara áfram

[ctx: @action:button]
en: Go Home
is: Fara heim

en: Open Default URL
is: Opna sjálfgefna slóð

[ctx: @action:button]
en: Stop Loading This Page
is: Hætta að hlaða síðuna

[ctx: @action:button]
en: Reload This Page
is: Endurhlaða þessa síðu

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Link in Browser
is: Opna tengil í vafra

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy Link Address
is: Afrita slóð tengils

[ctx: An unwanted popup was blocked]
en: Popup blocked
is: Lokað á sprettiglugga

en: Click here to open the following blocked popup:
    %1
is: Smelltu hér til að opna eftirfarandi útilokaða sprettiglugga:
    %1
