plasma_applet_comic - en to is translation catalogue (47 entries)

[ctx: an abbreviation for Number]
en: # %1
is: nr. %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Jump to strip…
is: Hoppa á syrpu...

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit the comic website
is: Heimsækja vefsvæði myndasögunnar

[ctx: @title]
en: Comics
is: Myndasögur

[ctx: @title]
en: Behavior
is: Hegðun

[ctx: @title:group form label for checkboxes]
en: Show above image:
is: Sýna fyrir ofan mynd:

[ctx: @option:check show above image:]
en: Title
is: Titill

[ctx: @option:check show above image:]
en: Author
is: Höfundur

[ctx: @title:group form label for checkboxes]
en: Show below image:
is: Sýna undir mynd:

[ctx: @option:check show below image]
en: Identifier
is: Auðkenni

[ctx: @option:check show below image]
en: Website
is: Vefsvæði

[ctx: @label:group form label for radiobuttons]
en: Navigation buttons:
is: Flettihnappar:

[ctx: @option:radio navigation buttons are…]
en: Always visible at the edges
is: Alltaf sýnilegir við brúnir

[ctx: @option:radio navigation buttons…]
en: Appear centrally when hovering
is: Birtast í miðju undir músarbendli

[ctx: @label for checkbox, completes sentence … opens full-size view]
en: Middle-clicking image:
is: Miðjusmellt á mynd:

[ctx: @option:check completes sentence Middle-clicking image…]
en: Opens full-size view
is: Opnar mynd í fullri stærð

[ctx: @action:button]
en: Get New…
is: Sækja nýja...

[ctx: @info placeholdermessage if comic provider list empty]
en: No comics installed
is: Engar myndasögur uppsettar

[ctx: @action:button]
en: Get Comics…
is: Sækja myndasögur...

[ctx: @label:spinbox]
en: Check for new comics every:
is: Gá að nýjum myndasögum eftir:

[ctx: @item:valuesuffix spacing to number + unit (minutes)]
en: minute | minutes
is[0]: mínútu
is[1]: mínútur

[ctx: @label:spinbox]
en: Keep local archive:
is: Geyma staðbundið safn:

[ctx: @item:valuesuffix spacing to number + unit]
en: images per comic | images per comic
is[0]: myndir fyrir hverja myndasögu
is[1]: myndir fyrir hverja myndasögu

[ctx: @info placeholdermessage if comic loading failed]
en: Could not load comic
is: Gat ekki hlaðið inn myndasögu

[ctx: @info placeholdermessage explanation]
en: Try again later, or choose a different comic
is: Prófaðu aftur síðar, eða veldu aðra myndasögu

[ctx: @info placeholdermessage title if offline]
en: Offline
is: Utan nets

[ctx: @info placeholdermessage connection]
en: Reconnect to the internet to retry loading this image. You can still view any images in the local archive.
is: Tengstu aftur við internetið til að reyna aftur að hlaða inn myndinni. Þú getur áfram skoðað allar myndir í staðbundna safninu.

[ctx: @info placeholdermessage title if connection local/unknown]
en: Limited connectivity
is: Takmörkuð tengigeta

[ctx: @info placeholdermessage explanation if connection local/unknown]
en: The image may not be available on your current connection. You can still view any images in the local archive.
is: Myndin er hugsanlega ekki tiltæk við núverandi tengigetu. Þú getur samt skoðað allar myndir í staðbundna safninu.

[ctx: @info placeholdermessage title if today not available]
en: Not available
is: Ekki tiltækt

[ctx: @info placeholdermessage explanation if today not available]
en: Today's image is not yet available or cannot be read. Try a different date.
is: Mynd dagsins er ekki enn tiltæk eða ólæsileg. Prófaðu annan dag.

[ctx: @info placeholdermessage title if date not available]
en: Not available
is: Ekki tiltækt

[ctx: @info placeholdermessage explanation if date not available]
en: The image for this day is not available or cannot be read. Try a different date.
is: Myndin fyrir þennan dag er ekki tiltæk eða ólæsileg. Prófaðu annan dag.

[ctx: @action comic strip]
en: &Next Tab with a New Strip
is: &Næsta flipa með nýrri syrpu

[ctx: @action]
en: Jump to &First Strip
is: Hoppa á &fyrstu syrpu

[ctx: @action]
en: Jump to &Current Strip
is: Hoppa á &núverandi syrpu

[ctx: @action]
en: Jump to Strip…
is: Hoppa á syrpu...

[ctx: @action]
en: Visit the Website
is: Heimsækja vefsvæðið

[ctx: @action]
en: Visit the Shop &Website
is: Fara á &vefsvæði búðarinnar

[ctx: @action]
en: &Save Comic As…
is: Vi&sta myndasögu sem...

[ctx: @option:check Context menu of comic image]
en: &Actual Size
is: &Raunveruleg stærð

[ctx: @option:check Context menu of comic image]
en: Store Current &Position
is: &Vista núverandi stöðu

[ctx: @info placeholdermessage if no comics loaded]
en: No comics configured
is: Engar myndasögur stilltar

[ctx: @action:button helpfulAction opens settings dialog]
en: Choose comic…
is: Veldu myndasögu…

[ctx: @title:window]
en: Go to Strip
is: Fara á myndasyrpu

[ctx: @label:spinbox]
en: &Strip number:
is: &Syrpa númer:

[ctx: @label:textbox]
en: Strip identifier:
is: Auðkenni syrpu:
