plasma_applet_timer - en to pa translation catalogue (27 entries)

[ctx: @action:button]
en: Pause Timer
pa: ਟਾਈਮਰ ਰੋਕੋ

[ctx: @action:button]
en: Start Timer
pa: ਟਾਈਮਰ ਸ਼ੁਰੂ

[ctx: @title]
en: Appearance
pa: ਦਿੱਖ

[ctx: @title]
en: Predefined Timers
pa: ਪਹਿਲਾਂ-ਸੈੱਟ ਟਾਈਮਰ

[ctx: @title]
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: @option:check]
en: Execute command:
pa: ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਚਲਾਓ:

[ctx: @title:label]
en: Display:
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ:

[ctx: @option:check]
en: Show title:
pa: ਟਾਈਟਲ ਵੇਖਾਓ:

[ctx: @option:check]
en: Show remaining time
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Show seconds
pa: ਸਕਿੰਟ ਦਿਖਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Show timer toggle
pa: ਟਾਈਮਰ ਬਦਲਣ ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Show progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @title:label]
en: Notifications:
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ:

[ctx: @option:check]
en: Show notification text:
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਿਖਤ ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ:

en: Scroll over digits to change time
pa: ਸਮਾਂ ਬਦਲਣ ਲਈ ਅੰਕਾਂ ਉੱਤੇ ਸਕਰੋਲ ਕਰੋ

en: Apply
pa: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Edit
pa: ਸੋਧੋ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: %1 is running
pa: %1 ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: %1 not running
pa: %1 ਨਹੀਂ ਚੱਲਦਾ ਹੈ

en: Remaining time left: %1 second | Remaining time left: %1 seconds
pa[0]: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ: %1 ਸਕਿੰਟ
pa[1]: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ: %1 ਸਕਿੰਟ

en: Timer
pa: ਟਾਈਮਰ

en: Timer finished
pa: ਟਾਈਮਰ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

[ctx: @action]
en: &Start
pa: ਸ਼ੁਰੂ(&S)

[ctx: @action]
en: S&top
pa: ਰੋਕੋ(&t)

[ctx: @action]
en: &Reset
pa: ਮੁੜ-ਸੈੱਟ(&R)
