kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Night Color Control
ta: இரவு நிறமாற்ற கட்டுப்பாடு

en: Night Color is inhibited
ta: இரவு நிறமாற்றம் தற்காலிகமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Night Color is unavailable
ta: இரவு நிறமாற்றத்தை பயன்படுத்த முடியாது

en: Night Color is disabled. Click to configure
ta: இரவு நிறமாற்றம் முடக்கப்பட்டுள்ளது. அமைக்க கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Night Color is not running
ta: இரவு நிறமாற்றம் செயலில் இல்லை

en: Night Color is active (%1K)
ta: இரவு நிறமாற்றம் செயலில் உள்ளது (%1")

en: &Configure Night Color…
ta: &இரவு நிறமாற்றத்தை அமை…
