kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (39 entries)

[ctx: @title]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Text font size:
ta: எழுத்துகளின் அளவு:

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: A white sticky note
ta: வெள்ளை ஒட்டுகுறிப்பு

en: A black sticky note
ta: கருப்பு ஒட்டுகுறிப்பு

en: A red sticky note
ta: சிவப்பு ஒட்டுகுறிப்பு

en: An orange sticky note
ta: ஆரஞ்சு ஒட்டுகுறிப்பு

en: A yellow sticky note
ta: மஞ்சள் ஒட்டுகுறிப்பு

en: A green sticky note
ta: பச்சை ஒட்டுகுறிப்பு

en: A blue sticky note
ta: நீல ஒட்டுகுறிப்பு

en: A pink sticky note
ta: ரோஜா ஒட்டுகுறிப்பு

en: A translucent sticky note
ta: ஒளிபுகும் ஒட்டுகுறிப்பு

en: A translucent sticky note with light text
ta: வெளிர்ந்த உரையைக் கொண்ட ஒளிபுகும் ஒட்டுகுறிப்பு

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste with Full Formatting
ta: வடிவமைப்புடன் அப்படியே ஒட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove Formatting
ta: வடிவமைப்பை நீக்கு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Clear
ta: காலியாக்கு

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Bold
ta: தடித்த எழுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Underline
ta: அடிக்கோடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Strikethrough
ta: குறுக்கடி

en: Discard this note?
ta: குறிப்பை கைவிடலாமா?

en: Are you sure you want to discard this note?
ta: உறுதியாக இந்த குறிப்பை கைவிட விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @item:inmenu]
en: White
ta: வெள்ளை

[ctx: @item:inmenu]
en: Black
ta: கருப்பு

[ctx: @item:inmenu]
en: Red
ta: சிவப்பு

[ctx: @item:inmenu]
en: Orange
ta: ஆரஞ்சு

[ctx: @item:inmenu]
en: Yellow
ta: மஞ்சள்

[ctx: @item:inmenu]
en: Green
ta: பச்சை

[ctx: @item:inmenu]
en: Blue
ta: நீலம்

[ctx: @item:inmenu]
en: Pink
ta: ரோஜா

[ctx: @item:inmenu]
en: Translucent
ta: ஒளிபுகக்கூடியது

[ctx: @item:inmenu]
en: Translucent Light
ta: ஒளிபுகக்கூடியது, வெள்ளை
