kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (16 entries)

[ctx: @title]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @action]
en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Share
ta: பகிர்

en: Drop text or an image onto me to upload it to an online service.
ta: உரையையோ படத்தையோ ஓர் இணையச்சேவைக்கு பதிவேற்ற என்மேல் அதை இழுத்துப்போடுங்கள்.

en: Upload %1 to an online service
ta: %1 என்பதை இணையதளத்திற்கு பதிவேற்று

en: Sending…
ta: அனுப்புகிறது…

en: Please wait
ta: காத்திருக்கவும்

en: Successfully uploaded
ta: வெற்றிகரமாக பதிவேற்றப்பட்டுள்ளது

en: Error during upload.
ta: பதிவேற்றத்தின்போது சிக்கல்

en: Please, try again.
ta: தயவுசெய்து மீண்டும் முயற்சியுங்கள்

[ctx: @label:spinbox]
en: History size:
ta: வரலாற்றின் அளவு:

[ctx: @option:check]
en: Copy automatically:
ta: தானாக நகலெடு:

en: Shares for '%1'
ta: '%1' என்பதற்கான பகிர்வுகள்

en: The URL was just shared
ta: முகவரி பகிரப்பட்டுள்ளது

[ctx: @option:check]
en: Don't show this dialog, copy automatically.
ta: இச்சாளரத்தை காட்டாமல் தானாக நகலெடு

[ctx: @action:button]
en: Close
ta: மூடு
