kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (32 entries)

[ctx: @title]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @title]
en: Predefined Timers
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட டைமர்கள்

[ctx: @title]
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

[ctx: @action:button]
en: Pause Timer
ta: டைமரை இடைநிறுத்து

[ctx: @action:button]
en: Start Timer
ta: டைமரத் துவக்கு

[ctx: remaining time]
en: %1s | %1s
ta[0]: %1நொ
ta[1]: %1நொ

[ctx: @title:label]
en: After timer completes:
ta: டைமர் முடிந்தபின்:

[ctx: @option:check]
en: Execute command:
ta: கட்டளையை இயக்கு:

[ctx: @title:label]
en: Display:
ta: காட்டுவது:

[ctx: @option:check]
en: Show title:
ta: தலைப்பை காட்டு:

[ctx: @option:check]
en: Show remaining time
ta: மீதமுள்ள நேரத்தைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show seconds
ta: நொடிகளை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show timer toggle
ta: டைமருக்கான நிலைமாற்றியைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show progress bar
ta: முன்னேற்றப் பட்டையைக் காட்டு

[ctx: @title:label]
en: Notifications:
ta: அறிவிப்புகள்:

[ctx: @option:check]
en: Show notification text:
ta: அறிவிப்புகளில் இவ்வுரையை காட்டு:

en: If you add predefined timers here, they will appear in plasmoid context menu.
ta: நீங்கள் இங்கு சேர்க்கும் டைமர்கள், பிளாஸ்மாய்டின் வலது-க்ளிக் பட்டியில் இடம்பெறும்.

en: Add
ta: சேர்

en: Scroll over digits to change time
ta: நேரத்தை மாற்ற எண்களின்மீது உருளுங்கள்

en: Apply
ta: செயல்படுத்து

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Delete
ta: நீக்கு

en: %1 is running
ta: %1 ஓடுகிறது

en: %1 not running
ta: %1 ஓடவில்லை

en: Remaining time left: %1 second | Remaining time left: %1 seconds
ta[0]: மீதமுள்ள நேரம்: %1 நொடி
ta[1]: மீதமுள்ள நேரம்: %1 நொடிகள்

en: Use mouse wheel to change digits or choose from predefined timers in the context menu
ta: சுட்டியின் சக்கரத்தைக் கொண்டு எண்களை மாற்றுங்கள், அல்லது முன்னமைக்கப்பட்ட டைமர்களை வலது-க்ளிக் பட்டியிலிருந்து தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Timer
ta: டைமர்

en: Timer finished
ta: டைமர் முடிந்தவிட்டது

[ctx: @action]
en: &Start
ta: &துவங்கு

[ctx: @action]
en: S&top
ta: &நிறுத்து

[ctx: @action]
en: &Reset
ta: &மீட்டமை
