kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Checks the spelling of :q:.
ta: :q: என்பதன் எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்க்கும்

[ctx: Term is spelled correctly]
en: Correct
ta: சரியானது

en: Suggested term
ta: பரிந்துரைக்கப்படுவது

en: No dictionary found, please install hspell
ta: அகரமுதலி கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, hspell-ஐ நிறுவுங்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Spell Check Settings
ta: சொல் திருத்திக்கான அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_requireTriggerWord)
en: &Require trigger word
ta: தூண்டும் &சொல் தேவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Trigger word:
ta: &தூண்டும் சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_openKcmButton)
en: Configure Dictionaries…
ta: அகரமுதலிகளை அமை…
