kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (31 entries)

[ctx: @title]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title]
en: Paths
ta: பாதைகள்

en: Change picture every:
ta: இந்த இடைவெளியில் படத்தை மாற்று:

en: Hours
ta: மணிநேரம்

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Seconds
ta: நொடிகள்

[ctx: @label:listbox]
en: Image fill mode:
ta: படத்தைக்கொண்டு நிரப்பும் முறை:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Stretch
ta: அளவுமாற்று

[ctx: @info]
en: The image is scaled to fit the frame
ta: சட்டத்தை நிரப்புமாறு படத்தின் அளவு மாற்றப்படும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Preserve aspect fit
ta: உருவத்தை மாற்றாமல் பொருத்து

[ctx: @info]
en: The image is scaled uniformly to fit without cropping
ta: படத்தை வெட்டாமலும் அதன் உருவத்தை மாற்றாமலும் சட்டத்துக்கு பொருத்தப்படும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Preserve aspect crop
ta: உருவத்தை மாற்றாமல் வெட்டு

[ctx: @info]
en: The image is scaled uniformly to fill, cropping if necessary
ta: படத்தின் உருவத்தை மாற்றாமலும் தேவைப்பட்டால அதை வெட்டியும் சட்டத்துக்கு பொருத்தப்படும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Tile
ta: பலமுறை காட்டு

[ctx: @info]
en: The image is duplicated horizontally and vertically
ta: படம், கிடைமட்டமாகவும் நெடுக்காகவும் பக்கத்துப்பக்கத்தில் பலமுறை காட்டப்படும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Tile vertically
ta: நெடுக்காக பலமுறை காட்டு

[ctx: @info]
en: The image is stretched horizontally and tiled vertically
ta: படம், கிடைமட்டமாக நீட்டிக்கப்பட்டு, நெடுக்காக பக்கத்துப்பக்கத்தில் பலமுறை காட்டப்படும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Tile horizontally
ta: கிடைமட்டமாக பலமுறை காட்டு

[ctx: @info]
en: The image is stretched vertically and tiled horizontally
ta: படம், நெடுக்காக நீட்டிக்கப்பட்டு, கிடைமட்டமாக பக்கத்துப்பக்கத்தில் பலமுறை காட்டப்படும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Pad
ta: விளிம்புகளை சேர்

[ctx: @info]
en: The image is not transformed
ta: படத்தின் அளவு மாற்றப்படாது

[ctx: @label:checkbox]
en: General:
ta: பொதுவானவை:

[ctx: @option:check]
en: Randomize order
ta: வரிசையை குலுக்கு

[ctx: @option:check]
en: Pause slideshow when cursor is over image
ta: படத்தின் மேல் சுட்டிக்குறியை வைக்கும்போது வில்லைக்காட்சியை இடைநிறுத்து

[ctx: @option:check]
en: Click on image to open in external application
ta: வெளிச்செயலியில் திறக்க கிளிக் செய்யவிடு

en: Remove path
ta: பாதையை நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Choose Files
ta: கோப்புகளை தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @title:window]
en: Choose a Folder
ta: அடைவைத் தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @action:button]
en: Add Folder…
ta: அடைவை சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Add Files…
ta: கோப்புகளைச் சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Configure…
ta: அமை...
