kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (14 entries)

[ctx: @item:inlist]
en: Julian
ta: ஜுலியன்

[ctx: @item:inlist]
en: Milankovic
ta: மிலாங்கோவிக்

[ctx: @item:inlist]
en: The Solar Hijri Calendar (Persian)
ta: சூரியசார் ஹிஜ்ரி நாள்காட்டி (பார்சீகம்)

[ctx: @item:inlist See https://cldr.unicode.org/development/development-process/design-proposals/islamic-calendar-types for more details]
en: Islamic Calendar (Astronomical)
ta: இஸ்லாமிய நாள்காட்டி (வானியல் சார்ந்த‍து)

[ctx: @item:inlist See https://cldr.unicode.org/development/development-process/design-proposals/islamic-calendar-types for more details]
en: The Islamic Civil Calendar (Tabular)
ta: இஸ்லாமிய சிவில் நாள்காட்டி (முற்கணிப்பு)

[ctx: @item:inlist See https://cldr.unicode.org/development/development-process/design-proposals/islamic-calendar-types for more details]
en: Islamic Calendar (Umm al-Qura)
ta: இஸ்லாமிய நாள்காட்டி (உம் அல்-குறா)

[ctx: @item:inlist]
en: Chinese Lunar Calendar
ta: சீன நிலவுசார் நாள்காட்டி

[ctx: @item:inlist]
en: Indian National Calendar
ta: இந்திய தேசிய நாள்காட்டி

[ctx: @item:inlist]
en: Hebrew Calendar
ta: யூத நாள்காட்டி

[ctx: @label:listbox]
en: Calendar system:
ta: நாள்காட்டு முறை:

[ctx: @info:tooltip]
en: This calendar is based on pure astronomical calculation. It doesn't consider any crescent visibility criteria.
ta: இந்நாள்காட்டி வானியல் சார்ந்த கணிப்புகளை மட்டும் பயன்படுத்தி அமைக்கப்பட்டுள்ளது. பிறை புலப்பாட்டை இது பொருட்படுத்தாது.

[ctx: @label:spinbox]
en: Date offset:
ta: தேதி வித்தியாசம்:

en: %1 day | %1 days
ta[0]: %1 நாள்
ta[1]: %1 நாட்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: A positive offset signifies a later date, while a negative offset signifies an earlier date.
ta: நேர்ம எண் பிந்தைய தேதியைக் குறிக்கும்; மாறாக, எதிர்ம எண் முந்தைய தேதியைக் குறிக்கும்.
