kate - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Session name
ta: அமர்வின் பெயர்

en: Create new session and start Kate
ta: கேட்டை புதிய அமர்வுடன் திற

en: Cancel session creation
ta: அமர்வை உருவாக்குவதை ரத்து செய்

en: Kate Sessions
ta: கேட் அமர்வுகள்

en: Search…
ta: தேடு…
