kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (18 entries)

[ctx: @title]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @label:spinbox]
en: Maximum columns:
ta: அதிகபட்ச நெடுவரிசைகள்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Maximum rows:
ta: அதிகபட்ச வரிசைகள்:

[ctx: @title:group]
en: Appearance:
ta: தோற்றம்:

[ctx: @option:check]
en: Show launcher names
ta: ஏவிகளின் பெயர்களை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Enable popup
ta: மேல்தோன்றுவதை இயக்கு

[ctx: @title:group]
en: Title:
ta: தலைப்பு:

[ctx: @option:check]
en: Show:
ta: காட்டு

[ctx: @info:placeholder]
en: Custom title
ta: விருப்ப தலைப்பு

en: Launch %1
ta: %1 தனை இயக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Add Launcher…
ta: ஏவியைச் சேர்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Edit Launcher…
ta: ஏவியைத் திருத்து…

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove Launcher
ta: ஏவியை நீக்கு

en: Quicklaunch
ta: விரை ஏவி

[ctx: @info]
en: Add launchers by Drag and Drop or by using the context menu.
ta: இழுத்துப்போட்டோ, வலது-க்ளிக் பட்டியைக் கொண்டோ, ஏவிகளை சேருங்கள்.

en: Hide icons
ta: சின்னங்களை மறை

en: Show hidden icons
ta: மறைந்துள்ள சின்னங்களைக் காட்டு

[ctx: @action]
en: Add Launcher…
ta: ஏவியைச் சேர்…
