kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (19 entries)

[ctx: @title]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title:label]
en: Username style:
ta: பயனர் பெயர் காட்டப்படுவது:

[ctx: @option:radio]
en: Full name (if available)
ta: முழுப்பெயர் (கிடைத்தால்)

[ctx: @option:radio]
en: Login username
ta: நுழைவுப்பெயர்

[ctx: @title:label]
en: Show:
ta: இவற்றை காட்டு:

[ctx: @option:radio]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @option:radio]
en: User picture
ta: பயனரின் படம்

[ctx: @option:radio]
en: Name and user picture
ta: பெயர் மற்றும் பயனரின் படம்

[ctx: @title:label]
en: Advanced:
ta: மேம்பட்டவை:

[ctx: @option:check]
en: Show technical session information
ta: அமர்வு குறித்த தொழிற்நுட்ப விவரங்களை காட்டு

en: You are logged in as <b>%1</b>
ta: நீங்கள் <b>%1</b>-ஆக நுழைந்துள்ளீர்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

[ctx: Nobody logged in on that session]
en: Unused
ta: பயனிலில்லை

[ctx: User logged in on console (X display number)]
en: on %1 (%2)
ta: %1-இல் (%2)

[ctx: @action:button]
en: Switch to User %1
ta: %1 எனும் பயனருக்கு மாறு

[ctx: @action]
en: New Session
ta: புதிய அமர்வு

[ctx: @action]
en: Lock Screen
ta: திரையை பூட்டு

[ctx: Show a dialog with options to logout/shutdown/restart]
en: Show Logout Screen
ta: வெளியேற்றத் திரையைக் காட்டு

[ctx: @action:button @info:tooltip accessible]
en: Open user configuration
ta: பயனர் அமைப்புகளைத் திற
