kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (31 entries)

[ctx: @label:listbox]
en: Positioning:
ta: காட்டப்படும் விதம்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Scaled and cropped
ta: வெட்டி அளவுமாற்றி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Scaled
ta: அளவுமாற்றி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Scaled, keep proportions
ta: அளவுமாற்றி, உருவத்தை மாற்றாமல்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Centered
ta: நடுப்படுத்தி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Tiled
ta: பல நகல்களாக

[ctx: @label:chooser]
en: Background color:
ta: பின்புல நிறம்:

[ctx: @title:window]
en: Select Background Color
ta: பின்புல நிறத்தை தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @label:listbox]
en: Provider:
ta: வழங்கி:

[ctx: @info:tooltip]
en: This wallpaper provider does not filter out images that may be sensitive or objectionable. Use caution if these images will be displayed in public.
ta: மனதைப் புண்படுத்தும் படங்களை இந்த வழங்கி வழங்கலாம். பொது இடத்தில் இதைப் பயன்படுத்தம்போது எச்சரிக்கையாக இருக்கவும்.

[ctx: @option:check]
en: Update when using metered network connection
ta: வரம்புள்ள பிணையத்திலுள்ளபோதும் புதுப்பி

[ctx: @label]
en: Today's picture:
ta: இன்றைய படம்

[ctx: @label]
en: Title:
ta: தலைப்பு:

[ctx: @label]
en: Author:
ta: இயற்றியவர்:

[ctx: @action:button]
en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவை திற

[ctx: @info:whatsthis for a button]
en: Open the destination folder where the wallpaper image was saved.
ta: படம் சேமிக்கப்பட்டுள்ள அடைவைத் திறக்கும்.

en: Open Wallpaper Image
ta: பின்புல படத்தை திற

[ctx: @info:whatsthis]
en: Today's picture
ta: இன்றைய படம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Loading
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

[ctx: @info:whatsthis]
en: Unavailable
ta: கிட்டவில்லை

[ctx: @info:whatsthis for an image %1 title %2 author]
en: %1 Author: %2. Right-click on the image to see more actions.
ta: %1 இயற்றியவர்: %2. மேலும் செயல்களுக்கு வலது-கிளிக் செய்யவும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: The wallpaper is being fetched from the Internet.
ta: பின்புலப்படம் பதிவிறக்கப்படுகிறது.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Failed to fetch the wallpaper from the Internet.
ta: பின்புலப்படத்தை பதிவிறக்குவது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @action:inmenu wallpaper preview menu]
en: Save Image as…
ta: படத்தை வேறு பெயரில் சேமி…

[ctx: @info:whatsthis for a button and a menu item]
en: Save today's picture to local disk
ta: இன்றைய படத்தை இக்கணினியில் சேமி

[ctx: @action:inmenu wallpaper preview menu, will open the website of the wallpaper]
en: Open Link in Browser…
ta: இணைப்பை உலாவியில் திற…

[ctx: @info:whatsthis for a menu item]
en: Open the website of today's picture in the default browser
ta: இன்றைய படத்திற்கான இணையதளத்தை இயல்பிருப்பு இணைய உலாவியில் திறக்கும்

[ctx: @title:window]
en: Save Today's Picture
ta: இன்றைய படத்தை சேமிப்பது

[ctx: @label:listbox Template for file dialog]
en: JPEG image (*.jpeg *.jpg *.jpe)
ta: JPEG படம் (*.jpeg *.jpg *.jpe)

[ctx: @info:status after a save action]
en: The image was not saved.
ta: படம் சேமிக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info:status after a save action %1 file path %2 basename]
en: The image was saved as <a href="%1">%2</a>
ta: படம் <a href="%1">%2</a> என சேமிக்கப்பட்டுள்ளது
