kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (65 entries)

[ctx: wind direction]
en: N
ta: வ

[ctx: wind direction]
en: NNE
ta: வ‍-வ‍-கி

[ctx: wind direction]
en: NE
ta: வ-கி

[ctx: wind direction]
en: ENE
ta: கி-வ-கி

[ctx: wind direction]
en: E
ta: கி

[ctx: wind direction]
en: SSE
ta: தெ-தெ-கி

[ctx: wind direction]
en: SE
ta: தெ-கி

[ctx: wind direction]
en: ESE
ta: கி-தெ-கி

[ctx: wind direction]
en: S
ta: தெ

[ctx: wind direction]
en: NNW
ta: வ-வ-மே

[ctx: wind direction]
en: NW
ta: வ-மே

[ctx: wind direction]
en: WNW
ta: மே-வ-மே

[ctx: wind direction]
en: W
ta: மே

[ctx: wind direction]
en: SSW
ta: தெ-தெ-மே

[ctx: wind direction]
en: SW
ta: தெ-மே

[ctx: wind direction]
en: WSW
ta: மே-தெ-மே

[ctx: wind speed]
en: Calm
ta: அசைவில்லை

[ctx: @title]
en: Weather Station
ta: வானிலை நிலையம்

[ctx: @title]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @title]
en: Units
ta: அலகுகள்

[ctx: @title:group]
en: Compact Mode
ta: சுருக்கமான காட்சி முறை

[ctx: @label]
en: Show temperature:
ta: வெப்பநிலையைக் காட்டுவது:

[ctx: @option:radio Show temperature:]
en: Over the widget icon
ta: சின்னத்துக்கு மேல்

[ctx: @option:radio Show temperature:]
en: Beside the widget icon
ta: சின்னத்துக்குப் பக்கத்தில்

[ctx: @option:radio Show temperature:]
en: Do not show
ta: காட்டாதே

[ctx: @label]
en: Show in tooltip:
ta: கருவித்துப்பில் காட்டுவது:

[ctx: @option:check]
en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

[ctx: @option:check Show in tooltip: wind]
en: Wind
ta: காற்று

[ctx: @option:check Show in tooltip: pressure]
en: Pressure
ta: அழுத்தும்

[ctx: @option:check Show in tooltip: humidity]
en: Humidity
ta: ஈரப்பதம்

[ctx: @label:listbox]
en: Temperature:
ta: வெப்பநிலை:

[ctx: @label:listbox]
en: Pressure:
ta: அழுத்தும்:

[ctx: @label:listbox]
en: Wind speed:
ta: காற்றின் வேகம்:

[ctx: @label:listbox]
en: Visibility:
ta: கட்புலப்பாடு:

[ctx: @label:spinbox]
en: Update every:
ta: புதுப்பிக்கும் இடைவெளி:

en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

[ctx: @label]
en: Location:
ta: இருப்பிடம்:

[ctx: No location is currently selected]
en: None selected
ta: எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

[ctx: @label]
en: Provider:
ta: வழங்கி:

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter new location
ta: புதிய இருப்பிடத்தை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter location
ta: இருப்பிடத்தை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info]
en: No weather stations found for '%1'
ta: '%1' என்பதற்கான எந்த வானிலை நிலையமும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Search for a weather station to change your location
ta: உங்கள் இருப்பிடத்தை மாற்ற, ஏதாவதொரு வானிலை மையத்தைத் தேடுங்கள்

[ctx: @info]
en: Search for a weather station to set your location
ta: உங்கள் இருப்பிடத்தை அமைக்க, ஏதாவதொரு வானிலை மையத்தைத் தேடுங்கள்

[ctx: @info:usagetip]
en: If you've used this weather station in the past, it's possible that a server outage at the weather station provider has made it temporarily unavailable. Try again later.
ta: இது சமீபத்தில் இயங்கிக்கொண்டிருந்ததாய் இருந்தால், சேவையகத்தில் ஏதாவதொரு தற்காலிக சிக்கலால் இது இயங்காமல் போயிருக்கலாம். பின்னர் முயற்சிக்கவும்.

en: Please set your location
ta: உங்கள் இருப்பிடத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Set location…
ta: இருப்பிடத்தை அமை…

en: Unable to retrieve weather information for %1
ta: %1 என்பதற்கான வானிலை விவரங்களைப் பெற முடியவில்லை

[ctx: @info:usagetip]
en: The network request timed out, possibly due to a server outage at the weather station provider. Check again later.
ta: பிணைய கோரிக்கை காலாவதி ஆனது. இது சேவையகத்தில் ஏற்பட்டுள்ள தற்காலிக சிக்கலால் இருக்கக்கூடும். பின்னர் முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Wind condition]
en: Calm
ta: அசைவில்லை

en: Humidity: %1
ta: ஈரப்பதம்: %1

[ctx: @action:button]
en: Show more information
ta: மேலும் விவரங்களை காட்டு

[ctx: Forecast period timeframe]
en: 1 Day | %1 Days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: %1 நாட்கள்

[ctx: @label ground temperature]
en: Dewpoint:
ta: பனிபடுநிலை:

[ctx: @label]
en: Pressure:
ta: அழுத்தும்:

[ctx: @label pressure tendency, rising/falling/steady]
en: Pressure Tendency:
ta: அழுத்த‍த்தின் மாறுபோக்கு:

[ctx: @label]
en: Visibility:
ta: கட்புலப்பாடு:

[ctx: @label]
en: Humidity:
ta: ஈரப்பதம்:

[ctx: @label]
en: Wind Gust:
ta: காற்று:

[ctx: @title:tab Weather forecast]
en: Forecast
ta: கணிப்பு

[ctx: @title:tab]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @title:tab %1 is the number of weather notices (alerts, warnings, watches, ...) issued]
en: %1 Notice | %1 Notices
ta[0]: %1 அறிக்கை
ta[1]: %1 அறிக்கைகள்

[ctx: @info:placeholder]
en: Unable to load weather forecast
ta: வானிலை கணிப்பை ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: @info:usagetip]
en: There may be a technical issue with the weather provider. If the issue persists for longer than a day, submit a bug report.
ta: வானிலை சேவையகத்தில் தொழிற்நுட்ப சிக்கல் ஏற்பட்டிருக்கலாம். இது ஒரு நாளுக்கு மேல் நீடித்தால், பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவும்.

[ctx: @label %1 is the perceived temperature due to conditions like wind or humidity. Use the common phrasing for this concept and keep it short, adding a colon if necessary]
en: Feels like %1
ta: %1 போல் இருக்கும்
