kdeplasma-addons - en to ta translation catalogue (31 entries)

[ctx: @title]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @title:group]
en: Icon:
ta: சின்னம்:

[ctx: @option:radio]
en: Website's favicon
ta: இணையதளத்தின் சின்னம்

[ctx: @action:button]
en: Change Web Browser's icon
ta: இணைய உலாவியின் சின்னத்தை மாற்று

[ctx: @info:whatsthis]
en: Current icon is %1. Click to open menu to change the current icon or reset to the default icon.
ta: தற்போதைய சின்னம் %1 ஆகும். சின்னத்தை மாற்ற அல்லது இயல்பிருப்பாக மீட்டமைக்க கிளிக் செய்யவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Icon name is "%1"
ta: சின்னத்தின் பெயர் "%1"

[ctx: @item:inmenu Open icon chooser dialog]
en: Choose…
ta: தேர்வு செய்…

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose an icon for Web Browser
ta: இணைய உலாவிக்கான சின்னத்தைத் தேர்வுசெய்ய விடும்

[ctx: @item:inmenu Reset icon to default]
en: Reset to default icon
ta: இயல்பிருப்பு சின்னத்தை மீட்டமை

[ctx: @option:check]
en: Display Navigation Bar
ta: உலாவல் பட்டையைக் காட்டு

[ctx: @option:radio]
en: Load last-visited page
ta: கடைசியாக பார்த்த பக்கத்தை ஏற்று

[ctx: @title:group]
en: On startup:
ta: துவக்கத்தில்

[ctx: @option:radio]
en: Always load this page:
ta: எப்போதும் இப்பக்கத்தை ஏற்று:

[ctx: @info]
en: Type a URL
ta: முகவரியை உள்ளிடவும்

[ctx: @title:group]
en: Content scaling:
ta: உருப்பெருக்கம்:

[ctx: @option:radio]
en: Fixed scale:
ta: மாறா உருப்பெருக்கம்:

[ctx: @option:radio]
en: Automatic scaling if width is below
ta: இதைவிட அகலம் குறைவாக இருந்தால் உருப்பெருக்கு

[ctx: @title:group]
en: Browser Settings:
ta: உலாவி அமைப்புகள்:

[ctx: @option:radio]
en: Private Browsing
ta: கமுக்க உலாவல்

[ctx: @action:button]
en: Go Back
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Go Forward
ta: பிந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Go Home
ta: முகப்புக்கு செல்

en: Open Default URL
ta: இயல்பிருப்பு முகவரியைத் திற

[ctx: @action:button]
en: Stop Loading This Page
ta: இப்பக்கத்தை ஏற்றுவதை நிறுத்து

[ctx: @action:button]
en: Reload This Page
ta: இப்பக்கத்தை மீளேற்று

[ctx: @action:button keep this widget's pop-up open until explicitly dismissed]
en: Keep open
ta: திறந்தே வைத்திரு

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Link in Browser
ta: இணைப்பை உலாவியில் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

[ctx: An unwanted popup was blocked]
en: Popup blocked
ta: மேல்தோன்றும் சாளரம் தடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Click here to open the following blocked popup:
    %1
ta: பின்வரும் தடுக்கப்பட்டுள்ள சாளரத்தைத் திறக்க கிளிக் செய்யவும்:
    %1
