kdeplasma-addons - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Night Color Control
vi: Điều khiển "Màu buổi tối"

en: Night Color is inhibited
vi: Màu buổi tối đang bị ngăn cản

en: Night Color is unavailable
vi: Màu buổi tối hiện không có

en: Night Color is disabled. Click to configure
vi: Màu buổi tối đang bị tắt. Bấm để cấu hình

en: Night Color is not running
vi: Màu buổi tối đang không chạy

en: Night Color is active (%1K)
vi: Màu buổi tối đang hoạt động (%1K)

en: &Configure Night Color…
vi: &Cấu hình "Màu buổi tối"…
