kdeplasma-addons - en to vi translation catalogue (32 entries)

[ctx: @title]
en: Appearance
vi: Diện mạo

[ctx: @title]
en: Predefined Timers
vi: Bộ hẹn giờ định trước

[ctx: @title]
en: Advanced
vi: Nâng cao

[ctx: @action:button]
en: Pause Timer
vi: Tạm dừng bộ hẹn giờ

[ctx: @action:button]
en: Start Timer
vi: Bắt đầu bộ hẹn giờ

[ctx: remaining time]
en: %1s | %1s
vi[0]: %1 gy

[ctx: @title:label]
en: After timer completes:
vi: Khi bộ hẹn giờ hoàn tất:

[ctx: @option:check]
en: Execute command:
vi: Thực thi lệnh:

[ctx: @title:label]
en: Display:
vi: Hiển thị:

[ctx: @option:check]
en: Show title:
vi: Hiện tiêu đề:

[ctx: @option:check]
en: Show remaining time
vi: Hiện thời gian còn lại

[ctx: @option:check]
en: Show seconds
vi: Hiện giây

[ctx: @option:check]
en: Show timer toggle
vi: Hiện nút bật/tắt bộ hẹn giờ

[ctx: @option:check]
en: Show progress bar
vi: Hiện thanh tiến trình

[ctx: @title:label]
en: Notifications:
vi: Thông báo:

[ctx: @option:check]
en: Show notification text:
vi: Hiện chữ thông báo:

en: If you add predefined timers here, they will appear in plasmoid context menu.
vi: Nếu bạn thêm các bộ hẹn giờ định trước vào đây, chúng sẽ xuất hiện trong trình đơn ngữ cảnh của plasmoid.

en: Add
vi: Thêm

en: Scroll over digits to change time
vi: Cuộn trên các con số để thay đổi thời gian

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Cancel
vi: Huỷ

en: Edit
vi: Sửa

en: Delete
vi: Xoá

en: %1 is running
vi: %1 đang chạy

en: %1 not running
vi: %1 đang không chạy

en: Remaining time left: %1 second | Remaining time left: %1 seconds
vi[0]: Thời gian còn lại: %1 giây

en: Use mouse wheel to change digits or choose from predefined timers in the context menu
vi: Dùng nút cuộn chuột để thay đổi các con số hoặc chọn trong các bộ hẹn giờ định trước trong trình đơn ngữ cảnh

en: Timer
vi: Bộ hẹn giờ

en: Timer finished
vi: Bộ hẹn giờ kết thúc

[ctx: @action]
en: &Start
vi: &Bắt đầu

[ctx: @action]
en: S&top
vi: &Dừng

[ctx: @action]
en: &Reset
vi: Đặt &lại
