kdeplasma-addons - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Disk Quota
vi: Hạn ngạch đĩa

en: Please install 'quota'
vi: Vui lòng cài đặt 'quota'

en: Running quota failed
vi: Chạy "quota" thất bại

[ctx: usage of quota, e.g.: '/home/bla: 38% used']
en: %1: %2% used
vi: %1: %2% đã dùng

[ctx: e.g.: 12 GiB of 20 GiB]
en: %1 of %2
vi: %1 trong %2

[ctx: e.g.: 8 GiB free]
en: %1 free
vi: %1 trống

[ctx: example: Quota: 83% used]
en: Quota: %1% used
vi: Hạn ngạch: %1% đã dùng

en: No quota restrictions found.
vi: Không tìm thấy giới hạn hạn ngạch nào.

[ctx: @info:status]
en: No quota restrictions found
vi: Không tìm thấy giới hạn hạn ngạch nào

[ctx: @info:status]
en: Quota tool not found
vi: Không tìm thấy công cụ hạn ngạch

[ctx: @info:usagetip]
en: Please install 'quota'
vi: Vui lòng cài đặt 'quota'
