kdevelop - en to ta translation catalogue (32 entries)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: KDevelop
ta: Kடெவலப்

en: The KDevelop Integrated Development Environment
ta: Kடெவலப் ஒருங்கிணைந்த உருவாக்க சூழல்

en: Ported to Qt 3, patches, valgrind, diff and perforce support
ta: Qt 3க்கு எடுத்துச்செல்லப்பட்டவை, ஒட்டுகள், valgrind, diff மற்றும் perforce ஆதரவு.

en: Kate editor component
ta: கேட் தொகுப்பி உறுப்பு

en: Designer code
ta: வடிவூட்டல் குறிமுறை

en: Initial idea, basic architecture, much initial source code
ta: முதல் எண்ணம், அடிப்படை கட்டமைப்பு, ஆரம்ப மூல நிரலின் பெரும் பகுதி

en: KTabBar, bugfixes
ta: கேதத்தல்பட்டி, பிழையை பொருத்துகிறது

en: Java & Objective C support
ta: ஜாவா, பொருள் நோக்கு C ஆதரவு

en: Debugger frontend
ta: பிழை காட்டி இடைமுகம்

en: PHP support, context menu stuff
ta: PHP ஆதரவு, சூழல் மெனு

en: KDE application templates
ta: KDE பயன்பாடு முன்வடிவங்கள்

en: Dist part, bash support, application templates
ta: வட்டு பகுதி, பாஸ் துணை, பயன்பாட்டு வார்ப்புருகள்

en: Several components, htdig indexing
ta: பல்வேறு உறுப்புகள், htdig அட்டவணையாக்கம்

en: Help with KParts infrastructure
ta: Kபகுதிகள் கட்டமைப்பிற்கான உதவி

en: Ada support
ta: அடா ஆதரவு

en: QMake projectmanager
ta: QMake திட்ட மேலாளர்

en: MDI modes, QEditor, bugfixes
ta: பல கோப்பு இடைமுக முறைமைகள், Qதொகுப்பி, பிழைதிருத்தங்கள்

en: PartExplorer, redesign of CvsPart, patches, bugs(fixes)
ta: பகுதிExplorer, Cvsபகுதியின் மறுஅமைப்பு, ஒட்டுகள், பிழைகள் (திருத்தங்கள்)

en: Replace, Bookmarks, FileList and CTags2 plugins. Overall improvements and patches
ta: மாற்றும், புத்தககுறிகள், கோப்பு பட்டியல் மற்றும் CTags2  செருகல்கள். மொத்த முன்னேற்றம் மற்றும் ஒட்டுகள்

en: Filecreate part and other bits and patches
ta: கோப்பு உருவாக்க பகுதியும் மற்ற ஒட்டுகளும் துண்டுகளும்

en: ClearCase support
ta: தெளிந்த எழுத்து ஆதரவு

en: Ruby support
ta: ரூபி ஆதரவு

en: Fortran documentation
ta: ஃபோட்ரான் ஆவணம்

en: Python documentation utility
ta: பைத்தான் ஆவணமாக்கல் செயலி

en: Doxygen wizard
ta: டிஆக்ஸிஜன் வழிகாட்டி

en: Fileselector component
ta: கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கும் உறுப்பு

en: Patches
ta: ஒட்டு

en: Help with Perl support
ta: பெர்ல் ஆதரவிற்கான உதவி

en: Documentation index view
ta: ஆவண அட்டவணை காட்சி

en: QMake project manager patches
ta: Qசெய் திட்ட மேலாளருக்கான ஒட்டுகள்

en: Cleanup and bugfixes for qEditor, AutoMake and much other stuff
ta: கியூதிருத்திக்காண காலிசெய்கிறது மற்றும் பிழையை திருத்துகிறது. தானே உருவாக்கும் மற்றும் அதிக மற்ற செய்திகள்
