kdf - en to is translation catalogue (60 entries)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
is: &Skrá

en: could not execute [%1]
is: gat ekki ræst [%1]

en: Called: %1
is: Nefndur: %1

en: could not execute %1
is: gat ekki ræst %1

en: A right mouse button click opens a context menu to mount/unmount a device or to open it in the file manager.
is: Hægrismellur með músinni opnar samhengisvalmynd sem gefur færi á að tengja/aftengja tæki eða að opna það í skráastjóra.

[ctx: Update action]
en: &Update
is: &Uppfæra

en: KDE free disk space utility
is: KDE-tól til að skoða diskrými

[ctx: TODO]
en: Icon
is: Táknmynd

[ctx: Device of the storage]
en: Device
is: Tæki

[ctx: Filesystem on storage]
en: Type
is: Tegund

[ctx: Total size of the storage]
en: Size
is: Stærð

[ctx: Mount point of the storage]
en: Mount Point
is: Tengipunktur

[ctx: Free space in storage]
en: Free
is: Laust

[ctx: Used storage space in %]
en: Full %
is: Notað %

[ctx: Usage graphical bar]
en: Usage
is: Notkun

[ctx: Visible items on device information columns (enable|disable)]
en: visible
is: sýnilegt

[ctx: Are items on device information columns visible?]
en: visible
is: sýnilegt

[ctx: Are items on device information columns hidden?]
en: hidden
is: falið

[ctx: Device information item is hidden]
en: hidden
is: falið

[ctx: Device information item is visible]
en: visible
is: sýnilegt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, updateLabel)
en: Update frequency:
is: Uppfærslutíðni:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, m_updateSpinBox)
en:  sec
is:  sek

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mOpenMountCheck)
en: Open file manager automatically on mount
is: Opna skráastjóra sjálfvirkt við tengingu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mPopupFullCheck)
en: Pop up a window when a disk gets critically full
is: Opna tilkynningaglugga þegar diskrými verður hættulega lítið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mSystemFileManagerCheck)
en: Use system default file manager
is: Nota sjálfgefinn skráastjóra kerfis

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fileManagerEdit)
en: File manager (e.g. konsole -e mc %m):
is: Skráastjóri (þ.e.a.s konsole -e mc %m):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mFlatpakLabel)
en: Custom file manager not supported when running as Flatpak.
is: Sérsniðinn skráastjóri ekki studdur þegar keyrt er sem Flatpak.

[ctx: Mount point of storage]
en: Mount Point
is: Tengipunktur

en: Device [%1] on [%2] is critically full.
is: Tæki [%1] á [%2] hefur hættulega lítið rými.

[ctx: Warning device getting critically full]
en: Warning
is: Aðvörun

en: Mount Device
is: Tengja tæki

en: Unmount Device
is: Aftengja tæki

en: Open in File Manager
is: Opna skráastjóra

en: MOUNTING
is: ER AÐ TENGJA

en: &Start KDiskFree
is: &Ræsa KDiskFree

en: &Configure KwikDisk...
is: &Stilla KwickDisk...

[ctx: Unmount the storage device]
en: Unmount
is: Aftengja skráakerfinu

[ctx: Mount the storage device]
en: Mount
is: Tengja í skráakerfið

en: You must login as root to mount this disk
is: Þú verður að vera kerfisstjóri til að geta tengt þennan disk

[ctx: Device is getting critically full]
en: Warning
is: Aðvörun

en: KDE Free disk space utility
is: KDE tól til að skoða diskrými

en: Original author
is: Upprunalegur höfundur

en: KDE 2 changes
is: Breytingar fyrir KDE 2

en: KDE 3 changes
is: Breytingar fyrir KDE 3

en: Device
is: Tæki

en: Mount Point
is: Tengipunktur

en: Mount Command
is: Tengiskipun

en: Unmount Command
is: Aftengiskipun

[ctx: No device is selected]
en: None
is: Ekkert

[ctx: No mount point is selected]
en: None
is: Enginn

en: Only local files supported.
is: Einungis staðbundnar skrár eru studdar

en: Only local files are currently supported.
is: Einungis staðbundnar skrár eru studdar enn sem komið er

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, iconNameLabel)
en: Icon name:
is: Heiti táknmyndar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mountLabel)
en: Mount Command:
is: Tengiskipun:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, umountLabel)
en: Unmount Command:
is: Aftengiskipun:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mDefaultIconButton)
en: Default Icon
is: Sjálfgefin táknmynd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mMountButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mUmountButton)
en: Get Command...
is: Get-skipun...

en: Configure
is: Stilla

en: General Settings
is: Almennar stillingar

en: Mount Commands
is: Tengistillingar
