kdf - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Called: %1
ta: அழைக்கபட்டது: %1

en: could not execute %1
ta: %1ஐ செயல்படுத்த இயலியவில்லை

en: KDE free disk space utility
ta: KDE காலியான வட்டு இடம் பயன்பாடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mOpenMountCheck)
en: Open file manager automatically on mount
ta: மேலேற்றத்தின் போது கோப்புமேலளைர் தன்னிச்சையகத் திறக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mPopupFullCheck)
en: Pop up a window when a disk gets critically full
ta: வட்டு நெருக்கடியாக முழுமையடைந்தால் ஒரு சாளரத்தை மேல் மீட்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fileManagerEdit)
en: File manager (e.g. konsole -e mc %m):
ta: கோப்பு மேலாளர் (e.g.. konsole -e mc %m)

en: N/A
ta: பொருந்தாத

en: Mount Device
ta: சாதனத்தை மேலேற்று

en: Unmount Device
ta: சாதனத்தை கீழிறக்கு

en: Open in File Manager
ta: கோப்புமேலாளரைத் திற

en: MOUNTING
ta: மேலேற்றுகிறது

en: KwikDisk
ta: Kவிக்தட்டு

en: &Start KDiskFree
ta: KDiskFree &தொடங்கு

en: &Configure KwikDisk...
ta: &Kwik தட்டை வடிவமை...

en: You must login as root to mount this disk
ta:  இந்த வட்டை மேலேற்ற நீங்கள் வேராக நுழைய வேண்டும்

en: KDE Free disk space utility
ta: கேடியி காலியான வட்டு இடம் பயன்பாடு

en: Original author
ta: உண்மையான ஆசிரியர்

en: KDE 2 changes
ta: கேடியி 2 மாற்றங்கள்

en: KDE 3 changes
ta: கேடியி 3 மாற்றங்கள்

en: Device
ta: சாதனம்

en: Mount Point
ta: மேலேற்றப் புள்ளி

en: Mount Command
ta: மேலேற்ற கட்டளை

en: Unmount Command
ta: கீழிறக்க கட்டளை

en: Only local files supported.
ta: உள்ளமை கோப்புகள் மட்டும் தான் உதவபடும்.

en: Only local files are currently supported.
ta: தற்போது உள்ளமை கோப்புகள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்.

en: General Settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

en: Mount Commands
ta: மேலேற்ற கட்டளைகள்
