kdialog - en to gu translation catalogue (37 entries)

en: KDialog can be used to show nice dialog boxes from shell scripts
gu: KDialog એ શેલ સ્ક્રિપ્ટ માંથી સારા સંવાદ બતાવવા માટે વાપરી શકાય છે

en: (C) 2000, Nick Thompson
gu: (C) ૨૦૦૦, નીક થોમ્પસન

en: David Faure
gu: ડેવિડ ફોરે

en: Current maintainer
gu: હાલનો સંભાળનાર

en: Brad Hards
gu: બ્રેડ હાર્ડ્સ

en: Nick Thompson
gu: નીક થોમ્પસન

en: Matthias Hölzer
gu: મેથ્થિઆસ હોલ્ઝર

en: David Gümbel
gu: ડેવિડ ગુમ્બેલ

en: Richard Moore
gu: રિચાર્ડ મુર

en: Dawit Alemayehu
gu: ડેવિટ અ્લેમાયેહુ

en: Question message box with yes/no buttons
gu: હા/ના બટનો સાથે સવાલ સંદેશ બોક્સ

en: Question message box with yes/no/cancel buttons
gu: હા/ના/રદ કરો બટનો સાથે સવાલ સંદેશ બોક્સ

en: Warning message box with yes/no buttons
gu: હા/ના બટનો સાથે ચેતવણી સંદેશ બોક્સ

en: Warning message box with continue/cancel buttons
gu: ચાલુ રાખો/રદ કરો બટનો સાથે ચેતવણી સંદેશ બોક્સ

en: Warning message box with yes/no/cancel buttons
gu: હા/ના/રદ કરો બટનો સાથે ચેતવણી સંદેશ બોક્સ

en: 'Sorry' message box
gu: 'દિલગીર હોવુ' સંદેશ બોક્સ

en: 'Error' message box
gu: 'ભૂલ' સંદેશ બોક્સ

en: Message Box dialog
gu: સંદેશ બોક્સ સંવાદ

en: Input Box dialog
gu: ઇનપુટ બોક્સ સંવાદ

en: Password dialog
gu: પાસવર્ડ સંવાદ

en: Text Box dialog
gu: લખાણ બોક્સ સંવાદ

en: Text Input Box dialog
gu: લખાણ ઇનપુટ બોક્સ સંવાદ

en: ComboBox dialog
gu: કોમ્બોબોક્સ સંવાદ

en: Menu dialog
gu: મેનુ સંવાદ

en: Check List dialog
gu: સંવાદ યાદી ચકાસો

en: Radio List dialog
gu: રેડિયો યાદી સંવાદ

en: Passive Popup
gu: નિષ્ક્રિય પોપઅપ

en: Progress bar dialog, returns a D-Bus reference for communication
gu: પ્રગતિ પટ્ટી સંવાદ, બોલચાલ માટે D-Bus સંદર્ભ પાછુ લે છે

en: Color dialog to select a color
gu: રંગ પસંદ કરવા માટે રંગ સંવાદ

en: Dialog title
gu: સંવાદ શીર્ષક

en: Allows the --getopenurl and --getopenfilename options to return multiple files
gu: ઘણીબધી ફાઇલો પાછી લેવા માટે --getopenurl અને --getopenfilename વિકલ્પોને પરવાનગી આપે છે

en: Return list items on separate lines (for checklist option and file open with --multiple)
gu: અલગ વાક્યો પર વસ્તુઓની યાદી પાછી મળે છે (ચેકલીસ્ટ વિકલ્પ અને --multiple સાથે ફાઇલ ખોલવુ)

en: Outputs the winId of each dialog
gu: દરેક સંવાદનુ આઉટપુટ winId છે

en: Config file and option name for saving the "do-not-show/ask-again" state
gu: "બતાવો નહિ/ફરીથી પૂછો" સ્ટેટ સંગ્રહ કરવા માટે રૂપરેખાંકિત ફાઇલ અને વિકલ્પ નામ

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
gu: winid દ્દારા સ્પષ્ટ થયેલ X app માટે સંવાદને ક્ષણિક બનાવો

en: Arguments - depending on main option
gu: દલીલો - મુખ્ય વિકલ્પ પર આધાર રાખી રહ્યા છે

en: kdialog: could not open file %1
gu: kdialog: %1 ફાઇલ ખોલી શકાતી નથી
