kdialog - en to is translation catalogue (58 entries)

en: KDialog can be used to show nice dialog boxes from shell scripts
is: KDialog er hægt að nota til að sýna snyrtilega samskiptaglugga frá skeljaskriftum

en: Current maintainer
is: Núverandi umsjónaraðili

en: Question message box with yes/no buttons
is: Skilaboðagluggi - Spurning með já/nei hnöppum

en: Question message box with yes/no/cancel buttons
is: Skilaboðagluggi - Spurning með já/nei/stöðva hnöppum

en: Warning message box with yes/no buttons
is: Skilaboðagluggi - Viðvörun með já/nei hnöppum

en: Warning message box with continue/cancel buttons
is: Skilaboðagluggi - Viðvörun með áfram/stöðva hnöppum

en: Warning message box with yes/no/cancel buttons
is: Skilaboðagluggi - Viðvörun með já/nei/stöðva hnöppum

en: Use text as OK button label
is: Nota texta sem skýringu á 'Í lagi'-hnappi

en: Use text as Yes button label
is: Nota texta sem skýringu á Já-hnapp

en: Use text as No button label
is: Nota texta sem skýringu á Nei-hnapp

en: Use text as Cancel button label
is: Nota texta sem skýringu á Hætta-við-hnapp

en: Use text as Continue button label
is: Nota texta sem skýringu á Halda-áfram-hnapp

en: 'Sorry' message box
is: Skilaboðagluggi - Því miður

en: 'Sorry' message box with expandable Details field
is: 'Því miður' - skilaboðagluggi með útvíkkanlegum nánari upplýsingareit

en: 'Error' message box
is: Skilaboðagluggi - Villa

en: 'Error' message box with expandable Details field
is: 'Villa' - skilaboðagluggi með útvíkkanlegum nánari upplýsingareit

en: Message Box dialog
is: Skilaboðagluggi

en: Input Box dialog
is: Inntaksgluggi fyrir texta

en: Image Box dialog
is: Viðmótsgluggi myndar

en: Image Box Input dialog
is: Inntaksgluggi myndar

en: Password dialog
is: Inntaksgluggi fyrir lykilorð

en: New Password dialog
is: Nýr lykilorðagluggi

en: Text Box dialog
is: Inntaksgluggi fyrir texta

en: Text Input Box dialog
is: Inntaksgluggi fyrir texta

en: ComboBox dialog
is: Inntaksgluggi með fellivalsreit

en: Menu dialog
is: Valmyndagluggi

en: Check List dialog
is: Gátlistagluggi

en: Radio List dialog
is: Einvalsgluggi

en: Passive Popup
is: Hlutlaus gluggi

en: Popup icon
is: Táknmynd sprettglugga

en: File dialog to open an existing file (arguments [startDir] [filter])
is: Skráagluggi til að opna fyrirliggjandi skrá (viðföng [startDir] [filter])

en: File dialog to save a file (arguments [startDir] [filter])
is: Skráagluggi til að vista skrá (viðföng [startDir] [filter])

en: File dialog to select an existing directory (arguments [startDir])
is: Skráagluggi til að velja fyrirliggjandi möppu (viðföng [startDir])

en: File dialog to open an existing URL (arguments [startDir] [filter])
is: Skráagluggi til að opna fyrirliggjandi slóð (viðföng [startDir] [filter])

en: File dialog to save a URL (arguments [startDir] [filter])
is: Skráagluggi til að vista slóð (viðföng [startDir] [filter])

en: Icon chooser dialog (arguments [group] [context])
is: Gluggi til að velja táknmynd (viðföng [group] [context])

en: Progress bar dialog, returns a D-Bus reference for communication
is: Framvindugluggi, skilar D-Bus samskiptavísun

en: Color dialog to select a color
is: Samskiptagluggi til að velja lit

en: Allow --getcolor to specify output format
is: Leyfa --getcolor til að tiltaka úttakssnið

en: Dialog title
is: Gluggatitill

en: Default entry to use for combobox, menu, color, and calendar
is: Sjálfgefin færsla fyrir fjölvalsreit, valmynd, lit og dagatal

en: Allows the --getopenurl and --getopenfilename options to return multiple files
is: Leyfa --getopenurl og --getopenfilename valkostunum að skila mörgum skrám

en: Return list items on separate lines (for checklist option and file open with --multiple)
is: Skila lista innihaldi á aðskildum línum (fyrir athugunarlista og skrár opnar með --multiple)

en: Outputs the winId of each dialog
is: Setur út auðkenni allra glugga

en: Config file and option name for saving the "do-not-show/ask-again" state
is: Stillingaskrá og nafn valkosts til að vista "ekki-sýna/spyrja aftur" stöðuna

en: Slider dialog box, returns selected value
is: Samskiptagluggi með rennislá, velur ákveðið gildi

en: Calendar dialog box, returns selected date
is: Samskiptagluggi með dagatali, velur ákveðna dagsetningu

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
is: Umbreytir glugganum fyrir X forrit sem skilgreint er með winid

en: A synonym for --attach
is: Samheiti fyrir --attach

en: Dialog geometry: [=][<width>{xX}<height>][{+-}<xoffset>{+-}<yoffset>]
is: Stærðir glugga: [=][<breidd>{xX}<hæð>][{+-}<xhliðrun>{+-}<yhliðrun>]

en: Arguments - depending on main option
is: Viðfang - veltur á vali

en: Do not ask again
is: Ekki spyrja aftur

[ctx: @title:window]
en: Open
is: Opna

[ctx: @title:window]
en: Save As
is: Vista sem

[ctx: @title:window]
en: Select Directory
is: Veldu möppu

[ctx: @title:window]
en: Choose Color
is: Veldu lit

en: Cancel
is: Hætta við

en: kdialog: could not open file %1
is: kdialog: gat ekki opnað skrána %1
