kdialog - en to kn translation catalogue (31 entries)

en: KDialog can be used to show nice dialog boxes from shell scripts
kn: KDialog ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಶೆಲ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟಿನಿಂದ ಸುಂದರವಾದ ಸಂವಾದ ಚೌಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು

en: Current maintainer
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಾಲಕ

en: Question message box with yes/no buttons
kn: ಹೌದು/ಇಲ್ಲ/ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: Question message box with yes/no/cancel buttons
kn: ಹೌದು/ಇಲ್ಲ/ರದ್ದುಮಾಡು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: Warning message box with yes/no buttons
kn: ಹೌದು/ಇಲ್ಲ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: Warning message box with continue/cancel buttons
kn: ಮುಂದುವರೆ/ರದ್ದುಮಾಡು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: Warning message box with yes/no/cancel buttons
kn: ಹೌದು/ಇಲ್ಲ/ರದ್ದುಮಾಡು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: 'Sorry' message box
kn: 'ಕ್ಷಮಿಸಿ'ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: 'Error' message box
kn: 'ದೋಷ' ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: Message Box dialog
kn: ಸಂದೇಶ ಚೌಕ ಸಂವಾದ

en: Input Box dialog
kn: ಆದಾನ ಚೌಕ ಸಂವಾದ

en: Password dialog
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂವಾದ

en: Text Box dialog
kn: ಪಠ್ಯ ಚೌಕ ಸಂವಾದ

en: Text Input Box dialog
kn: ಪಠ್ಯ ಆದಾನ ಚೌಕ ಸಂವಾದ

en: ComboBox dialog
kn: ComboBox ಸಂವಾದ

en: Menu dialog
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಸಂವಾದ

en: Check List dialog
kn: ಗುರುತು ಪಟ್ಟಿ ಸಂವಾದ

en: Radio List dialog
kn: ರೇಡಿಯೋ ಪಟ್ಟಿ ಸಂವಾದ

en: Passive Popup
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪುಟಿಕೆ(ಪಾಪಪ್)

en: Progress bar dialog, returns a D-Bus reference for communication
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ ಸಂವಾದ, D-bus ಸಂಪರ್ಕದ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Color dialog to select a color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸುವ ಸಂವಾದ

en: Dialog title
kn: ಸಂವಾದದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Allows the --getopenurl and --getopenfilename options to return multiple files
kn: --getopenurl ಹಾಗು --getopenfilename ಆಯ್ಕೆಗಳು ಅನೇಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Return list items on separate lines (for checklist option and file open with --multiple)
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗಿಸು (ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆ ಹಾಗು ಕಡತ ತೆರೆಯುವಿಕೆಗಾಗಿನ --multiple)

en: Outputs the winId of each dialog
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಂವಾದದ winId ಅನ್ನು ಮರಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Config file and option name for saving the "do-not-show/ask-again" state
kn: "ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ತೋರಿಸಬೇಡ/ಕೇಳಬೇಡ" ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಂರಚನಾ ಕಡತ ಹಾಗು ಆಯ್ಕೆಯ ಹೆಸರು

en: Slider dialog box, returns selected value
kn: ಸ್ಲೈಡರ್ ಸಂವಾದ ಚೌಕವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮರಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Calendar dialog box, returns selected date
kn: ದಿನದರ್ಶಿ ಸಂವಾದ ಚೌಕವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮರಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
kn: winid ಸೂಚಿಸಲಾದ ಒಂದು X app ಗಾಗಿ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಕ್ಷಣಿಕವಾಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Arguments - depending on main option
kn: ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು - ಮುಖ್ಯ ಆಯ್ಕೆಯ ಆಧಾರವಾಗಿ

en: kdialog: could not open file %1
kn: kdialog: ಕಡತ %1 ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ
