kdialog - en to mr translation catalogue (48 entries)

en: KDialog
mr: के-डायलॉग

en: KDialog can be used to show nice dialog boxes from shell scripts
mr: के-डायलॉगचा वापर आता शेल स्क्रिप्ट पासून सुंदर संवाद दर्शविण्याकरिता केला जाऊ शकतो

en: (C) 2000, Nick Thompson
mr: (C) 2000, निक थोम्पसन

en: David Faure
mr: डेविड फ़ॉउर

en: Current maintainer
mr: वर्तमान नियंत्रक

en: Brad Hards
mr: ब्रेड हार्डस्

en: Nick Thompson
mr: निक थोम्पसन

en: Matthias Hölzer
mr: मात्थिआस होल्झर

en: David Gümbel
mr: डेव्हिड ग्युंबेल

en: Richard Moore
mr: रिचर्ड मूर

en: Dawit Alemayehu
mr: दावित अलेमायेहु

en: Kai Uwe Broulik
mr: काइ उवे ब्रौलिक

en: Question message box with yes/no buttons
mr: होय/नाही बटनसह प्रश्न संदेश पेटी

en: Question message box with yes/no/cancel buttons
mr: होय/नाही/रद्द बटनसह प्रश्न संदेश पेटी

en: Warning message box with yes/no buttons
mr: होय/नाही बटनसह इशारा संदेश पेटी

en: Warning message box with continue/cancel buttons
mr: होय/नाही/रद्द बटनसह इशारा संदेश पेटी

en: Warning message box with yes/no/cancel buttons
mr: होय/नाही/रद्द बटनसह इशारा संदेश पेटी

en: Use text as Yes button label
mr: हो बटनाच्या लेबल साठी मजकूर वापरा

en: Use text as No button label
mr: नाही बटनाच्या लेबल साठी मजकूर वापरा

en: Use text as Cancel button label
mr: रद्द करा बटनाच्या लेबल साठी मजकूर वापरा

en: Use text as Continue button label
mr: चालू ठेवा बटनाच्या लेबल साठी मजकूर वापरा

en: 'Sorry' message box
mr: 'माफ करा' संदेश पेटी

en: 'Error' message box
mr: 'त्रुटी' संदेश पेटी

en: Message Box dialog
mr: संदेश पेटी संवाद

en: Input Box dialog
mr: इन्पुट पेटी संवाद

en: Password dialog
mr: गुप्तशब्द संवाद

en: Text Box dialog
mr: पाठ्य पेटी संवाद

en: Text Input Box dialog
mr: पाठ्य इनपुट पेटी संवाद

en: ComboBox dialog
mr: कॉम्बोबॉक्स् संवाद

en: Menu dialog
mr: मेन्यू संवाद

en: Check List dialog
mr: तपासणी यादी संवाद

en: Radio List dialog
mr: रेडिओ यादी संवाद

en: Passive Popup
mr: सक्रिय पॉपअप

en: Progress bar dialog, returns a D-Bus reference for communication
mr: प्रगती पट्टी संवाद, संवाद करिता D-Bus संदर्भ रिटर्न करतो

en: Color dialog to select a color
mr: रंग निवडण्याकरिता रंग संवाद

en: Dialog title
mr: संवाद शिर्षक

en: Allows the --getopenurl and --getopenfilename options to return multiple files
mr: --getopenurl व --getopenfilename पर्यायला एकापेक्षा जास्त फाईल पुरविण्याकरिता परवानगी देतो

en: Return list items on separate lines (for checklist option and file open with --multiple)
mr: वेगळ्या ओळींवर यादीतील घटक रिटर्न करतो (यादीतील पर्याय व फाईल करिता --multiple सह उघडा)

en: Outputs the winId of each dialog
mr: प्रत्येक संवादाचे winId आउटपुट करतो

en: Config file and option name for saving the "do-not-show/ask-again" state
mr: "पुन्हा दाखवु / विचारु नका" ही स्थिती संग्रहीत करण्यास संयोजना फाईल व पर्यायी नाव

en: Slider dialog box, returns selected value
mr: स्लाइडर संवाद पेटी. निवडलेले मूल्य पाठवतो

en: Calendar dialog box, returns selected date
mr: दिनदर्शिका संवाद पेटी. निवडलेला दिनांक पाठवतो

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
mr: winid ने निर्देशीत केलेल्या X app साठी क्षणिक संवाद करतो

en: Arguments - depending on main option
mr: बाब - मुख्य पर्यायवर अवलंबून

[ctx: @title:window]
en: Open
mr: उघडा

[ctx: @title:window]
en: Save As
mr: असे साठवा

[ctx: @title:window]
en: Choose Color
mr: रंग निवडा

en: kdialog: could not open file %1
mr: के-डायलॉग: फाईल %1 उघडू शकत नाही
