kdialog - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: KDialog
ta: கேஉரையாடல்

en: KDialog can be used to show nice dialog boxes from shell scripts
ta: கேஉரையாடல் என்பது கட்டளைத்தொடர் வழியாக அழகிய உரையாடல் பெட்டிகளைக் காட்டுவதற்கு உதவும்

en: (C) 2000, Nick Thompson
ta: (C) 2000, நிக் தாம்ப்ஸன்

en: David Faure
ta: டேவிட் பவுர்

en: Current maintainer
ta: நடப்பு பராமரிப்பாளர்

en: Brad Hards
ta: பிராட் ஹார்ட்ஸ்

en: Nick Thompson
ta: நிக் தாம்ப்ஸன்

en: Matthias Hölzer
ta: மதியாஸ் ஹோஸ்லர்

en: David Gümbel
ta: டேவிட் கும்பல்

en: Richard Moore
ta: ரிச்சரட் மூர்

en: Dawit Alemayehu
ta: டாவிட் அலேமஹயூ

en: Question message box with yes/no buttons
ta: ஆம்/இல்லை பட்டன்களுடன் 'கேள்வி' தகவல்பெட்டி

en: Question message box with yes/no/cancel buttons
ta: ஆம்/இல்லை/நீக்கு பட்டன்களுடன் 'கேள்வி' தகவல்பெட்டி

en: Warning message box with yes/no buttons
ta: ஆம்/இல்லை பட்டன்களுடன் 'எச்சரிக்கை' தகவல்பெட்டி

en: Warning message box with continue/cancel buttons
ta: தொடர்/நீக்கு பட்டன்களுடன் 'எச்சரிக்கை' தகவல்பெட்டி

en: Warning message box with yes/no/cancel buttons
ta: ஆம்/இல்லை/நீக்கு பட்டன்களுடன் 'எச்சரிக்கை' தகவல்பெட்டி

en: 'Sorry' message box
ta: 'மன்னிக்கவும்' தகவல்பெட்டி

en: 'Error' message box
ta: 'பிழை' தகவல்பெட்டி

en: Message Box dialog
ta: தகவல்பெட்டி உரையாடல்

en: Input Box dialog
ta: உள்ளீடுப் பெட்டி உரையாடல்

en: Password dialog
ta: கடவுச்சொல் உரையாடல்

en: Text Box dialog
ta: உரைப் பெட்டி உரையாடல்

en: Text Input Box dialog
ta: உரை உள்ளீடுப் பெட்டி உரையாடல்

en: ComboBox dialog
ta: உரைப் பெட்டி  உரையாடல்

en: Menu dialog
ta: உரையாடல் பட்டி

en: Check List dialog
ta: தேர்வுப் பட்டியல் உரையாடல்

en: Radio List dialog
ta: ஒற்றைத்தேர்வுப் பட்டியல் உரையாடல்

en: Passive Popup
ta: நிலைத்த மேல்வரி

en: Progress bar dialog, returns a D-Bus reference for communication
ta: முன்னேற்ற விவரப் பலகை, தகவல் பரிமாற்றத்திற்கான டி-பஸ் மேற்கோளைத் தரும்

en: Dialog title
ta: உரையாடல் தலைப்பு

en: Allows the --getopenurl and --getopenfilename options to return multiple files
ta: பன்மடங்கு கோப்புகளுக்கு திரும்புவதற்கான --getopenurl and --getopenfilename விருப்பத்தேர்வுகளை அனுமதிக்கிறது

en: Return list items on separate lines (for checklist option and file open with --multiple)
ta: பதிலளிக்க வேண்டிய உருப்படிகளின் பட்டியல் (தேர்வுப் பட்டியலுக்காக மற்றும் --multiple ஆக திறக்க)

en: Outputs the winId of each dialog
ta: ஒவ்வொரு உரையாடலின் winId'யை வெளிப்படுத்துவது

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
ta: உரையாடல் மாறுநிலையை an X app winid'யால் குறிப்பிடப்படுகிறது

en: Arguments - depending on main option
ta: இணைப்புரு- முக்கிய விருப்பத்தேர்வுகளைப் பொருத்தது

[ctx: @title:window]
en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி
