kdiff3 - en to ml translation catalogue (196 entries)

en: Getting file status: %1
ml: ഫയല്‍ നിലവാരം എടുക്കുന്നു: %1

en: Out of memory
ml: ഓര്മ്മക്ക് പുറത്താണ്

en: Creating symbolic link: %1 -> %2
ml: പ്രതീകാത്മക കണ്ണി സൃഷ്ടിക്കുന്നു: %1->%2

en: Renaming file: %1 -> %2
ml: ഫയല്‍ പുനര്നാമകരണം ചെയ്യുന്നു: %1->%2

en: Copying file: %1 -> %2
ml: ഫയല്‍ പകര്ത്തുന്നു: %1->%2

en: Listing directory: %1
ml: തട്ട് പട്ടികയാക്കുന്നു:%1

en: Severe Internal Error
ml: ഗുരുതരമായ ആന്തര പിശക്

en: Line end style:
ml: വരി അവസാനിക്കുന്ന രീതി:

en: Top line
ml: മുകളിലെ വരി

en: Unicode, 8 bit
ml: യൂണിക്കോഡ്, 8ബിറ്റ്

en: Ready.
ml: തയ്യാര്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mergeCheckBox)
en: Merge
ml: ലയിപ്പിക്കുക

en: Current Configuration:
ml: നിലവിലുള്ള ക്രമീകരണം:

en: Config Option Error:
ml: ക്രമീകരണ ഐച്ഛികത്തിലെ പിശക്:

en: Option --auto used, but no output file specified.
ml: --auto ഐച്ഛികം ഉപയോഗിച്ചിച്ചുണ്ടെങ്കിലും, ഉല്പന്ന ഫയല്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ല.

en: Saving failed.
ml: സൂക്ഷിക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Opening of these files failed:
ml: ഈ ഫയലുകള്‍ തുറക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു:

en: Opens documents for comparison...
ml: താരതമ്യ‌‌ത്തിനായി പ്രമാണങ്ങള്‍ തുറക്കുന്നു...

en: Reload
ml: വീണ്ടും കയറ്റുക

en: Saves the merge result. All conflicts must be solved!
ml: ലയനഫലം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു. എല്ലാ വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങളും പരിഹരിക്കപ്പെടണം!

en: Saves the current document as...
ml: നിലവിലുള്ള പ്രമാണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Print the differences
ml: വ്യ‌‌ത്യാ‌‌സങ്ങള്‍ അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Quits the application
ml: പ്രയോഗം വിട്ടുപോകുന്നു

en: Cuts the selected section and puts it to the clipboard
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഗം മുറിച്ചെടുത്ത് ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പില്‍ വെയ്ക്കുന്നു

en: Copies the selected section to the clipboard
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഗം പകര്‍ത്തെടുത്ത് ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പില്‍ വെയ്ക്കുന്നു

en: Select everything in current window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകത്തിലെ എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Search for a string
ml: ഒരു അക്ഷരനിര പരതുന്നു

en: Search again for the string
ml: വീണ്ടും ആ അക്ഷരനിര പരതുന്നു

en: Enables/disables the statusbar
ml: നിലവാരപ്പട്ട പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുന്നു/പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുന്നു

en: Configure KDiff3...
ml: കെഡിഫ്3 ക്രമീകരിക്കാം...

en: Go to Current Delta
ml: നിലവിലുള്ള ഡെല്‍ട്ടയിലേക്ക് പോകുക

en: Current
    Delta
ml: നിലവിലുള്ള
    ഡെല്‍ട്ട

en: Go to First Delta
ml: ആദ്യ ഡെല്‍ട്ടയിലേക്ക് പോകുക

en: First
    Delta
ml: ആദ്യ‌‌ത്തെ
    ഡെല്‍ട്ട

en: Go to Last Delta
ml: അവസാന ഡെല്‍ട്ടയിലേക്ക് പോകുക

en: Last
    Delta
ml: അവസാന
    ഡെല്‍ട്ട

en: (Skips white space differences when "Show White Space" is disabled.)
ml: ("ഒഴിഞ്ഞ ഇടങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക" പ്രവര്‍ത്തമരഹിതമാക്കിയാല്‍ ഒഴിഞ്ഞ ഇടങ്ങളിലെ വ്യ‌‌ത്യാ‌‌സങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കുന്നു.)

en: (Does not skip white space differences even when "Show White Space" is disabled.)
ml: ( "ഒഴിഞ്ഞ ഇടങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക" പ്രവര്‍ത്തമരഹിതമാക്കിയാലും ഒഴിഞ്ഞ ഇടങ്ങളുടെ വ്യ‌‌ത്യാ‌‌സങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കുന്നില്ല.)

en: Go to Previous Delta
ml: മുന്‍ ഡെല്‍ട്ടയിലേക്ക് പോകുക

en: Prev
    Delta
ml: മുന്‍
    ഡെല്‍ട്ട

en: Go to Next Delta
ml: അടുത്ത ഡെല്‍ട്ടയിലേക്ക് പോകുക

en: Next
    Delta
ml: അടുത്ത
    ഡെല്‍ട്ട

en: Go to Previous Conflict
ml: മുന്‍ വൈരുദ്ധ്യത്തിലേക്ക് പോകുക

en: Prev
    Conflict
ml: മുന്‍
    വൈരുദ്ധ്യം

en: Go to Next Conflict
ml: അടുത്ത വൈരുദ്ധ്യത്തിലേക്ക് പോകുക

en: Next
    Conflict
ml: അടുത്ത
    വൈരുദ്ധ്യം

en: Go to Previous Unsolved Conflict
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത മുന്‍ വൈരുദ്ധ്യത്തിലേക്ക് പോകുക

en: Prev
    Unsolved
ml: മുന്‍
    പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത

en: Go to Next Unsolved Conflict
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത അടുത്ത വൈരുദ്ധ്യത്തിലേക്ക് പോകുക

en: Next
    Unsolved
ml: അടുത്ത
    പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത

en: Show White Space
ml: ശുഭ്രസ്ഥാനങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Line Numbers
ml: വരികളുടെ നമ്പര്‍ കാണിക്കുക

en: Automatically Solve Simple Conflicts
ml: നിസ്സാര വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങള്‍ സ്വയം പരിഹരിക്കുക

en: Set Deltas to Conflicts
ml: വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങള്‍ക്ക് ഡെല്‍റ്റകളെ തയ്യാറാക്കുക

en: Run Regular Expression Auto Merge
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രഷന്റെ യാന്ത്രികലയനം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Automatically Solve History Conflicts
ml: നാള്‍വഴി വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങള്‍ സ്വയം പരിഹരിക്കുക

en: Split Diff At Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സമയത്ത് diff പിളര്ത്തുക

en: Join Selected Diffs
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത diff യോജിപ്പിക്കുക

en: Show Window A
ml: ജാലകം A കാണിക്കുക

en: Show Window B
ml: ജാലകം B കാണിക്കുക

en: Show Window C
ml: ജാലകം Cകാണിക്കുക

en: Normal Overview
ml: സാധാരണ ചെറുവിവരണം

en: A vs. B Overview
ml: A ക്കും Bക്കും പൊതുവായ ചെറുവിവരണം

en: A vs. C Overview
ml: A ക്കും Cക്കും പൊതുവായ ചെറുവിവരണം

en: B vs. C Overview
ml:  Bക്കും Cക്കും പൊതുവായ ചെറുവിവരണം

en: Word Wrap Diff Windows
ml: ഡിഫ് ജാലകങ്ങളിലെ വാക്കുകള്‍ ഒതുക്കുക

en: Add Manual Diff Alignment
ml: ഡിഫില്‍ മാനവികമായി നിര ഒപ്പിക്കല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Clear All Manual Diff Alignments
ml: ഡിഫിലെ എല്ലാ‍ മാനവികമായ നിര ഒപ്പിക്കലും നീക്കം ചെയ്യുക

en: Focus Next Window
ml: അടുത്ത ജാലകത്തില്‍ കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: Focus Prev Window
ml: പിന്നിട്ട ജാലകത്തില്‍ കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: Toggle Split Orientation
ml: പിളര്ന്ന ഘടന മാറ്റുക

en: Save && Quit
ml: സംരക്ഷിച്ച് &&വിട്ടുപോകുക

en: Quit Without Saving
ml: സംരക്ഷിക്കാതെ വിട്ടുപോകുക

en: Saving the merge result failed.
ml: ലയനഫലം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Saving file...
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Saving file with a new filename...
ml: ഫയല്‍ ഒരു പുതിയ ഫയല്‍നാമത്തില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Save As...
ml: ...ആയി സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Printing...
ml: അച്ചടിക്കുന്നു

en: Printing completed.
ml: അച്ചടി മുഴുവനായി

en: Printing aborted.
ml: അച്ചടി അലസി.

en: Exiting...
ml: വിട്ടു പോകുന്നു...

en: Toggle the statusbar...
ml: നിലവാരപ്പട്ട മാറ്റുക

note: i18n: ectx: Menu (movement)
en: &KDiff3
ml: &കെഡിഫ്3

note: i18n: ectx: Menu (movement)
en: Configure KDiff3
ml: കെഡിഫ്3 ക്രമീകരിയ്ക്കുക

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: KDiff3
ml: കെഡിഫ്3

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: &ശേഖരം

note: i18n: ectx: Menu (diff)
en: D&iffview
ml: &വ്യത്യാസകാഴ്ച

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
ml: &ജാലകം

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

en: Choose A Everywhere
ml: എല്ലായിടത്തും A തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose B Everywhere
ml: എല്ലായിടത്തും B തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose C Everywhere
ml: എല്ലായിടത്തും C തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose A for All Unsolved Conflicts
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത എല്ലാ വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങള്‍ക്കും A തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose B for All Unsolved Conflicts
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത എല്ലാ വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങള്‍ക്കും B തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose C for All Unsolved Conflicts
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത എല്ലാ വൈരുദ്ധ്യ‌ങ്ങള്‍ക്കും C തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose A for All Unsolved Whitespace Conflicts
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത എല്ലാ ശുഭ്രസ്ഥാനങ്ങള്‍ക്കും A തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose B for All Unsolved Whitespace Conflicts
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത എല്ലാ ശുഭ്രസ്ഥാനങ്ങള്‍ക്കും B തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose C for All Unsolved Whitespace Conflicts
ml: പരിഹരിക്കപ്പെടാത്ത എല്ലാ ശുഭ്രസ്ഥാനങ്ങള്‍ക്കും C തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Conflicts
ml: വൈരുദ്ധ്യങ്ങള്‍

en: <No src line>
ml: <സ്രോതസ്സില്‍ വരിയില്ല>

en: <Merge Conflict (Whitespace only)>
ml: <ലയനത്തില്‍ വൈരുദ്ധ്യം (ഒഴിഞ്ഞ സ്ഥലം മാത്രം)>

en: <Merge Conflict>
ml: <ലയനത്തില്‍ വൈരുദ്ധ്യം>

en: Conflicts Left
ml: ബാക്കിയുള്ള വൈരുദ്ധ്യങ്ങള്‍

en: Conflict
ml: വൈരുദ്ധ്യം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: A (Base):
ml: ഏ (അടിസ്ഥാനം)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fileSelectC) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fileSelectB) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fileSelectA) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectOutputFile)
en: File...
ml: ഫയല്‍...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: C (Optional):
ml: സി (ഐച്ഛികം):

en: Unicode
ml: യൂണിക്കോഡ്

en: Latin1
ml: ലാറ്റിന്‍1

en: Change this if non-ASCII characters are not displayed correctly.
ml: ASCII അല്ലാത്ത ചിഹ്നങ്ങള്‍ ശരിയായി പ്രദര്ശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നില്ലെങ്കില്‍ അത് മാറ്റുക

en: Configure
ml: ക്രമീകരിക്കുക

en: Font
ml: അക്ഷരരൂപം

en: Editor & Diff Output Font
ml: ഗ്രന്ധ പരിശോധകനും ഡിഫ് പുറത്ത് വിടുന്നതിന്റെ അക്ഷരരൂപവും

en: Colors Settings
ml: വര്‍ണ്ണങ്ങള്‍ ഉറപ്പിക്കല്‍

en: Editor and Diff Views:
ml: ഗ്രന്ധപരിശോധകനും ഡിഫ് വീക്ഷണവും

en: Foreground color:
ml: പുരോതല വര്ണ്ണം:

en: Background color:
ml: പശ്ചാത്തല വര്‍ണ്ണം:

en: Diff background color:
ml: ഡിഫ് പശ്ചാത്തല വര്‍ണ്ണം:

en: Color A:
ml: വര്ണ്ണം ഏ:

en: Color B:
ml: വര്ണ്ണം ബി

en: Color C:
ml: വര്ണ്ണം സി

en: Conflict color:
ml: വര്ണ്ണ വൈരുദ്ധ്യം:

en: Current range background color:
ml: നടപ്പിലുള്ള റേഞ്ചിന്റെ പശ്ചാത്തല വര്ണ്ണം:

en: Current range diff background color:
ml: നടപ്പിലുള്ള റേഞ്ചിന്റെ ഡിഫ് പശ്ചാത്തല വര്ണ്ണം:

en: Color for manually aligned difference ranges:
ml: മാനവികമായി വരിയാക്കിയ വ്യ‌‌ത്യാ‌സ പരിധികളുടെ വര്ണ്ണം:

en: Newest file color:
ml: ഏറ്റവും പുതിയ ഫയലിന്റെ വര്ണ്ണം

en: Oldest file color:
ml: ഏറ്റവും പഴയ ഫയലിന്റെ നിറം:

en: Middle age file color:
ml: മദ്ധ്യ‌‌കാല ഫയലിന്റെ നിറം:

en: Color for missing files:
ml: കാണാതെപോയ ഫയലിന്റെ നിറം

en: Editor
ml: ഗ്രന്ഥ പരിശോധകന്‍

en: Editor Behavior
ml: ഗ്രന്ഥ പരിശോധകന്റെ പെരുമാറ്റം

en: Tab inserts spaces
ml: തൊങ്ങല്‍ ഇടയ്ക്ക് സ്ഥലം ഇടുന്നു

en: Tab size:
ml: ടാബ് അളവ്:

en: Auto indentation
ml: യാന്ത്രികമായി സ്ഥലം ഒഴിച്ചുവിടല്‍

en: On: The indentation of the previous line is used for a new line.
ml: ഓണ്‍: മുന്‍ വരിയില്‍ സ്ഥലം ഒഴിച്ചു വിട്ടത് പുതിയ വരി തുടങ്ങാന്‍ ഉപയോഗിച്ചു.

en: Auto copy selection
ml: യാന്ത്രിക പകര്പ്പ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Sets the line endings for when an edited file is saved.
    DOS/Windows: CR+LF; UNIX: LF; with CR=0D, LF=0A
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തിക്കഴിഞ്ഞ ഒരു ഫയല്‍ സം‌രക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ വരിയുടെ അവസാനം ഉറപ്പിക്കുന്നു.ഡോസ്/വിന്‍ഡോസ്: CR=0D, LF=0A നോട് ചേര്‍ത്ത് CR+LF; UNIX: LF

en: Diff
ml: ഡിഫ്

en: Diff Settings
ml: ഡിഫ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Ignore number characters during line matching phase. (Similar to Ignore white space.)
    Might help to compare files with numeric data.
ml: വരികളുടെ ചേര്‍ച്ച നോക്കുന്ന ഘട്ടത്തില്‍ അക്കങ്ങളായ ചിഹ്നങ്ങള്‍ വിഗണിക്കുക. (വെളുത്തഅച്ചകലങ്ങള്‍ വിഗണിച്ചപോലെ.)
    ഫയലുകള്‍ സാംഖ്യ‌‌‌‌വിവരങ്ങളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യാന്‍ സഹായിച്ചേയ്ക്കും.

en: Treat C/C++ comments like white space.
ml: സി/സി++ വിശദീകരണം വെള്ള അച്ചകലമായി കണക്കാക്കുക.

en: Treat case differences like white space changes. ('a'<=>'A')
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ അവസ്ഥാന്തരങ്ങള്‍ ‍വെള്ള അച്ചകലമായി കണക്കാക്കുക ('a'<=>'A'

en: Preprocessor command:
ml: പൂര്‍വ്വ പ്രക്രിയയ്ക്കുള്ള ആജ്ഞ:

en: User defined pre-processing. (See the docs for details.)
ml: ഉപയോക്താവ് നിര്‍വ്വചിയ്ക്കുന്ന പൂര്‍വ്വ -പ്രക്രിയ. ( വിശദീകരണങ്ങള്ക്ക് പ്രമാണപത്രം നോക്കുക.)

en: Line-matching preprocessor command:
ml: വരികളുടെ-ചേര്‍ച്ച നോക്കുന്ന പൂര്‍വ്വ പ്രക്രിയയ്ക്കുള്ള ആജ്ഞ:

en: This pre-processor is only used during line matching.
    (See the docs for details.)
ml: വരികളുടെ ചേര്‍ച്ച നോക്കുമ്പോള്‍ മാത്രമേ ഈ പൂര്‍വ്വപ്രക്രിയ ഉപയോഗിക്കൂ.
    (വിശദീകരണങ്ങള്ക്ക് പ്രമാണപത്രം നോക്കുക.)

en: Try hard (slower)
ml: കഠിനമായി യത്നിക്കുക (സാവകാശം)

en: Enables the --minimal option for the external diff.
    The analysis of big files will be much slower.
ml: പുറം ഡിഫിനായി --ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ സജീവമാക്കുന്നു.
    വളരെ വലിയ ഫയലുകളുടെ വിശകലനം വളരെ സാവധാനത്തിലായിരിക്കും.

en: Align B and C for 3 input files
ml: 3 അകത്തുവിടാനുള്ള ഫയലുകള്‍ക്കായി ബിയും സിയും നിര ഒപ്പിക്കുക.

en: Try to align B and C when comparing or merging three input files.
    Not recommended for merging because merge might get more complicated.
    (Default is off.)
ml: അകത്തുവിടാനുള്ള 3ഫയലുകള്‍ താരതമ്യമ് ചെയ്യുമ്പോഴോ ലയനം നടത്തുമ്പോഴോബിയും സിയും നിരഒപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കണം.
    കൂടുതല്‍ കുഴപ്പം പിടിച്ചതായതുകൊണ്ട് ലയനത്തിന്റെ കാര്യ‌‌ത്തില്‍ അത് ശുപാര്‍ശ ചെയ്തിട്ടില്ല.
    (ഓഫ് ആണ് സഹജം.)

en: Merge Settings
ml: ഒരുക്കങ്ങള്‍ ലയിപ്പിക്കുക

en: Auto advance delay (ms):
ml: യാന്ത്രികമായ മുന്‍കൂര്‍ വിളംബം (മിസെ):

en: When in Auto-Advance mode the result of the current selection is shown 
    for the specified time, before jumping to the next conflict. Range: 0-2000 ms
ml: സ്വയം പുരോഗമിക്കുന്ന മട്ടിലാകുമ്പോള്‍ അടുത്ത സംഘട്ടത്തിലേക്ക് എടുത്തു ചാടുന്നതിന് മുമ്പ് ഇപ്പോള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തതിന്റെ ഫലം നിര്‍ദ്ദേശിക്കപ്പെട്ടസമയത്തേയ്ക്ക് കാണിക്കും 
    ദൈര്‍ഘ്യം: 0-2000മിസെ

en: Show info dialogs
ml: വിവരങ്ങളുടെ സംവാദ ജാലകം കാണിക്കുക

en: Show a dialog with information about the number of conflicts.
ml: സംഘട്ടനങ്ങളുടെ എണ്ണത്തെ സംബന്ധിക്കുന്ന വിവരം ഒരു സംവാദജാലകത്തില്‍ കാണിക്കുക.

en: White space 2-file merge default:
ml: ശുഭ്രസ്ഥാനം 2-ഫയല്‍ ലയനം സഹജം:

en: Manual Choice
ml: മാനവിക അവസരം

en: Allow the merge algorithm to automatically select an input for white-space-only changes.
ml: ശുഭ്ര-സ്ഥാനത്തിന്-മാത്രം വേണ്ടി സ്വയം നിക്ഷേപം തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ ലയനത്തിനായുള്ള ആജ്ഞാസംഹിതക്ക് മാറ്റങ്ങള്‍ അനുവദിക്കുക

en: White space 3-file merge default:
ml: ശുഭ്രസ്ഥാനം 3-ഫയല്‍ ലയനം സഹജം:

en: Automatic Merge Regular Expression
ml: നിത്യഭാവം സ്വയമേവ ലയിപ്പിക്കുക

en: Auto merge regular expression:
ml: നിത്യഭാവം സ്വയം ലയിപ്പിക്കുക:

en: Run regular expression auto merge on merge start
ml: ലയനം തുടങ്ങുമ്പോള്‍ നിത്യ‌‌ഭാവത്തിന്റെ യാന്ത്രികലയനം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run the merge for auto merge regular expressions
    immediately when a merge starts.
ml: ഒരു ലയനം തുടങ്ങുമ്പോള്‍ ഉടനെത്തന്നെ നിത്യഭാവത്തിന്റെ സ്വയം ലയനത്തിന്
     വേണ്ടി ലയനം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Version Control History Merging
ml: ഭാഷാന്തര നിയന്ത്രണത്തിന്റെ നാള്‍വഴി ലയിപ്പിക്കല്‍

en: History start regular expression:
ml: നാള്‍വഴി നിത്യ‌‌ഭാവം തുടങ്ങുക:

en: History entry start regular expression:
ml: നാള്‍വഴി ചേര്‍ക്കുന്നത് നിത്യ‌‌ഭാവം തുടങ്ങും:

en: History merge sorting
ml: തരം തിരിക്കുന്നതിനെ നാള്‍വഴി ലയിപ്പിക്കുന്നു

en: Sort version control history by a key.
ml: ഭാഷാന്തര നിയന്ത്രണ നാള്‍വഴി ഒരു കീ ഉപയോഗിച്ച് തരം തിരിക്കുക.

en: History entry start sort key order:
ml: നാള്‍വഴി ചേര്‍ത്തത് കീകളുടെ ക്രമം തരം തിരിക്കാന്‍ തുടങ്ങുന്നു.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, abortButton)
en: &Cancel
ml: &റദ്ദു ചെയ്യുക

en: Swap %1<->%2
ml: വെച്ചുമാറല്‍ %1->%2

en: Copy %1->Output
ml: പകര്‍പ്പ് %1-> ഉത്പന്നം

en: Swap %1<->Output
ml: വെച്ചുമാറല്‍ %1->ഉത്പന്നം

en: Configure...
ml: ക്രമീകരിക്കുക...

en: Search text:
ml: പാഠം പരതുക:

en: Case sensitive
ml: അവസ്ഥ സൂക്ഷ്മവേദ്യ‌‌മായ

en: Search A
ml: ഏ പരതുക

en: Search B
ml: ബി പരതുക

en: Search C
ml: സി പരതുക

en: Search output
ml: ഉത്പന്നം പരതുക

en: &Search
ml: &പരതുക

en: Regular Expression Tester
ml: നിത്യഭാവ പരിശോധകന്‍

en: Example auto merge line:
ml: വരി സ്വയം ലയിപ്പിക്കുക ഉദാഹരണം:

en: Match result:
ml: ചേര്ച്ചയുടെ ഫലം:

en: Example history start line (with leading comment):
ml: നാള്‍വഴി ഉദാഹരണം തുടങ്ങുന്ന വരി (വ്യാഖ്യാ‌‌നം മുന്നിലായി):

en: Copy a history start line as used in your files,
    including the leading comment.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫയലില്‍ ഉള്ള പോലെ നാള്‍വഴി തുടങ്ങുന്ന വരിമുന്നിലെ വ്യാഖ്യാ‌‌നത്തോടെ പകര്‍ത്തുക.

en: History sort key order:
ml: നാള്‍വഴി തരം തിരിക്കുന്ന കീയുടെ ക്രമം:

en: Example history entry start line (without leading comment):
ml: ഉദാഹരണത്തിന് നാള്‍വഴി ചേര്‍ക്കുന്നത് തുടങ്ങുന്ന വരി (മുന്നിലെ വ്യാ‌‌ഖ്യാ‌‌നം കൂടാതെ):

en: Copy a history entry start line as used in your files,
    but omit the leading comment.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫയലിലുപയോഗിക്കുന്ന വിധത്തില്‍ നാള്‍വഴി ചേര്ക്കുന്നത് തുടങ്ങുന്ന വരി പകര്‍ത്തുക,
    എന്നാല്‍ മുന്നിലെ വ്യാ‌‌ഖ്യാ‌‌നം ഒഴിവാക്കണം.

en: Sort key result:
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട ഫലങ്ങള്‍ തരം തിരിക്കുക:

en: Match success.
ml: ചേര്‍ച്ച വിജയം.

en: Match failed.
ml: ചേര്‍ച്ച പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Writing clipboard data to temp file failed.
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലെ വിവരങ്ങള്‍ താല്‍ക്കാലിക ഫയലില്‍ എഴുതി ചേര്ക്കുന്നു.

en: From Clipboard
ml: ഓര്മ്മച്ചറ്റയില്‍നിന്ന്

en: Preprocessing possibly failed. Check this command:
    
      %1
    
    The preprocessing command will be disabled now.
ml: മുന്‍‌കൂര്‍ നടപടി പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കാം. ഈ ആജ്ഞ പരിശോധിക്കൂ:
    
      %1
    
    മുന്‍‌കൂര്‍ നടപടിക്കുള്ല ആജ്ഞ ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കും.

en: The line-matching-preprocessing possibly failed. Check this command:
    
      %1
    
    The line-matching-preprocessing command will be disabled now.
ml: വരികളിലെ-സമാനതകാണുന്ന- മുന്‍‌കൂര്‍നടപടി പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കാം.ഈ ആജ്ഞ പരിശോധിക്കൂ:
    
      %1
    
    വരികളിലെ-സമാനതകാണുന്ന- മുന്‍‌കൂര്‍നടപടി ആജ്ഞ ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കും.
