kdiff3 - en to ta translation catalogue (231 entries)

en: Getting file status: %1
ta: இக்கோப்பின் நிலை பெறப்படுகிறது: %1

en: Out of memory
ta: நினைவிடம் போதவில்லை

en: Creating symbolic link: %1 -> %2
ta: குறியிணைப்பு உருவாக்கப்படுகிறது:  %1 -> %2

en: Renaming file: %1 -> %2
ta: கோப்பின் பெயர் மாற்றப்படுகிறது: %1 -> %2

en: Copying file: %1 -> %2
ta: கோப்பு நகலெடுக்கப்படுகிறது: %1 -> %2

en: Listing directory: %1
ta: இவ்வடைவிலுள்ளவை பட்டியலிடப்படுகின்றன: %1

en: Data loss error:
    If it is reproducible please contact the author.
ta: தரவிழப்பு சிக்கல்:
    இச்சிக்கலைத் தூண்டும் முறை உங்களுக்கு தெரிந்தால் நிரலாளரை தொடர்புகொள்ளவும்.

en: Severe Internal Error
ta: கடுமையான உள்ளக சிக்கல்.

en: File %1: Line %2
ta: கோப்பு %1: வரி %2

en: File %1: Line not available
ta: கோப்பு %1: வரி கிடைக்கவில்லை

en: Encoding:
ta: குறியாக்கம்

en: Line end style:
ta: வரிமுடிவுகளின் முறை:

en: A (Base)
ta: A (மூலம்)

en: Encoding: %1
ta: குறியாக்கம் %1

en: Unix
ta: யுனிக்ஸ்

en: Line end style: %1
ta: வரிமுடிவுகளின் முறை: %1

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Top line
ta: முதல் வரி

en: End
ta: முடிவு

en: Open File
ta: கோப்பை திற

en: Unicode, 8 bit
ta: 8 பிட்டு யூனிகோடு

en: Other
ta: வேறு

[ctx: Operation column message]
en: Copy A to B
ta: A-யை B-க்கு நகலெடு

[ctx: Operation column message]
en: Copy B to A
ta: B-யை A-க்கு நகலெடு

[ctx: Operation column message]
en: Delete A
ta: A-யை நீக்கு

[ctx: Operation column message]
en: Delete B
ta: B-யை நீக்கு

[ctx: Operation column message]
en: Delete A & B
ta: A & B-யை நீக்கு

[ctx: Operation column message]
en: Merge to A
ta: A-க்கு ஒன்றிணை

[ctx: Operation column message]
en: Merge to B
ta: B-க்கு ஒன்றிணை

[ctx: Operation column message]
en: Merge to A & B
ta: A & B-க்கு ஒன்றிணை

[ctx: Operation column message]
en: Delete (if exists)
ta: நீக்கு (இருந்தால்)

[ctx: Operation column message (Directory merge)]
en: Merge
ta: ஒன்றிணை

[ctx: Operation column message (File merge)]
en: Merge (manual)
ta: ஒன்றிணை (கைமுறையாக)

[ctx: Operation column message]
en: Error: Conflicting File Types
ta: சிக்கல்: முரண்படும் கோப்புவகைகள்

[ctx: Operation column message]
en: Error: Changed and Deleted
ta: சிக்கல் மாற்றப்பட்டு நீக்கப்பட்டது

[ctx: Operation column message]
en: Error: Dates are equal but files are not.
ta: சிக்கல்: தேதிகள் ஒன்றாக இருந்தாலும் கோப்புகள் வேறுபடுகின்றன.

[ctx: Status column message]
en: Done
ta: முடிந்தது

[ctx: Status column message]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: Status column message]
en: Skipped.
ta: தவிர்க்கப்பட்டது.

[ctx: Status column message]
en: Not saved.
ta: சேமிக்கப்படவில்லை.

[ctx: Status column message]
en: In progress...
ta: செயல்பாட்டில் உள்ளது...

[ctx: Status column message]
en: To do.
ta: செய்யவேண்டியது.

[ctx: Column title]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: Column title]
en: Operation
ta: செயல்பாடு

[ctx: Column title]
en: Status
ta: நிலை

[ctx: Column title]
en: Unsolved
ta: தீர்கப்படாத‍து

[ctx: Column title]
en: Solved
ta: தீர்க்கப்பட்டது

en: You are currently doing a folder merge. Are you sure, you want to abort the merge and rescan the folder?
ta: ஓர் அடைவிலுள்ளவற்றை தற்போது ஒன்றுசேர்த்துக்கொண்டிருக்கிறீர்கள். அதைக் கைவிட்டு அவ்வடைவை மறுபடியும் ஆராய வேண்டுமா?

[ctx: Title for rescan button]
en: Rescan
ta: மீள ஆராய்

[ctx: Title for continue button]
en: Continue Merging
ta: தொடர்ந்து ஒன்றாக சேர்

en: Opening of folders failed:
ta: அடைவுகளைத் திறப்பது தோல்வியடைந்தது:

en: This affects all merge operations.
ta: இது அனைத்து ஒன்றுசேர் இயக்கங்களை பாதிக்கிறது.

en: Changing All Merge Operations
ta: அனைத்து ஒன்றுசேர் இயக்கங்களை மாற்றிக்கொண்டிருக்கிறது

en: This operation is currently not possible.
ta: இந்த இயக்கம் தற்போது சாத்தியமில்லை.

en: Operation Not Possible
ta: இயக்கம் சாதியமில்லை

en: Merge Error
ta: ஒன்றுசேர் பிழை

en: Unknown merge operation. (This must never happen!)
ta: தெரியாத ஒன்றுசேர் இயக்கம்.( இது ஒருபோதும் நிகழக்கூடாது)

en: Unknown merge operation.
ta: தெரியாத ஒன்றுசேர் இயக்கம்.

en: The merge is about to begin.
    
    Choose "Do it" if you have read the instructions and know what you are doing.
    Choosing "Simulate it" will tell you what would happen.
    
    Be aware that this program still has beta status and there is NO WARRANTY whatsoever! Make backups of your vital data!
ta: ஒன்றுசேர்ப்பு தொடங்கப்பட உள்ளது.
    
    நீங்கள் நெறிமுறைகளைப் படித்து என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை அறிந்தால், "இதை செய்க" என்பதை தேர்ந்தெடுக்க.
    "இதை போன்று நட" என்பதை தேர்வு செய்தால் நிகழவிருப்பதை கூரும்.
    
    இந்த நிரல் இன்னும் பீடா நிலையில் தான் உள்ளது என்பதை கவனத்தில் கொள்க; மேலும் இதற்கு எந்தவித உத்திரவாதமும் கிடையாது! தங்களது இன்றியமையாத தகவல்களுக்கு பின்னணி அமைக்க!

[ctx: Button title to confirm merge]
en: Do It
ta: உறுதியாக செய்

[ctx: Button title to simulate merge]
en: Simulate It
ta: முன்னோட்டம் காட்டு

en: The modification dates of the file are equal but the files are not. Select what to do.
ta: கோப்புகளின் திருத்திய தேதிகள் ஒன்றாக உள்ளது, ஆனால் கோப்புகள் இல்லை. எதை செய்வதென்பதை தேர்ந்தெடுக்க.

en: There was an error in the last step.
    Do you want to continue with the item that caused the error or do you want to skip this item?
ta: கடைசி அடியில் பிழை இருந்தது.
    இந்த பிழையை ஏற்படுத்திய விவரத்துடன் தொடர விரும்புகிறீர்களா அல்லது அதை தவிர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Merge operation complete.
ta: ஒன்றுசேர் இயக்கம் முடிந்தது

en: Merge Complete
ta: ஒன்றுசேர்ப்பு முடிந்தது

en: Simulated merge complete: Check if you agree with the proposed operations.
ta: போலியான ஒன்றுசேர்ப்பு முடிந்தது: முன்மொழிந்த இயக்கங்களுடன் நீங்கள் ஒத்துப்போகிறீர்களா என்பதை சரிபார்க்கவும்.

en: Error: While deleting %1: Creating backup failed.
ta: பிழை: %1 நீக்கும்போது: பின்னணி உருவாக்கம் தோல்வியடைந்தது.

en: delete( %1 )
ta: நீக்கு( %1 )

en: Error: rmdir( %1 ) operation failed.
ta:  rmdir( %1 } பிழை: இயக்க இயலவில்லை

en: Error: delete operation failed.
ta: பிழை: நீக்கும் இயக்கம் தோல்வியடைந்தது.

en: manual merge( %1, %2, %3 -> %4)
ta: கைமுறை ஒன்றினை(%1, %2,%3 -> %4)

en:      Note: After a manual merge the user should continue by pressing F7.
ta: குறிப்பு:  கையேடு ஒன்றினையின் பிறகு உபயோகிப்பவர் F7 வழியாக தொடர வேண்டும்.

en: Error: copy( %1 -> %2 ) failed.Deleting existing destination failed.
ta: பிழை:நகல்( %1 -> %2 ) தோல்வி அடைந்தது. இருக்கும் சேரிடம் நீக்கம் தோல்வி அடைந்தது

en: copyLink( %1 -> %2 )
ta: நகல் இணை( %1 -> %2 )

en: Error: copyLink failed: Remote links are not yet supported.
ta: பிழை:தொடர்புப் படியெடு தோல்வியடைந்தது: தூரத் தொடர்பு இன்னும் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Error: copyLink failed.
ta: பிழை: நகல் இணை தோல்வியடைந்தது.

en: copy( %1 -> %2 )
ta: நகல்( %1 -> %2 )

en: Error during rename( %1 -> %2 ): Cannot delete existing destination.
ta: மறுபெயரிடும் போது பிழை( %1 -> %2 ): தற்போதுள்ள சேருமிடத்தை நீக்க இயலாது.

en: rename( %1 -> %2 )
ta: மறுபெயர்( %1 -> %2 )

en: Error: Rename failed.
ta: பிழை: மறுபெயர் தோல்வி அடைந்தது.

en: Error during makeDir of %1. Cannot delete existing file.
ta: %1அடைவை உருவாக்கும் போது பிழை: தற்போதைய கோப்பினை நீக்க இயலாது.

en: makeDir( %1 )
ta: ( %1 )அடைவை உருவாக்கு

en: Dest
ta: சேருமிடம்

en: A (Dest):
ta: A (சேருமிடம்):

en: A (Base):
ta: A (அடித்தளம்):

en: B (Dest):
ta: B (சேருமிடம்):

en: C (Dest):
ta: C (சேருமிடம்):

en: Dest:
ta: சேருமிடம்:

en: Run Operation for Current Item
ta: நிகழ் உருப்படிக்காக செயற்பாடு இயங்கு

en: Compare Selected File
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பினை ஒப்பிடு

en: Merge Current File
ta: தற்போதைய கோப்பினை ஒன்றுசேர்

en: Rescan
ta: மறுவருடல்

note: i18n("Save Directory Merge State ..."), 0, this, &DirectoryMergeWindow::slotSaveMergeState, ac, "dir_save_merge_state"); i18n("Load Directory Merge State ..."), 0, this, &DirectoryMergeWindow::slotLoadMergeState, ac, "dir_load_merge_state");
en: Choose A for All Items
ta: எல்லா விவரங்களுக்கும் Aவைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose B for All Items
ta: எல்லா விவரங்களுக்கும் Bவைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose C for All Items
ta: எல்லா விவரங்களுக்கும் Cவைத் தேர்ந்தெடு

en: Auto-Choose Operation for All Items
ta: எல்லா விவரங்களுக்கும் தானியக்கத்தேர்வு

en: No Operation for All Items
ta: எல்லா விவரங்களுக்கும் இயக்கமில்லை

en: Do Nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mergeCheckBox)
en: Merge
ta: ஒன்றாகச் சேர்.

en: Delete (if exists)
ta: நீக்கு.

en: Copy A to B
ta:  A to B படியெடு

en: Copy B to A
ta: படியெடு B to A

en: Delete A
ta:  A ஐ நீக்கு

en: Delete B
ta: B ஐ நீக்கு

en: Merge to A
ta:  A ஐ ஒன்றாகச் சேர்.

en: Merge to B
ta:  'பி' ஐ ஒன்றாகச் சேர்.

en: Creating temp copy of %1 failed.
ta: வார்ப்புரு படியெடு உருவாக்குவது %1 இயலவில்லை.

en: Option --auto used, but no output file specified.
ta: தேர்வு தானே உபயோகிக்கப்பட்டுள்ளது ஆனால் வெளியீட்டுக் கோப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Saving failed.
ta: சேகரிப்பு தோல்வியடைந்தது.

en: Opening of these files failed:
ta: இந்த கோப்புகளின் திறப்பு தோல்வியடைந்தது:

en: File open error
ta: கோப்பு திறப்பு பிழை

en: Opens documents for comparison...
ta: ஒப்பிடுதலுக்கு ஆவணங்களைத் திறக்க...

en: Saves the merge result. All conflicts must be solved!
ta: ஒன்றுசேர் முடிவை சேகரி. அனைத்து குழப்பங்களும் தீர வேண்டும்.

en: Saves the current document as...
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை ....வாக சேமி

en: Quits the application
ta: பயன்பாட்டை முறிக்க

en: Cuts the selected section and puts it to the clipboard
ta: தேர்வு செய்த பகுதியை எடுத்து  கிளிப்போர்டில் செலுத்துகிறது

en: Copies the selected section to the clipboard
ta: தேர்வு செய்த பகுதியை கிளிப் போர்டை படி செய்கிறது.

en: Search for a string
ta: தொடர்ச்சிகளை தேடு

en: Search again for the string
ta: சரத்தை மீண்டும் தேடு

en: Enables/disables the statusbar
ta: நிலைப்பட்டியை செயல்படுத்து/நீக்கு

en: Configure KDiff3...
ta: KDiff3யை அமை

en: Go to Current Delta
ta: தற்போதைய டெல்டாவிற்குச் செல்க

en: Go to First Delta
ta: முதல் டெல்டாவிற்குச் செல்க

en: Go to Last Delta
ta: கடைசி டெல்டாவிற்குச் செல்க

en: Go to Previous Delta
ta: முந்தைய டெல்டாவிற்குச் செல்க

en: Go to Next Delta
ta: அடுத்த டெல்டாவிற்குச் செல்க

en: Go to Previous Conflict
ta: முந்தைய குழப்பத்திற்குச் செல்க

en: Go to Next Conflict
ta: அடுத்த குழப்பத்திற்குச் செல்க

en: Go to Previous Unsolved Conflict
ta: முந்தைய தீர்க்காத குழப்பத்திற்குச் செல்க

en: Go to Next Unsolved Conflict
ta: அடுத்த தீர்க்காத குழப்பத்திற்குச் செல்க

en: Show White Space
ta: வெள்ளை இடத்தை காட்டும்

en: Show Line Numbers
ta: வரி எண்களை காட்டு

en: Automatically Solve Simple Conflicts
ta: தானாகவே எளிய குழப்பங்களை தீர்க்க.

en: Set Deltas to Conflicts
ta:  Delta வை குழப்பத்திற்கு அமை

en: Show Window A
ta: A சாளரத்தைக் காட்டு

en: Show Window B
ta: B சாளரத்தைக் காட்டு

en: Show Window C
ta: C சாளரத்தைக் காட்டு

en: Focus Next Window
ta: அடுத்த சாளரத்தை நோக்கு

en: Focus Prev Window
ta: முந்தைய சாளரத்தை நோக்கு

en: Toggle Split Orientation
ta: பிரிப்பு திசையை மாற்று

en: Ready.
ta: தயார்.

en: Save && Quit
ta: சேகரித்து முடி

en: Quit Without Saving
ta: சேகரிக்காமல் மூடு

en: Saving the merge result failed.
ta: ஒன்றுசேர் முடிவை சேகரித்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: Saving file...
ta: கோப்பு சேகரித்தல்...

en: Saving file with a new filename...
ta: புதிய கோப்புப்பெயருடன் கோப்பினை சேகரித்தல்...

en: Exiting...
ta: வெளியேறுதல்...

en: Toggle the statusbar...
ta: நிலைப்பட்டியை மாற்று

note: i18n: ectx: Menu (dir_current_merge_menu)
en: Current Item Merge Operation
ta: நடப்பு உருப்படி ஒற்றிணை செயற்பாடு

note: i18n: ectx: Menu (dir_current_sync_menu)
en: Current Item Sync Operation
ta: நடப்பு உருப்படி இசைவு செயற்பாடு

note: i18n: ectx: Menu (diff)
en: D&iffview
ta: வித்தியாச பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
ta: சாளரங்கள்

en: Merge the input.
ta: உள்ளீட்டை ஒன்று சேர்.

en: Explicit base file. For compatibility with certain tools.
ta: தெளிவான அடித்தளக் கோப்பினை சில கருவிகளுடன் பொருத்துவதற்கு

en: Output file. Implies -m. E.g.: -o newfile.txt
ta: வெளியீடு கோப்பு

en: Output file, again. (For compatibility with certain tools.)
ta: மறுபடியும் கோப்பினை வெளியீடு(சில கருவிகளுடன் பொருத்துவதற்கு)

en: No GUI if all conflicts are auto-solvable. (Needs -o file)
ta: எல்லா குழப்பங்களையும் தானாகவே நீங்குமானால் GUI தேவையில்லை

en: file1 to open (base, if not specified via --base)
ta: கோப்பு1 யை திற(அடித்தளம் அல்லது via அடித்தளம்)

en: file2 to open
ta: கோப்பு2 திற

en: file3 to open
ta: கோப்பு 3ன்றை திற

en: Mix of links and normal files.
ta: இணைப்புகள் மற்றும் கோப்புகள் கலந்து உள்ளன.

en: Link:
ta: இணைப்பு.

en: Size.
ta: அளவு.

en: Date & Size:
ta: தேதி மற்றும் அளவு.

en: Choose A Everywhere
ta: எல்லா இடத்திலும் Aவைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose B Everywhere
ta: எல்லா இடத்திலும் Bவைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose C Everywhere
ta: எல்லா இடத்திலும் Cவைத் தேர்ந்தெடு

en: The output has been modified.
    If you continue your changes will be lost.
ta: வெளீயிடு மாற்றப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் தொடர்ந்தால் மாற்றங்களை இழந்து விடுவீர்கள்

en: All input files are binary equal.
ta: அனைத்து உள்ளிடு கோப்புகளும் இருநிலை சமம்

en: All input files contain the same text.
ta: அனைத்து உள்ளீட்டுக் கோப்புகளும் ஒரே உரையைக் கொண்டன.

en: Conflicts
ta: குழப்பங்கள்

en: <Merge Conflict>
ta: <ஒன்றுசேர் குழப்பம்>

en: File Save Error
ta: கோப்பின சேமிப்பு பிழை

en: Error while writing.
ta: எழுதும் பொழுது பிழை

en: [Modified]
ta: [திருத்தப்பட்டது]

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: A (Base):
ta: A (அடிப்படை)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fileSelectC) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fileSelectB) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fileSelectA) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectOutputFile)
en: File...
ta: கோப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: C (Optional):
ta: C (விருப்பங்கள்)

en: Editor & Diff Output Font
ta: திருத்துபவரும் வித்தியாசமான வெளியீட்டு எழுத்துக்களும்

en: Foreground color:
ta: முன்னணி நிறம்

en: Background color:
ta: பின்னணி நிறம்

en: Diff background color:
ta: வேறுபட்ட பின்னணி நிறம்

en: Color A:
ta: வர்ணம் A:

en: Color B:
ta: வர்ணம் B:

en: Color C:
ta: வர்ணம் C:

en: Conflict color:
ta: குழப்பமான நிறம்

en: Current range background color:
ta: பின்னணி நிறத்தின் தற்போதைய வரம்பு

en: Current range diff background color:
ta: பின்னணி நிறத்தின் வேறுபட்ட தற்போதைய வரம்பு

en: Editor
ta: திருத்தியவர்

en: Tab inserts spaces
ta: தத்தல் இடைவெளியை சொருகும்

en: Tab size:
ta: Tab அளவு

en: Auto indentation
ta: தானியக்க உள்ளடக்கம்

en: Auto copy selection
ta: தானாகவே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படிவு

en: Preprocessor command:
ta: முன் செயலாக்க கட்டளை

en: Line-matching preprocessor command:
ta: வரி-பொருத்து முன்-செயலாக்கி கட்டளை

en: Try hard (slower)
ta: கடினமாக முயற்சி(மெதுவாக)

en: Auto advance delay (ms):
ta: தானாக முன்னேறிய தாமதம் (ms):

en: White space 2-file merge default:
ta: வெள்ளை இடம் 2-கோப்பு ஒன்றிணை முன்னிருப்பு:

en: White space 3-file merge default:
ta: வெள்ளை இடம் 3-கோப்பு ஒன்றிணை முன்னிருப்பு:

en: File pattern(s):
ta: கோப்பு வடிவங்கள்:

en: File-anti-pattern(s):
ta: வடிவற்ற கோப்பு

en: Follow file links
ta: கோப்பு இணைப்பை பின்பற்று

en: Trust the size (unsafe)
ta: அளவை உறுதிபடுத்து(பாதுகாப்பில்லை)

en: Copy newer instead of merging (unsafe)
ta: ஒன்றாக சேர்ப்பதற்கு பதிலாக புதியவரை பதியெடு(பாதுகாப்பில்லை)

en: Backup files (.orig)
ta: பின்சேமிப்பு கோப்புகள்(.orig)

en: Regional Settings
ta: இதர அமைப்புகளை உள்ளடக்கியது

en: This resets all options. Not only those of the current topic.
ta: இது அனைத்து தேர்வுகளையும் மாற்றியமைக்கும். தற்பொழுதுள்ள தலைப்பு மட்டுமல்ல

en: PreprocessorCmd:
ta: முன் செயலாக்க கட்டளை:

en: The following option(s) you selected might change data:
ta: கீழ்கண்ட தேர்வுகளில் தரவை தேர்வுசெய்:

en: 
    Most likely this is not wanted during a merge.
    Do you want to disable these settings or continue with these settings active?
ta: 
    தேவை இல்லாத செல்கள்.
    இவற்றை முடக்க வேண்டுமா?

en: Abort
ta: விடுதல்

en: Continue Merging
ta: தொடர்ந்து ஒன்றாக சேர்.

en: Opening files...
ta: திறந்த கோப்புகள்

en: Cutting selection...
ta: வெட்டுதலை தேர்ந்தெடு

en: Copying selection to clipboard...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதை கிளிப்போர்டிற்கு நகலெடுக்க

en: Inserting clipboard contents...
ta: கிளிப்போர்டு உள்ளடக்கத்தை சொருகு

en: Save && Continue
ta: சேமி தொடரு

en: Continue Without Saving
ta: சேமிக்காமல் தொடரு

en: Search complete.
ta: தேடல் முடிவடைந்தது

en: Search Complete
ta: தேடல் முடிவடைந்தது

en: Configure...
ta: அமை

en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகை உணரக்கூடிய

en: Search A
ta: Aவைத் தேடு

en: Search B
ta: Bவைத் தேடு

en: Search C
ta: Cவைத் தேடு

en: Search output
ta: வெளியீட்டைத் தேடு

en: &Search
ta: தேடு

en: Writing clipboard data to temp file failed.
ta: க்ளிப்போர்டின் எழுத்தின் தரத்தில் உள்ள டெம்ப் கோப்பு தவறு.

en: From Clipboard
ta: கிளிப் போர்டிலிருந்து.

en: Preprocessing possibly failed. Check this command:
    
      %1
    
    The preprocessing command will be disabled now.
ta: முன்செயலிகள் தவறு. கட்டளையை சரிப்பார்:
    
      %1
    
    முன்செயலிகள் கட்டளையை இப்பொழுதே முடக்கு,

en: The line-matching-preprocessing possibly failed. Check this command:
    
      %1
    
    The line-matching-preprocessing command will be disabled now.
ta: முன்செயலிகள் தவறு. கட்டளையை சரிப்பார்:
    
      %1
    
    வரிசெல்களின் கட்டளையை இப்பொழுதே முடக்கு,
