keditbookmarks - en to gu translation catalogue (93 entries)

en: &Delete
gu: છેકી કાઢો (&D)

en: Rename
gu: નામ બદલો

en: C&hange Comment
gu: ટીપ્પણી બદલો (&h)

en: Chan&ge Icon...
gu: ચિહ્ન બદલો... (&g)

en: Update Favicon
gu: ફેવીકોન સુધારો

en: Recursive Sort
gu: ફરીફરી કમમાં ગોઠવો

en: &New Folder...
gu: નવું ફોલ્ડર... (&N)

en: &New Bookmark
gu: નવી નોંધ (&N)

en: &Insert Separator
gu: વિભાજક ઉમેરો (&I)

en: &Sort Alphabetically
gu: એબીસીડી પ્રમાણે ક્રમમાં ગોઠવો (&S)

en: Set as T&oolbar Folder
gu: સાધનપટ્ટી ફોલ્ડર જેમ સ્થાપિત કરો (&o)

en: &Expand All Folders
gu: બધા ફોલ્ડરોને વિસ્તારો (&E)

en: Collapse &All Folders
gu: બધા ફોલ્ડરોને સંકોચો (&A)

en: Check &Status
gu: સ્થિતિ તપાસો (&S)

en: Check Status: &All
gu: સ્થિતિ તપાસો: બધા (&A)

en: Update All &Favicons
gu: બધા ફેવીકોનો સુધારો (&F)

en: Cancel &Checks
gu: તપાસ રદ કરો (&C)

en: Cancel &Favicon Updates
gu: ફેવીકોન સુધારો રદ કરો (&F)

en: Import &Netscape Bookmarks...
gu: નેટસ્કેપ નોંધો આયાત કરો... (&N)

en: Import &Opera Bookmarks...
gu: ઓપેરા નોંધો આયાત કરો... (&O)

en: Import &Galeon Bookmarks...
gu: ગેલોન નોંધો આયાત કરો... (&G)

en: Import &KDE 2 or KDE 3 Bookmarks...
gu: કેડીઇ ૨ અને કેડીઇ ૩ નોંધો આયાત કરો... (&K)

en: Import &Internet Explorer Bookmarks...
gu: ઇન્ટરનેટ એક્ષપ્લોરર નોંધો આયાત કરો... (&I)

en: Import &Mozilla Bookmarks...
gu: મોઝીલ્લા નોંધો આયાત કરો... (&M)

en: Export &Netscape Bookmarks
gu: નેટસ્કેપ નોંધો નિકાસ કરો... (&N)

en: Export &Opera Bookmarks...
gu: ઓપેરા નોંધો નિકાસ કરો... (&O)

en: Export &HTML Bookmarks...
gu: HTML નોંધો નિકાસ કરો... (&H)

en: Export &Internet Explorer Bookmarks...
gu: ઇન્ટરનેટ એક્ષપ્લોરર નોંધો નિકાસ કરો... (&I)

en: Export &Mozilla Bookmarks...
gu: મોઝીલ્લા નોંધો નિકાસ કરો... (&M)

en: New folder:
gu: નવું ફોલ્ડર:

en: Name:
gu: નામ:

en: Location:
gu: સ્થળ:

en: Comment:
gu: ટિપ્પણી:

en: First viewed:
gu: પહેલી વાર જોવાયેલ:

en: Viewed last:
gu: છેલ્લે જોવાયેલ:

en: Times visited:
gu: મુલાકાત લીધેલની સંખ્યા:

en: My Bookmarks
gu: મારી નોંધો

en: OK
gu: બરાબર

en: Updating favicon...
gu: ફેવીકોન સુધારીએ છીએ...

en: %1 Bookmarks
gu: %1 નોંધો

en: Import as a new subfolder or replace all the current bookmarks?
gu: નવા પેટાફોલ્ડર તરીકે આયાત કરો અથવા હાલની બધી નોંધો બદલો?

en: As New Folder
gu: નવા ફોલ્ડર તરીકે

en: Replace
gu: બદલો

en: Galeon
gu: ગેલોન

en: KDE
gu: કેડીઇ

en: Netscape
gu: નેટસ્કેપ

en: Mozilla
gu: મોઝિલા

en: IE
gu: ઇન્ટરનેટ એકપ્લોરર

en: Opera
gu: ઓપેરા

en: Merges bookmarks installed by 3rd parties into the user's bookmarks
gu: ત્રીજી પાર્ટી દ્રારા સ્થાપિત થયેલ નોંધોને વપરાશકર્તાની નોંધોમાં ભેગી કરો

en: Copyright © 2005 Frerich Raabe
gu: કોપીરાઇટ © ૨૦૦૫ ફ્રેરીચ રેબે

en: Frerich Raabe
gu: ફ્રેરીચ રેબે

en: Original author
gu: મૂળ લેખક

en: Directory to scan for extra bookmarks
gu: વધારાની નોંધો માટે તપાસવાની ડીરેકટરી

en: Search Columns
gu: શોધ સ્તંભો

en: All Visible Columns
gu: બધા દૃશ્યમાન સ્તંભો

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
gu: સ્તંભ ક્રમ. %1

en: S&earch:
gu: શોધ: (&e)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
gu: ફાઈલ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
gu: સંપાદન (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (folder)
en: &Folder
gu: ફોલ્ડર (&F)

note: i18n: ectx: Menu (bookmark)
en: &Bookmark
gu: બુકમાર્ક (&B)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
gu: સુયોજનો (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
gu: આયાત કરો (&I)

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
gu: નિકાસ (&E)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
gu: સાધનો (&T)

en: Another instance of %1 is already running. Do you really want to open another instance or continue work in the same instance?
    Please note that, unfortunately, duplicate views are read-only.
gu: %1 નુ બીજો અસ્તિત્વ પહેલથી ચાલી રહયુ છે. શું તમે ખરેખર બીજો અસ્તિત્વ ખોલવા માગો છો કે તે જ અસ્તિત્વમાં કામ ચાલુ રાખવા માગો છો?
    
    મહેરબાની કરીને એની નોંધ રાખો કે, દુર્ભાગ્યે, જોડીયો દેખાવ માત્ર વાંચી શકાશે.

en: Run Another
gu: બીજો ચાલુ કરો

en: Continue in Same
gu: પહેલામાં ચાલુ રાખો

en: Bookmark Editor
gu: નોંધ સંપાદક

en: Bookmark Organizer and Editor
gu: નોધ વ્યવસ્થાપક અને સંપાદક

en: David Faure
gu: ડેવિડ ફૌરે

en: Initial author
gu: પહેલાના લેખક

en: Alexander Kellett
gu: એલેક્ઝાન્ડર કેલેટ્ટ

en: Author
gu: લેખક

en: Import bookmarks from a file in Mozilla format
gu: મોઝીલ્લા ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાંથી નોંધો આયાત કરો

en: Import bookmarks from a file in Netscape (4.x and earlier) format
gu: નેટસ્કેપ (૪.x અને પહેલાના) ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાંથી નોંધો આયાત કરો

en: Import bookmarks from a file in Internet Explorer's Favorites format
gu: ઇન્ટરનેટ એક્ષપ્લોરરની ફેવરીટ ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાંથી નોંધો આયાત કરો

en: Import bookmarks from a file in Opera format
gu: ઓપેરા ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાંથી નોંધો આયાત કરો

en: Export bookmarks to a file in Mozilla format
gu: મોઝીલ્લા ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાં નોંધો નિકાસ કરો

en: Export bookmarks to a file in Netscape (4.x and earlier) format
gu: નેટસ્કેપ (૪.x અને પહેલાની) ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાં નોંધો નિકાસ કરો

en: Export bookmarks to a file in a printable HTML format
gu: છાપી શકાય તેવા HTML ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાં નોંધો નિકાસ કરો

en: Export bookmarks to a file in Internet Explorer's Favorites format
gu: ઇન્ટરનેટ એકપ્લોરરના ફેવરીટ ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાં નોંધો નિકાસ કરો

en: Export bookmarks to a file in Opera format
gu: ઓપેરા ફોર્મેટમાંની ફાઇલમાં નોંધો નિકાસ કરો

en: Open at the given position in the bookmarks file
gu: નોંધની ફાઇલમાં આપેલ સ્થાને ખોલો

en: Set the user-readable caption, for example "Konsole"
gu: વપરાશકર્તા વાચી શકે તે કેપ્શન સ્થાપિત કરો, દાખલા તરીકે "Konsole"

en: Hide all browser related functions
gu: બ્રાઉસર સંબધી બધા કાર્યો છુપાવો

en: File to edit
gu: ફેરફાર કરવાની ફાઇલ

en: You may only specify a single --export option.
gu: તમે માત્ર એક જ --export (નિકાસ) વિકલ્પ કહી શકશો.

en: You may only specify a single --import option.
gu: તમે માત્ર એક જ --import (આયાત) વિકલ્પ કહી શકશો.

en: Checking...
gu: ચકાસણી...
