keditbookmarks - en to kn translation catalogue (89 entries)

en: &Delete
kn: ಅಳಿಸು(&D)

en: Rename
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: C&hange Comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(&h)

en: Chan&ge Icon...
kn: ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(&g)...

en: Update Favicon
kn: ಫೆವಿಕಾನ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್

en: Recursive Sort
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತ ವಿಂಗಡಣೆ

en: &New Folder...
kn: ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶ(&N)...

en: &New Bookmark
kn: ಹೊಸ ಪುಟಗುರುತು(&N)

en: &Insert Separator
kn: ವಿಭಜಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು(&I)

en: &Sort Alphabetically
kn: ವರ್ಣಮಾಲೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸು(&S)

en: Set as T&oolbar Folder
kn: ಉಪಕರಣ ಕಡತಕೋಶವಾಗಿ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು(&o)

en: &Expand All Folders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸು(&E)

en: Collapse &All Folders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನೂ ಬೀಳಿಸು(&A)

en: Check &Status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸು(&S)

en: Check Status: &All
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸು:ಎಲ್ಲವೂ(&A)

en: Update All &Favicons
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೆವಿಕಾನ್‌ಗಳನ್ನೂ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡು(&F)

en: Cancel &Checks
kn: ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(&C)

en: Cancel &Favicon Updates
kn: ಫೆವಿಕಾನ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(&F)

en: Import &Netscape Bookmarks...
kn: ನೆಟ್‌ಸ್ಕೇಪ್‌ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ(&N)...

en: Import &Opera Bookmarks...
kn: ಒಪೇರಾ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ(&O)...

en: Import &Galeon Bookmarks...
kn: ಗೆಲಿಯಾನ್ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ(&G)...

en: Import &KDE 2 or KDE 3 Bookmarks...
kn: &KDE 2 ಅಥವ KDE 3 ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ......

en: Import &Internet Explorer Bookmarks...
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ಲೋರರ್ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ(&I)...

en: Import &Mozilla Bookmarks...
kn: ಮೋಝಿಲ್ಲಾ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ(&M)...

en: Export &Netscape Bookmarks
kn: ನೆಟ್‌ಸ್ಕೇಪ್‌ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು(&N)

en: Export &Opera Bookmarks...
kn: ಒಪೇರಾ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು(&O)...

en: Export &HTML Bookmarks...
kn: &HTML ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು...

en: Export &Internet Explorer Bookmarks...
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ಲೋರರ್ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು(&I)...

en: Export &Mozilla Bookmarks...
kn: ಮೋಝಿಲ್ಲಾ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು(&M)...

en: New folder:
kn: ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶ:

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Location:
kn: ತಾಣ:

en: Comment:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: First viewed:
kn: ಮೊದಲು ನೋಡಲಾಗಿದ್ದು:

en: Viewed last:
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನೋಡಲಾಗಿದ್ದು:

en: Times visited:
kn: ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: My Bookmarks
kn: ನನ್ನ ಪುಟಗುರುತುಗಳು

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Updating favicon...
kn: ಫೆವಿಕಾನ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: %1 Bookmarks
kn: %1 ಪುಟಗುರುತುಗಳು

en: Import as a new subfolder or replace all the current bookmarks?
kn: ಒಂದು ಉಪಕಡತಕೋಶವಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ ಅಥವ ಈಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕೆ?

en: As New Folder
kn: ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶವಾಗಿ

en: Replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸು

en: Galeon
kn: ಗ್ಯಾಲಿಯಾನ್

en: KDE
kn: ಕೆಡಿಇ

en: Netscape
kn: ನೆಟ್ಸ್ಕೇಪ್

en: Mozilla
kn: ಮೋಜಿಲ್ಲಾ

en: Opera
kn: ಓಪೆರಾ

en: Merges bookmarks installed by 3rd parties into the user's bookmarks
kn: ಮೂರನೆ ಪಕ್ಷದವರಿಂದ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಂತಹ ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರ ಪುಟಗುರುತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಗ್ಗೂಡಿಸುತ್ತದೆ

en: Copyright © 2005 Frerich Raabe
kn: ಹಕ್ಕು © 2005 Frerich Raabe

en: Original author
kn: ಮೂಲ ಕರ್ತೃ

en: Directory to scan for extra bookmarks
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುಟಗುರುತುಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಬೇಕಿರುವ ಕೋಶ

en: Search Columns
kn: ಹುಡುಕು ಕಾಲಂಗಳು

en: All Visible Columns
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕಾಲಂಗಳು

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
kn: ಕಾಲಂ ಸಂಖ್ಯೆ. %1

en: S&earch:
kn: ಹುಡುಕು(&e):

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
kn: ಕಡತ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ(&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
kn: ನೋಟ(&V)

note: i18n: ectx: Menu (folder)
en: &Folder
kn: ಕಡತಕೋಶ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (bookmark)
en: &Bookmark
kn: ಪುಟಗುರುತು(&B)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು(&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
kn: ಆಮದು(&I)

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
kn: ರಫ್ತು(&E)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(&T)

en: Another instance of %1 is already running. Do you really want to open another instance or continue work in the same instance?
    Please note that, unfortunately, duplicate views are read-only.
kn: %1 ನ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿಯು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ ಅಥವ ಆ ಪ್ರತಿಯಲ್ಲಿಯೆ ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?
    ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮಿಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರತಿಗಳು ಕೇವಲ ಓದಲು ಮಾತ್ರವೇ ಆಗಿರುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ.

en: Run Another
kn: ಬೇರೊಂದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Continue in Same
kn: ಇದರಲ್ಲೆ ಮುಂದುವರೆಯಿರಿ

en: Bookmark Editor
kn: ಪುಟಗುರುತಿನ ಸಂಪಾದಕ

en: Bookmark Organizer and Editor
kn: ಪುಟಗುರುತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಹಾಗು ಸಂಪಾದಕ

en: Initial author
kn: ಮೂಲ ಕತೃ

en: Author
kn: ಕರ್ತೃ

en: Import bookmarks from a file in Mozilla format
kn: ಮೋಝಿಲ್ಲಾ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಕಡತದಿಂದ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Import bookmarks from a file in Netscape (4.x and earlier) format
kn: Netscape (4.x ಹಾಗು ಮುಂಚಿನ) ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಕಡತದಿಂದ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Import bookmarks from a file in Internet Explorer's Favorites format
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ಲೋರರಿನ Favorites ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಕಡತದಿಂದ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Import bookmarks from a file in Opera format
kn: ಒಪೇರಾ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಕಡತದಿಂದ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Export bookmarks to a file in Mozilla format
kn: ಮೋಝಿಲ್ಲಾ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export bookmarks to a file in Netscape (4.x and earlier) format
kn: Netscape (4.x ಹಾಗು ಮುಂಚಿನ) ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export bookmarks to a file in a printable HTML format
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದಂತಹ HTML ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export bookmarks to a file in Internet Explorer's Favorites format
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ಲೋರರಿನ Favorites ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export bookmarks to a file in Opera format
kn: ಒಪೇರಾ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಪುಟಗುರುತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Open at the given position in the bookmarks file
kn: ಪುಟಗುರುತು ಕಡತದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Set the user-readable caption, for example "Konsole"
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಓದಬಹುದಾದಂತಹ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ "Konsole"

en: Hide all browser related functions
kn: ವೀಕ್ಷಣೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಿ

en: File to edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕಡತ

en: You may only specify a single --export option.
kn: ನೀವು ಕೇವಲ ಒಂದು --export ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: You may only specify a single --import option.
kn: ನೀವು ಕೇವಲ ಒಂದು --import ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Checking...
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
