keditbookmarks - en to mr translation catalogue (123 entries)

en: &Delete
mr: काढून टाका (&D)

en: Rename
mr: नाव बदला

en: C&hange Location
mr: स्थान बदला (&H)

en: C&hange Comment
mr: टिप बदला (&H)

en: Chan&ge Icon...
mr: चिन्ह बदला (&G)...

en: Update Favicon
mr: फेव्हिकॉन अद्ययावत करा

en: Recursive Sort
mr: पुनरावर्ती अनुक्रमीत करा

en: &New Folder...
mr: नवीन संचयीका (&N)...

en: &New Bookmark
mr: नवीन ओळखचिन्ह (&N)

en: &Insert Separator
mr: विभाजक अंतर्भूत करा (&I)

en: &Sort Alphabetically
mr: वर्णानुक्रमनुरूप अनुक्रमीत करा (&S)

en: Set as T&oolbar Folder
mr: साधनपट्टी संचयीका म्हणून निश्चित करा (&O)

en: &Expand All Folders
mr: सर्व संचयीका विस्तारीत करा (&E)

en: Collapse &All Folders
mr: सर्व संचयीका अविस्तारीत करा (&A)

en: Check &Status
mr: स्थिती तपासा (&S)

en: Check Status: &All
mr: स्थिती तपासा : सर्व (&A)

en: Update All &Favicons
mr: सर्व फेव्हिकॉन अद्ययावत करा (&F)

en: Cancel &Checks
mr: तपास रद्द करा (&C)

en: Cancel &Favicon Updates
mr: फेव्हिकॉन अद्ययावत रद्द करा (&F)

en: Import &Netscape Bookmarks...
mr: नेटस्केप ओळखचिन्ह आयात करा (&N)...

en: Import &Opera Bookmarks...
mr: ओपेरा ओळखचिन्ह आयात करा (&O)...

en: Import &Galeon Bookmarks...
mr: गॅलिऑन ओळखचिन्ह आयात करा (&G)...

en: Import &KDE 2 or KDE 3 Bookmarks...
mr: केडीई 2 किंवा केडीई 3 ओळखचिन्ह आयात करा (&K)...

en: Import &Internet Explorer Bookmarks...
mr: इंटरनेट एक्सप्लोरर ओळखचिन्ह आयात करा (&I)...

en: Import &Mozilla Bookmarks...
mr: मोजिला ओळखचिन्ह आयात करा (&M)...

en: Export &Netscape Bookmarks
mr: नेटस्केप ओळखचिन्ह निर्यात करा (&N)

en: Export &Opera Bookmarks...
mr: ओपेरा ओळखचिन्ह निर्यात करा (&O)...

en: Export &HTML Bookmarks...
mr: HTML ओळखचिन्ह निर्यात करा (&H)...

en: Export &Internet Explorer Bookmarks...
mr: इंटरनेट एक्सप्लोरर ओळखचिन्ह निर्यात करा (&I)...

en: Export &Mozilla Bookmarks...
mr: मोजिला ओळखचिन्ह निर्यात करा (&M)...

[ctx: (qtundo-format)]
en: Cut Items
mr: घटक कापा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Paste
mr: चिटकवा

en: New folder:
mr: नवीन संचयीका :

[ctx: @title:window]
en: Create New Bookmark Folder
mr: नवीन ओळखचिन्ह संचयीका बनवा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Recursive Sort
mr: पुनरावर्ती अनुक्रमीत करा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Sort Alphabetically
mr: वर्णानुक्रमनुरूप अनुक्रमीत करा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Delete Items
mr: घटक नष्ट करा

en: Name:
mr: नाव :

en: Location:
mr: स्थान :

en: Comment:
mr: टीप :

en: First viewed:
mr: प्रथम पाहिलेले :

en: Viewed last:
mr: शेवटी पाहिलेले :

en: Times visited:
mr: इतक्या वेळा भेट दिली :

en: My Bookmarks
mr: माझे ओळखचिन्ह

en: OK
mr: ठीक आहे

en: Updating favicon...
mr: फेव्हिकॉन अद्ययावत करत आहे...

en: %1; no HTML component found (%2)
mr: %1; एकही HTML घटक सापडला नाही (%2)

[ctx: (qtundo-format)]
en: Import %1 Bookmarks
mr: %1 ओळखचिन्हे आयात करा

en: %1 Bookmarks
mr: %1 ओळखचिन्हे

en: Import as a new subfolder or replace all the current bookmarks?
mr: नवीन उपसंचयीका म्हणून आयात करा किंवा सर्व वर्तमान ओळखचिन्हे बदलायचे आहेत का?

[ctx: @title:window]
en: %1 Import
mr: %1 आयात करा

en: As New Folder
mr: नवीन संचयीका प्रमाणे

en: Replace
mr: बदला

en: Galeon
mr: गॅलिऑन

en: KDE
mr: केडीई

en: Netscape
mr: नेटस्केप

en: Mozilla
mr: मोजिला

en: IE
mr: आय-ई

en: Opera
mr: ओपेरा

en: KBookmarkMerger
mr: के-बूकमार्क-मर्जर

en: Merges bookmarks installed by 3rd parties into the user's bookmarks
mr: तिसऱ्या पार्टीने प्रतिष्ठापीत केलेल्या ओळखचिन्हांना वापरकर्त्याच्या ओळखचिन्हात एकत्रित करतो

en: Copyright © 2005 Frerich Raabe
mr: सर्वाधिकार © 2005 फ्रेरिश राबे

en: Frerich Raabe
mr: फ्रेरिश राबे

en: Original author
mr: मूळ लेखक

en: Directory to scan for extra bookmarks
mr: अधिक ओळखचिन्हे स्कॅन करण्याकरिता संचयीका

[ctx: (qtundo-format)]
en: Insert Separator
mr: विभाजक अंतर्भूत करा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Create Bookmark
mr: ओळखचिन्ह बनवा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Create Folder
mr: संचयीका बनवा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Copy %1
mr: प्रत करा %1

[ctx: (qtundo-format)]
en: Icon Change
mr: चिन्ह बदला

[ctx: (qtundo-format)]
en: Title Change
mr: शिर्षक बदला

[ctx: (qtundo-format)]
en: URL Change
mr: URL बदला

[ctx: (qtundo-format)]
en: Comment Change
mr: बदलावर टीप लिहा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Move %1
mr: %1 हलवा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Set as Bookmark Toolbar
mr: ओळखचिन्ह साधनपट्टी म्हणून निश्चित करा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Copy Items
mr: घटकांची प्रत करा

[ctx: (qtundo-format)]
en: Move Items
mr: घटक हलवा

[ctx: name of the container of all browser bookmarks]
en: Bookmarks
mr: ओळखचिन्ह

[ctx: @title:column name of a bookmark]
en: Name
mr: नाव

[ctx: @title:column name of a bookmark]
en: Location
mr: स्थान

[ctx: @title:column comment for a bookmark]
en: Comment
mr: टीप

[ctx: @title:column status of a bookmark]
en: Status
mr: स्थिती

en: Search Columns
mr: स्तंभ शोधा

en: All Visible Columns
mr: सर्व प्रदर्शीत स्तंभ

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
mr: स्तंभ क्रमांक %1

en: S&earch:
mr: शोधा (&E):

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
mr: फाईल (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
mr: संपादन (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
mr: दृश्य (&V)

note: i18n: ectx: Menu (folder)
en: &Folder
mr: संचयीका (&F)

note: i18n: ectx: Menu (bookmark)
en: &Bookmark
mr: ओळखचिन्ह (&B)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
mr: संयोजना (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
mr: आयात (&I)

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
mr: निर्यात (&E)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
mr: साधने (&T)

[ctx: @title:window]
en: Warning
mr: इशारा

en: Run Another
mr: इतर चालवा

en: Continue in Same
mr: हेच चालू ठेवा

en: Bookmark Editor
mr: ओळखचिन्ह संपादक

en: Bookmark Organizer and Editor
mr: ओळखचिन्ह आयोजक व संपादक

en: David Faure
mr: डेविड फ़ॉउर

en: Initial author
mr: प्रारंभीक लेखक

en: Alexander Kellett
mr: अलेक्झांडर केल्लेट्ट

en: Author
mr: लेखक

en: Import bookmarks from a file in Mozilla format
mr: मोजिला स्वरूप फाईल पासून ओळखचिन्ह आयात करा

en: Import bookmarks from a file in Netscape (4.x and earlier) format
mr: नेटस्केप (4.x व पूर्वीचे) स्वरूप फाईल पासून ओळखचिन्ह आयात करा

en: Import bookmarks from a file in Internet Explorer's Favorites format
mr: इंटरनेट एक्सप्लोरर पसंतीचे स्वरूप फाईल पासून ओळखचिन्ह आयात करा

en: Import bookmarks from a file in Opera format
mr: ओपेरा स्वरूप फाईल पासून ओळखचिन्ह आयात करा

en: Import bookmarks from a file in KDE2 format
mr: केडीई2 स्वरूप फाईल पासून ओळखचिन्ह आयात करा

en: Import bookmarks from a file in Galeon format
mr: गेलिओन स्वरूप फाईल पासून ओळखचिन्ह आयात करा

en: Export bookmarks to a file in Mozilla format
mr: मोजिला स्वरूप फाईल मध्ये ओळखचिन्ह निर्यात करा

en: Export bookmarks to a file in Netscape (4.x and earlier) format
mr: नेटस्केप (4.x व पूर्वीचे) स्वरूप फाईल मध्ये ओळखचिन्ह निर्यात करा

en: Export bookmarks to a file in a printable HTML format
mr: छपाईयोग्य HTML स्वरूप फाईल मध्ये ओळखचिन्ह निर्यात करा

en: Export bookmarks to a file in Internet Explorer's Favorites format
mr: इंटरनेट एक्सप्लोरर पसंतीचे स्वरूप फाईल मध्ये ओळखचिन्ह निर्यात करा

en: Export bookmarks to a file in Opera format
mr: ओपेरा स्वरूप फाईल मध्ये ओळखचिन्ह निर्यात करा

en: Open at the given position in the bookmarks file
mr: ओळखचिन्ह फाईल दिलेल्या स्थानावर उघडा

en: Set the user-readable caption, for example "Konsole"
mr: वापरकर्ता-वाचण्यायोग्य कॅप्शन निश्चित करा, उदाहरणार्थ "कन्सोल"

en: Hide all browser related functions
mr: सर्व ब्राऊजर संबंधित कार्यपद्धती लपवा

en: File to edit
mr: संपादन करण्याकरिता फाईल

en: You may only specify a single --export option.
mr: तुम्ही फक्त एकच --export पर्याय निर्देशीत करू शकता.

en: You may only specify a single --import option.
mr: तुम्ही फक्त एकच --import पर्याय निर्देशीत करू शकता.

en: Checking...
mr: तपास करत आहे...
