keditbookmarks - en to pa translation catalogue (112 entries)

en: &Delete
pa: ਹਟਾਓ(&D)

en: Rename
pa: ਨਾਂ-ਬਦਲੋ

en: C&hange Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਬਦਲ(&h)

en: C&hange Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਬਦਲੋ(&h)

en: Chan&ge Icon...
pa: ਆਈਕਾਨ ਬਦਲੋ(&g)...

en: Update Favicon
pa: ਫੈਵੀਕੋਨ ਅੱਪਡੇਟ

en: Recursive Sort
pa: ਲੜੀਵਾਰ ਲੜੀਬੱਧ

en: &New Folder...
pa: ਨਵਾਂ ਫੋਲਡਰ(&N)...

en: &New Bookmark
pa: ਨਵਾਂ ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&N)

en: &Insert Separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਸ਼ਾਮਲ(&I)

en: &Sort Alphabetically
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ(&S)

en: Set as T&oolbar Folder
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਫੋਲਡਰ ਵਾਂਗ ਸੈਟ(&o)

en: &Expand All Folders
pa: ਸਭ ਫੋਲਡਰ ਫੈਲਾਓ(&E)

en: Collapse &All Folders
pa: ਸਭ ਫੋਲਡਰ ਸਮੇਟੋ(&A)

en: Check &Status
pa: ਹਾਲਤ ਜਾਂਚ(&S)

en: Check Status: &All
pa: ਹਾਲਤ ਜਾਂਚ: ਸਭ(&A)

en: Update All &Favicons
pa: ਸਭ ਫੈਵੀਕਾਨ ਅੱਪਡੇਟ(&F)

en: Cancel &Checks
pa: ਜਾਂਚ ਰੱਦ(&C)

en: Cancel &Favicon Updates
pa: ਫੈਵੀਕਾਨ ਅੱਪਡੇਟ ਰੱਦ ਕਰੋ(&F)

en: Import &Netscape Bookmarks...
pa: ਨੈਟਸਕੇਪ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ(&N)...

en: Import &Opera Bookmarks...
pa: ਓਪਰਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ(&O)...

en: Import &Galeon Bookmarks...
pa: ਗਲੀਓਨ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ(&G)...

en: Import &KDE 2 or KDE 3 Bookmarks...
pa: &KDE2 ਜਾਂ KDE3 ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਤੋਂ ਇੰਪੋਰਟ...

en: Import &Internet Explorer Bookmarks...
pa: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਐਕਸਪਲੋਰਰ (&IE) ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਤੋਂ ਇੰਪੋਰਟ...

en: Import &Mozilla Bookmarks...
pa: ਮੋਜ਼ੀਲਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਤੋਂ ਇੰਪੋਰਟ(&M)...

en: Export &Netscape Bookmarks
pa: ਨੈਟਸਕੇਪ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ(&N)

en: Export &Opera Bookmarks...
pa: ਓਪਰਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ(&O)

en: Export &HTML Bookmarks...
pa: &HTML ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ...

en: Export &Internet Explorer Bookmarks...
pa: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਐਕਸਪਲੋਰਰ (&IE) ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਤੋਂ ਐਕਸਪੋਰਟ...

en: Export &Mozilla Bookmarks...
pa: ਮੋਜ਼ੀਲਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ(&M)...

[ctx: (qtundo-format)]
en: Cut Items
pa: ਆਈਟਮਾਂ ਕੱਟੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

en: New folder:
pa: ਨਵਾਂ ਫੋਲਡਰ:

[ctx: @title:window]
en: Create New Bookmark Folder
pa: ਨਵਾਂ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਓ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Recursive Sort
pa: ਲੜੀਵਾਰ ਲੜੀਬੱਧ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Sort Alphabetically
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ ਨਾਲ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Delete Items
pa: ਆਈਟਮਾਂ ਹਟਾਓ

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ:

en: Comment:
pa: ਟਿੱਪਣੀ:

en: First viewed:
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਵੇਖਿਆ:

en: Viewed last:
pa: ਆਖਰੀ ਵੇਖਿਆ:

en: Times visited:
pa: ਵੇਖਿਆ:

en: My Bookmarks
pa: ਮੇਰੇ ਬੁੱਕਮਾਰਕ

en: OK
pa: ਠੀਕ ਹੈ

en: Updating favicon...
pa: ਫੈਵੀਕੋਨ ਅੱਪਡੇਟ...

en: %1; no HTML component found (%2)
pa: %1; ਕੋਈ HTML ਭਾਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ (%2)

[ctx: (qtundo-format)]
en: Import %1 Bookmarks
pa: %1 ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ

en: %1 Bookmarks
pa: %1 ਬੁੱਕਮਾਰਕ

en: Import as a new subfolder or replace all the current bookmarks?
pa: ਕੀ ਨਵੇਂ ਅਧੀਨ-ਫੋਲਡਰ ਵਾਂਗ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਸਭ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਬਦਲਣੇ ਹਨ?

[ctx: @title:window]
en: %1 Import
pa: %1 ਇੰਪੋਰਟ

en: As New Folder
pa: ਨਵੇਂ ਫੋਲਡਰ ਵਾਂਗ

en: Replace
pa: ਤਬਦੀਲ

en: Galeon
pa: ਗਾਲਿਓਨ

en: Mozilla
pa: ਮੋਜ਼ੀਲਾ

en: Opera
pa: ਓਪੇਰਾ

en: KBookmarkMerger
pa: ਕੇਬੁੱਕਮਾਰਕਮਰਜਰ

en: Copyright © 2005 Frerich Raabe
pa: ਕਾਪੀਰਾਈਟ © 2005 ਫਰਿੱਚ ਰੱਬੀ

en: Frerich Raabe
pa: ਫਰੀਰਿੱਚ ਰੱਬੀ

en: Original author
pa: ਅਸਲੀ ਲੇਖਕ

en: Directory to scan for extra bookmarks
pa: ਹੋਰ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰਨ ਲ਼ਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Insert Separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Create Bookmark
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਬਣਾਓ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Create Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਓ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Copy %1
pa: %1 ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Icon Change
pa: ਆਈਕਾਨ ਬਦਲੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Title Change
pa: ਟਾਈਟਲ ਬਦਲੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: URL Change
pa: URL ਬਦਲੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Comment Change
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਬਦਲੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Move %1
pa: %1 ਭੇਜੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Set as Bookmark Toolbar
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਟੂਲਬਾਰ ਵਾਂਗ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Copy Items
pa: ਆਈਟਮਾਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: (qtundo-format)]
en: Move Items
pa: ਆਈਟਮਾਂ ਭੇਜੋ

[ctx: name of the container of all browser bookmarks]
en: Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ

[ctx: @title:column name of a bookmark]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: @title:column name of a bookmark]
en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

[ctx: @title:column comment for a bookmark]
en: Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: @title:column status of a bookmark]
en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: Search Columns
pa: ਕਾਲਮ ਖੋਜ

en: All Visible Columns
pa: ਸਭ ਉਪਲੱਬਧ ਕਾਲਮ

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
pa: ਕਾਲਮ ਨੰਬਰ %1

en: S&earch:
pa: ਖੋਜ(&e):

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

note: i18n: ectx: Menu (folder)
en: &Folder
pa: ਫੋਲਡਰ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (bookmark)
en: &Bookmark
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&B)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
pa: ਇੰਪੋਰਟ(&I)

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
pa: ਐਕਸਪੋਰਟ(&E)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)

en: Another instance of %1 is already running. Do you really want to open another instance or continue work in the same instance?
    Please note that, unfortunately, duplicate views are read-only.
pa: %1 ਦਾ ਮੌਕਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸਾਂ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਮ ਚਲਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਦੂਜੀ ਝਲਕ ਪੜਨ ਲਈ ਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜੀ।

[ctx: @title:window]
en: Warning
pa: ਸਾਵਧਾਨ

en: Run Another
pa: ਇੱਕ ਹੋਰ ਚਲਾਓ

en: Continue in Same
pa: ਇਸੇ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Bookmark Editor
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਡੀਟਰ

en: Bookmark Organizer and Editor
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਪਰਬੰਧਕ ਅਤੇ ਐਡੀਟਰ

en: David Faure
pa: ਡੇਵਿਡ ਫਾਉਰੀ

en: Initial author
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਲੇਖਕ

en: Author
pa: ਲੇਖਕ

en: Import bookmarks from a file in Mozilla format
pa: ਮੋਜ਼ੀਲਾ ਫਾਰਮੈਟ ਤੋਂ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ

en: Import bookmarks from a file in Opera format
pa: ਓਪਰਾ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ

en: Import bookmarks from a file in KDE2 format
pa: KDE2 ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਇੰਪੋਰਟ

en: Export bookmarks to a file in Mozilla format
pa: ਮੋਜ਼ੀਲਾ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਕਸਪੋਰਟ

en: Export bookmarks to a file in Opera format
pa: ਓਪਰਾ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਐਕਸਪੋਰਟ

en: Open at the given position in the bookmarks file
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Hide all browser related functions
pa: ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਭ ਕੰਮ ਓਹਲੇ

en: File to edit
pa: ਸੋਧ ਲਈ ਫਾਇਲ

en: You may only specify a single --export option.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ --export ਚੋਣ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: You may only specify a single --import option.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ --import ਚੋਣ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Checking...
pa: ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...
