keditbookmarks - en to th translation catalogue (98 entries)

en: &Delete
th: ลบ

en: Rename
th: เปลี่ยนชื่อ

en: C&hange Location
th: เ&ปลี่ยนที่อยู่

en: C&hange Comment
th: เปลี่ยนหมายเหตุ

en: Chan&ge Icon...
th: เปลี่ยนภาพไอคอน...

en: Update Favicon
th: ปรับปรุง Favicon

en: Recursive Sort
th: เรียงลำดับลงไปในรายการย่อยด้วย

en: &New Folder...
th: สร้างโฟลเดอร์ใหม่...

en: &New Bookmark
th: สร้างที่คั่นหน้าใหม่

en: &Insert Separator
th: แทรกเส้นคั่น

en: &Sort Alphabetically
th: เรียงลำดับตามตัวอักษร

en: Set as T&oolbar Folder
th: ตั้งเป็นแถบเครื่องมือโฟลเดอร์

en: &Expand All Folders
th: ขยายรายการโฟลเดอร์ทั้งหมด

en: Collapse &All Folders
th: ยุบเก็บรายการโฟลเดอร์ทั้งหมด

en: Check &Status
th: ตรวจสอบสถานะ

en: Check Status: &All
th: ตรวจสอบสถานะ: ทั้งหมด

en: Update All &Favicons
th: ปรับปรุง &Favicons ทั้งหมด

en: Cancel &Checks
th: ยกเลิกการตรวจสอบ

en: Cancel &Favicon Updates
th: ยกเลิกการปรับปรุง &Favicons

en: Import &Netscape Bookmarks...
th: นำเข้าที่คั่นหน้าของเน็ตสเคป...

en: Import &Opera Bookmarks...
th: นำเข้าที่คั่นหน้าของโอเปรา...

en: Import &Galeon Bookmarks...
th: นำเข้าที่คั่นหน้าของแกเลียน...

en: Import &KDE 2 or KDE 3 Bookmarks...
th: นำเข้าที่คั่นหน้าของ KDE2 หรือ KDE3 ...

en: Import &Internet Explorer Bookmarks...
th: นำเข้าที่คั่นหน้าของอินเทอร์เน็ต เอ็กซ์พลอเรอร์...

en: Import &Mozilla Bookmarks...
th: นำเข้าที่คั่นหน้าของมอซซิลา...

en: Export &Netscape Bookmarks
th: ส่งออกเป็นที่คั่นหน้าของเน็ตสเคป

en: Export &Opera Bookmarks...
th: ส่งออกเป็นที่คั่นหน้าของโอเปรา...

en: Export &HTML Bookmarks...
th: ส่งออกเป็นที่คั่นหน้าแบบ &HTML

en: Export &Internet Explorer Bookmarks...
th: ส่งออกเป็นที่คั่นหน้าของอินเทอร์เน็ต เอ็กซ์พลอเรอร์...

en: Export &Mozilla Bookmarks...
th: ส่งออกเป็นที่คั่นหน้าของมอซซิลา...

en: New folder:
th: โฟลเดอร์ใหม่:

en: Name:
th: ชื่อ:

en: Location:
th: ตำแหน่ง:

en: Comment:
th: หมายเหตุ:

en: First viewed:
th: ดูครั้งแรกเมื่อ:

en: Viewed last:
th: ดูครั้งล่าสุดเมื่อ:

en: Times visited:
th: จำนวนครั้งที่ดู:

en: My Bookmarks
th: ที่คั่นหน้าส่วนตัว

en: OK
th: ตกลง

en: Updating favicon...
th: กำลังปรับปรุง favicon...

en: %1; no HTML component found (%2)
th: %1; ไม่พบส่วนประกอบ HTML (%2)

en: %1 Bookmarks
th: ที่คั่นหน้าของ %1

en: Import as a new subfolder or replace all the current bookmarks?
th: ให้นำเข้าเป็นโฟลเดอร์ย่อยใหม่ หรือจะแทนที่ที่คั่นหน้าทั้งหมดที่มีอยู่ในปัจจุบัน?

en: As New Folder
th: เป็นโฟลเดอร์ใหม่

en: Replace
th: แทนที่

en: Galeon
th: แกเลียน

en: Netscape
th: เน็ตสเคป

en: Mozilla
th: มอซซิลา

en: IE
th: อินเทอร์เน็ต เอ็กซ์พลอเรอร์

en: Opera
th: โอเปรา

en: Merges bookmarks installed by 3rd parties into the user's bookmarks
th: ผนวกรวมที่คั่นหน้าที่ถูกติดตั้งจากผู้ผลิตอื่น ไปยังที่คั่นหน้าของผู้ใช้

en: Copyright © 2005 Frerich Raabe
th: สงวนลิขสิทธิ์ © 2005 Frerich Raabe

en: Original author
th: ผู้เขียนดั้งเดิม

en: Directory to scan for extra bookmarks
th: โฟลเดอร์ที่จะใช้สืบค้นหาที่คั่นหน้าพิเศษ

[ctx: name of the container of all browser bookmarks]
en: Bookmarks
th: ที่คั่นหน้า

[ctx: @title:column name of a bookmark]
en: Name
th: ชื่อ

[ctx: @title:column name of a bookmark]
en: Location
th: ตำแหน่ง

[ctx: @title:column comment for a bookmark]
en: Comment
th: หมายเหตุ

[ctx: @title:column status of a bookmark]
en: Status
th: สถานะ

en: Search Columns
th: ค้นหาในคอลัมน์

en: All Visible Columns
th: คอลัมน์ที่ปรากฎทั้งหมด

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
th: คอลัมน์ที่ %1

en: S&earch:
th: ค้นหา:

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
th: แ&ฟ้ม

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
th: แก้ไข

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
th: &มุมมอง

note: i18n: ectx: Menu (folder)
en: &Folder
th: โฟ&ลเดอร์

note: i18n: ectx: Menu (bookmark)
en: &Bookmark
th: &ที่คั่นหน้า

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
th: &ตั้งค่า

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
th: แถบเครื่องมือหลัก

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
th: &นำเข้า

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
th: &ส่งออก

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เ&ครื่องมือ

en: Another instance of %1 is already running. Do you really want to open another instance or continue work in the same instance?
    Please note that, unfortunately, duplicate views are read-only.
th: มีโปรแกรม %1 ตัวอื่นทำงานอยู่ก่อนแล้ว คุณต้องการจะเปิดแยกเป็นโพรเซสอื่น หรือจะเปิดโดยใช้โพรเซสเดียวกันกับตัวที่ทำงานอยู่ก่อน ?
    โปรดจำ มุมมองที่ซ้ำกันจะอ่านได้อย่างเดียว

en: Run Another
th: ประมวลผลตัวอื่น

en: Continue in Same
th: ทำต่อไปในแบบเดียวกัน

en: Bookmark Editor
th: เครื่องมือแก้ไขที่คั่นหน้า

en: Bookmark Organizer and Editor
th: เครื่องมือแก้ไขและจัดการที่คั่นหน้า

en: Initial author
th: ผู้เขียนเริ่มต้น

en: Author
th: ผู้เขียน

en: Import bookmarks from a file in Mozilla format
th: นำเข้าที่คั่นหน้าจากแฟ้มรูปแบบของ Mozilla

en: Import bookmarks from a file in Netscape (4.x and earlier) format
th: นำเข้าที่คั่นหน้าจากแฟ้มรูปแบบของเน็ตสเคป (4.x หรือก่อนหน้า)

en: Import bookmarks from a file in Internet Explorer's Favorites format
th: นำเข้าที่คั่นหน้าจากแฟ้มรูปแบบของรายการโปรดของอินเทอร์เน็ต เอ็กซ์พลอเรอร์

en: Import bookmarks from a file in Opera format
th: นำเข้าที่คั่นหน้าจากแฟ้มรูปแบบของโอเปรา

en: Import bookmarks from a file in KDE2 format
th: นำเข้าที่คั่นหน้าจากแฟ้มรูปแบบของ KDE2

en: Import bookmarks from a file in Galeon format
th: นำเข้าที่คั่นหน้าจากแฟ้มรูปแบบของ Galeon

en: Export bookmarks to a file in Mozilla format
th: ส่งออกที่คั่นหน้าเป็นแฟ้มในรูปแบบที่คั่นหน้าของมอซซิลา

en: Export bookmarks to a file in Netscape (4.x and earlier) format
th: ส่งออกที่คั่นหน้าเป็นแฟ้มในรูปแบบที่คั่นหน้าของเน็ตสเคป (รุ่น 4.x หรือก่อนหน้า)

en: Export bookmarks to a file in a printable HTML format
th: ส่งออกที่คั่นหน้าเป็นแฟ้มในรูปแบบ HTML ที่พิมพ์ได้ง่าย

en: Export bookmarks to a file in Internet Explorer's Favorites format
th: ส่งออกที่คั่นหน้าเป็นแฟ้มในรูปแบบที่คั่นหน้าของอินเทอร์เน็ต เอ็กซ์พลอเรอร์

en: Export bookmarks to a file in Opera format
th: ส่งออกที่คั่นหน้าเป็นแฟ้มในรูปแบบที่คั่นหน้าของโอเปรา

en: Open at the given position in the bookmarks file
th: เปิด ณ ตำแหน่งที่ระบุในแฟ้มที่คั่นหน้า

en: Set the user-readable caption, for example "Konsole"
th: ตั้งป้ายชื่อที่อ่านแล้วเข้าใจได้ง่าย เช่น "คอนโซล"

en: Hide all browser related functions
th: ซ่อนฟังก์ชันที่เกี่ยวข้องกับเบราว์เซอร์ทั้งหมด

en: File to edit
th: แฟ้มที่จะแก้ไข

en: You may only specify a single --export option.
th: คุณอาจจะใช้เพียงตัวเลือก --export เพียงตัวเดียวก็ได้

en: You may only specify a single --import option.
th: คุณอาจจะใช้เพียงตัวเลือก --import เพียงตัวเดียวก็ได้

en: Checking...
th: กำลังตรวจสอบ...
