keyman - en to kn_IN translation catalogue (72 entries)

en: Neither sentry-sdk nor raven is available. Not enabling Sentry error reporting.
kn_IN: sentry-sdk/ಸೆಂಟ್ರಿ-ಎಸ್‌ಡಿಕೆ ಅಥವಾ raven/ರಾವೆನ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. Sentry/ಸೆಂಟ್ರಿ ದೋಷ ವರದಿ ಮಾಡುಲು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Download Keyman keyboards
kn_IN: ಕೀಮ್ಯಾನ್ ಕೀಲಿಮಣೆಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: _Close
kn_IN: _ಮುಚ್ಚು

en: You do not have permissions to install the keyboard files to the shared area /usr/local/share/keyman
kn_IN: (shared area) ಹಂಚಿಕೆಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ /usr/local/share/keyman ಕೀಲಿಮಣೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು, ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: You do not have permissions to install the documentation to the shared documentation area /usr/local/share/doc/keyman
kn_IN: (shared area) ಹಂಚಿಕೆಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ /usr/local/share/doc/keyman ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು, ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: You do not have permissions to install the font files to the shared font area /usr/local/share/fonts
kn_IN: (shared area) ಹಂಚಿಕೆಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ /usr/local/share/fonts ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ/ಫಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು, ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: install_kmp.py: error: No kmp.json or kmp.inf found in {package}
kn_IN: install_kmp.py: ದೋಷ: No kmp.json or kmp.inf found in {package}

en: install_kmp.py: error: No kmp.json or kmp.inf found in {packageFile}
kn_IN: install_kmp.py: ದೋಷ: No kmp.json or kmp.inf found in {packageFile}

en: Installing keyboard/package {keyboardid}
kn_IN: {keyboardid} ಕೀಲಿಮಣೆ/ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Keyboard is installed already
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The {name} keyboard is already installed at version {version}. Do you want to uninstall then reinstall it?
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ {name} ಹೆಸರಿನ ಕೀಲಿಮಣೆ {version} ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ನೀವು ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ನಂತರ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The {name} keyboard is already installed with a newer version {installedversion}. Do you want to uninstall it and install the older version {version}?
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ {name} ಹೆಸರಿನ ಕೀಲಿಮಣೆ {installedversion} ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ನೀವು ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ನಂತರ {version} ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Keyboard layouts:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು:

en: Fonts:
kn_IN: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ/ಫಾಂಟ್‌ಗಳು:

en: Package version:
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆವೃತ್ತಿ:

en: Author:
kn_IN: ಲೇಖಕ:

en: Website:
kn_IN: ವೆಬ್‌ಸೈಟ್:

en: Copyright:
kn_IN: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ:

en: Details
kn_IN: ವಿವರಗಳು

en: README
kn_IN: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಓದಿ

en: _Install
kn_IN: _ಸ್ಥಾಪಿಸು

en: _Cancel
kn_IN: _ರದ್ದುಮಾಡು

en: Keyboard {name} installed
kn_IN: {name} ಕೀಲಿಮಣೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Keyboard {name} could not be installed.
kn_IN: {name} ಕೀಲಿಮಣೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error Message:
kn_IN: ದೋಷದ ಸಂದೇಶ:

en: Warning Message:
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ:

en: {name} keyboard
kn_IN: {name} ಕೀಲಿಮಣೆ

en: ERROR: Keyboard metadata is damaged.
    Please "Uninstall" and then "Install" the keyboard.
kn_IN: ದೋಷ: ಕೀಲಿಮಣೆ (metadata) ಮೆಟಾಡೇಟಾ ಹಾನಿಯಾಗಿದೆ.
    ದಯವಿಟ್ಟು ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು "ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿ" ಹಾಗು ಮತ್ತೆ "ಸ್ಥಾಪಿಸಿ".

en: Package name:
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ ಹೆಸರು:

en: Package id:
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ id:

en: Package description:
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ವಿವರಣೆ:

en: Package author:
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಲೇಖಕರು:

en: Package copyright:
kn_IN: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ:

en: Keyboard filename:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು:

en: Keyboard name:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಹೆಸರು:

en: Keyboard id:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಐಡಿ:

en: Keyboard version:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಆವೃತ್ತಿ:

en: Keyboard author:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಲೇಖಕರು:

en: Keyboard license:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಪರವಾನಗಿ:

en: Keyboard description:
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿವರಣೆ:

en: Scan this code to load this keyboard
    on another device or <a href='{uri}'>share online</a>
kn_IN: ಈ ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಈ ಕೋಡ್ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ <a href='{uri}'>ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ</a>

en: {packageId} Settings
kn_IN: {packageId} ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Keyman Configuration
kn_IN: ಕೀಮ್ಯಾನ್ ಸಂರಚನೆ (ಕಾನ್ಫಿಗರೇಷನ್)

en: Choose a kmp file...
kn_IN: kmp ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ...

note: i18n: file type in file selection dialog
en: KMP files
kn_IN: KMP ಕಡತಗಳು

note: i18n: column header in table displaying installed keyboards
en: Icon
kn_IN: ಐಕಾನ್

note: i18n: column header in table displaying installed keyboards
en: Name
kn_IN: ಹೆಸರು

note: i18n: column header in table displaying installed keyboards
en: Version
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿ

en: _Uninstall
kn_IN: _ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Uninstall keyboard
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: _About
kn_IN: _ಬಗ್ಗೆ

en: About keyboard
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಬಗ್ಗೆ

en: _Help
kn_IN: _ಸಹಾಯ

en: Help for keyboard
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಸಹಾಯ

en: _Options
kn_IN: _ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Settings for keyboard
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: _Refresh
kn_IN: _ಪುನಃಹೊಸದಾಗಿಸು

en: Refresh keyboard list
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪುನಃ ಹೊಸದಾಗಿಸು

en: _Download
kn_IN: _ಡೌನ್ಲೋಡ್

en: Download and install a keyboard from the Keyman website
kn_IN: ಕೀಮ್ಯಾನ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install a keyboard from a file
kn_IN: ಕಡತದಿಂದ ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Close window
kn_IN: ವಿಂಡೋವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Uninstall keyboard {package}
kn_IN: {package} ಕೀಲಿಮಣೆ ಅಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Help for keyboard {package}
kn_IN: {package} ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಸಹಾಯ

en: About keyboard {package}
kn_IN: {package} ಕೀಲಿಮಣೆ ಬಗ್ಗೆ

en: Settings for keyboard {package}
kn_IN: {package} ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Uninstall keyboard package?
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಅಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕೆ?

en: Are you sure that you want to uninstall the {keyboard} keyboard and its fonts?
kn_IN: {keyboard} ಕೀಲಿಮಣೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ಫಾಂಟ್‌/ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: {name} installed
kn_IN: {name} ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Open in _Web browser
kn_IN: _ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open in the default web browser to do things like printing
kn_IN: ಮುದ್ರಣದಂತಹ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ನಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: _OK
kn_IN: _ಸರಿ
