keyman - en to vi_VN translation catalogue (68 entries)

en: Neither sentry-sdk nor raven is available. Not enabling Sentry error reporting.
vi_VN: Không có sẵn cả sentry-sdk và raven. Không bật báo cáo lỗi Sentry.

en: Download Keyman keyboards
vi_VN: Tải xuống bàn phím Keyman

en: _Close
vi_VN: _Đóng

en: You do not have permissions to install the keyboard files to the shared area /usr/local/share/keyman
vi_VN: Bạn không có quyền cài đặt các tập tin bàn phím vào vùng chia sẻ /usr/local/share/keyman

en: You do not have permissions to install the documentation to the shared documentation area /usr/local/share/doc/keyman
vi_VN: Bạn không có quyền cài đặt tài liệu vào vùng tài liệu được chia sẻ /usr/local/share/doc/keyman

en: You do not have permissions to install the font files to the shared font area /usr/local/share/fonts
vi_VN: Bạn không có quyền cài đặt các tệp phông chữ vào vùng phông chữ được chia sẻ /usr/local/share/fonts

en: install_kmp.py: error: No kmp.json or kmp.inf found in {package}
vi_VN: install_kmp.py: lỗi: Không có kmp.json hay kmp.inf được tìm thấy {package}

en: install_kmp.py: error: No kmp.json or kmp.inf found in {packageFile}
vi_VN: install_kmp.py: lỗi: Không có kmp.json hay kmp.inf được tìm thấy {packageFile}

en: Installing keyboard/package {keyboardid}
vi_VN: Đang cài đặt gói/bàn phím {keyboardid}

en: Keyboard is installed already
vi_VN: Bàn phím đã được cài đặt rồi

en: The {name} keyboard is already installed at version {version}. Do you want to uninstall then reinstall it?
vi_VN: Bàn phím {name} đã được cài đặt ở phiên bản {version}. Bạn có muốn gỡ cài đặt rồi cài đặt lại nó chứ?

en: The {name} keyboard is already installed with a newer version {installedversion}. Do you want to uninstall it and install the older version {version}?
vi_VN: Bàn phím {name} đã được cài đặt với phiên bản mới nhất {installedversion}. Bạn có muốn gỡ cài đặt rồi cài đặt phiên bản cũ nhất {version} không?

en: Keyboard layouts:
vi_VN: Bố trí bàn phím:

en: Fonts:
vi_VN: Phông chữ:

en: Package version:
vi_VN: Phiên bản gói:

en: Author:
vi_VN: Tác giả:

en: Copyright:
vi_VN: Bản quyền:

en: Details
vi_VN: Chi tiết

en: _Install
vi_VN: _Cài đặt

en: _Cancel
vi_VN: _Hủy bỏ

en: Keyboard {name} installed
vi_VN: Bàn phím {name} đã được cài đặt

en: Keyboard {name} could not be installed.
vi_VN: Bàn phím {name} không thể cài đặt được.

en: Error Message:
vi_VN: Thông báo lỗi:

en: Warning Message:
vi_VN: Thông báo cảnh báo:

en: {name} keyboard
vi_VN: Bàn phím {name}

en: ERROR: Keyboard metadata is damaged.
    Please "Uninstall" and then "Install" the keyboard.
vi_VN: LỖI: Siêu dữ liệu bàn phím bị hỏng.
    Vui lòng "Gỡ cài đặt" rồi "Cài đặt" bàn phím.

en: Package name:
vi_VN: Tên gói:

en: Package id:
vi_VN: id gói:

en: Package description:
vi_VN: Mô tả gói:

en: Package author:
vi_VN: Tác giả gói:

en: Package copyright:
vi_VN: Bản quyền gói:

en: Keyboard filename:
vi_VN: Tên tệp bàn phím:

en: Keyboard name:
vi_VN: Tên bàn phím:

en: Keyboard id:
vi_VN: id bàn phím:

en: Keyboard version:
vi_VN: Phiên bản bàn phím:

en: Keyboard author:
vi_VN: Tác giả bàn phím:

en: Keyboard license:
vi_VN: Giấy phép bàn phím:

en: Keyboard description:
vi_VN: Mô tả bàn phím:

en: Scan this code to load this keyboard
    on another device or <a href='{uri}'>share online</a>
vi_VN: Quét mã này để tải bàn phím này
    trên thiết bị khác hoặc <a href='{uri}'>chia sẻ trực tuyến</a>

en: {packageId} Settings
vi_VN: Cài đặt {packageId}

en: Keyman Configuration
vi_VN: Cấu hình Keyman

en: Choose a kmp file...
vi_VN: Chọn một tệp kmp...

note: i18n: file type in file selection dialog
en: KMP files
vi_VN: Tệp KMP

note: i18n: column header in table displaying installed keyboards
en: Name
vi_VN: Tên

note: i18n: column header in table displaying installed keyboards
en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: _Uninstall
vi_VN: _Gỡ cài đặt

en: Uninstall keyboard
vi_VN: _Gỡ cài đặt bàn phím

en: _About
vi_VN: _Về

en: About keyboard
vi_VN: Về bàn phím

en: _Help
vi_VN: _Trợ giúp

en: Help for keyboard
vi_VN: Trợ giúp cho bàn phím

en: _Options
vi_VN: _Tùy chọn

en: Settings for keyboard
vi_VN: Cài đặt cho bàn phím

en: _Refresh
vi_VN: _Làm mới

en: Refresh keyboard list
vi_VN: Làm mới danh sách bàn phím

en: _Download
vi_VN: _Tải xuống

en: Download and install a keyboard from the Keyman website
vi_VN: Tải xuống rồi cài đặt một bàn phím từ trang Keyman

en: Install a keyboard from a file
vi_VN: Cài đặt bàn phím từ một tệp

en: Close window
vi_VN: Đóng cửa sổ

en: Uninstall keyboard {package}
vi_VN: Gỡ cài đặt bàn phím {package}

en: Help for keyboard {package}
vi_VN: Trợ giúp cho bàn phím {package}

en: About keyboard {package}
vi_VN: Về bàn phím {package}

en: Settings for keyboard {package}
vi_VN: Cài đặt cho bàn phím {package}

en: Uninstall keyboard package?
vi_VN: Gỡ cài đặt gói bàn phím?

en: Are you sure that you want to uninstall the {keyboard} keyboard and its fonts?
vi_VN: Bạn có chắc rằng muốn gỡ cài đặt bàn phím {keyboard} cùng phông chữ của nó?

en: {name} installed
vi_VN: {name} đã được cài đặt

en: Open in _Web browser
vi_VN: Mở trong _Trình duyệt

en: Open in the default web browser to do things like printing
vi_VN: Mở trong trình duyệt mặc định để thực hiện những việc như in ấn
