kmail - en to cy translation catalogue (94 entries)

en: Reason: %1
cy: Rheswm: %1

en: Encapsulated message
cy: Neges ymgrynhoëdig

en: End of encapsulated message
cy: Diwedd y neges ymgrynhoëdig

en: Encrypted message
cy: Neges wedi'i chêl-ysgrifo

en: Encrypted message (decryption not possible)
cy: Neges wedi'i chêl-ysgrifo (ni ellir datgelu)

en: End of encrypted message
cy: Diwedd y neges cêl-ysgrifedig

en: Not enough information to check signature. %1
cy: Dim digon o wybodaeth i wirio'r llofnod. %1

en: Message was signed by %1.
cy: Llofnodwyd y neges gan %1.

en: Message was signed with unknown key.
cy: Llofnodwyd y neges efo allwedd anhysbys.

en: Message was signed with key %1.
cy: Llofnodwyd y neges efo allwedd %1.

en: Message was signed by %2 with key %1.
cy: Llofnodwyd y neges gan %2 efo allwedd %1.

en: Status:
cy: Cyflwr:

en: Message was signed with unknown key %1.
cy: Llofnodwyd y neges efo allwedd anhysbys %1.

en: The validity of the signature cannot be verified.
cy: Ni ellir gwirio dilysrwydd y llofnod.

en: Message was signed by %2 (Key ID: %1).
cy: Llofnodwyd y neges gan %2 (ID yr Allwedd: %1).

en: The signature is valid, but the key's validity is unknown.
cy: Mae'r llofnod yn ddilys, ond mae dilysrwydd yr allwedd yn anhysbys.

en: The signature is valid and the key is marginally trusted.
cy: Mae'r llofnod yn ddilys ac ymddirieidir yr allwedd i ryw radd.

en: The signature is valid and the key is fully trusted.
cy: Mae'r llofnod yn ddilys ac ymddiriedir yr allwedd yn llawn.

en: The signature is valid and the key is ultimately trusted.
cy: Mae'r llofnod yn ddilys ac ymddiriedir yr allwedd yn eithaf.

en: The signature is valid, but the key is untrusted.
cy: Mae'r llofnod yn ddilys, ond ni ymddiriedir yr allwedd.

en: Warning: The signature is bad.
cy: Rhybudd:  Mae'r llofnod yn llwgr.

en: End of signed message
cy: Diwedd y neges lofnodedig

en: Add...
cy: Ychwanegu...

en: Modify...
cy: Addasu...

en: No Subject
cy: Dim Pwnc

[ctx: View->]
en: &Headers
cy: &Penawdau

en: Choose display style of message headers
cy: Dewis arddull dangos penawdau'r negeseuon

en: Date:
cy: Dyddiad:

en: From:
cy: Oddiwrth:

en: [vCard]
cy: [vCerdyn]

en: Reply to:
cy: Ateb i:

en: Error: Signature not verified
cy: Gwall: Ni wiriwyd y llofnod

en: Good signature
cy: Llofnod dilys

en: No public key to verify the signature
cy: Dim allwedd gyhoeddus i wirio'r llofnod

en: No signature found
cy: Ni chanfuwyd llofnod

en: Error verifying the signature
cy: Gwall wrth wirio'r llofnod

en: Different results for signatures
cy: Canlyniadau gwahanol ar gyfer y llofnodion

en: No status information available.
cy: Dim data cyflwr ar gael.

en: Good signature.
cy: Llofnod dilys.

en: One key has expired.
cy: Mae un allwedd wedi darfod.

en: The signature has expired.
cy: Mae'r llofnod wedi darfod.

en: Unable to verify: key missing.
cy: Methu gwirio: allwedd ar goll.

en: CRL not available.
cy: CRL dim ar gael.

en: Available CRL is too old.
cy: Mae'r CRL sydd ar gael yn rhy hen.

en: A policy was not met.
cy: Ni fodlonwyd polisi.

en: A system error occurred.
cy: Digwyddodd gwall cysawd.

en: One key has been revoked.
cy: Mae un allwedd wedi'i dirymu.

en: Sender's mail address is not stored in the %1 used for signing.
cy: Ni cedwir cyfeiriad ebost yr anfonwr yn y %1 a ddefnyddir ar gyfer llofnodi.

en: sender:
cy: anfonwr:

en: stored:
cy: cedwyd:

en: No mail address is stored in the %1 used for signing, so we cannot compare it to the sender's address %2.
cy: Ni chedwir cyfeiriad ebost yn y %1 a ddefnyddir ar gyfer llofnodi, felly ni ellir ei gymharu â chyfeiriad yr anfonwr %2.

en: Status
cy: Cyflwr

en: Move to Trash
cy: Symud i Sbwriel

note: i18n: ectx: label, entry (MimeTreeMode2), group (Reader)
en: Message Structure Viewer
cy: Gwelydd Adeiledd y Neges

note: i18n: ectx: label, entry (UseFixedFont), group (Composer)
en: Use Fi&xed Font
cy: Def&nyddio Wynebfath Penodol

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, mLegacyBodyInvites)
en: Turn this option on in order to make Outlook(tm) understand your answers to invitations
cy: Cynnau'r dewisiad yma er mwyn gwneud i Outlook(tm) ddeall eich atebion i wahoddiadau

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
cy: Mae ffeil o'r enw "%1" mewn bod eisoes.  Ydych wir eisiau ysgrifennu drosti?

en: Overwrite File?
cy: Trosysgrifo'r Ffeil?

en: KMail Question
cy: Cwestiwn KMail

en: Found no attachments to save.
cy: Ni chanfuwyd atodiadau i'w cadw.

en: body part
cy: rhan gorff

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Type
cy: Math

en: Size
cy: Maint

en: Turn on HTML rendering for this message.
cy: Defnyddio llunio HTML ar gyfer y neges yma.

en: Could not start certificate manager. Please check your installation.
cy: Methu cychwyn rheolydd tystysgrif.  Gwiriwch eich gosodiad!

en: KMail Error
cy: Gwall KMail

en: Show certificate 0x%1
cy: Dangos tystysgrif 0x%1

en: Address copied to clipboard.
cy: Copiwyd y cyfeiriad i'r gludfwrdd.

en: Attachment: %1
cy: Atodiad: %1

en: Opening URL...
cy: Agor URL...

en: Execute
cy: Gweithredu

[ctx: to open]
en: Open
cy: Agor

[ctx: to view something]
en: View
cy: Dangos

[ctx: View->]
en: &Attachments
cy: &Atodiadau

en: Choose display style of attachments
cy: Dewis arddull dangos yr atodiadau

[ctx: View->attachments->]
en: &As Icons
cy: Fel &Eiconau

en: Show all attachments as icons. Click to see them.
cy: Dangos pob atodiad fel eicon.  Cliciwch i'w gweld nhw.

[ctx: View->attachments->]
en: &Smart
cy: &Deallus

en: Show attachments as suggested by sender.
cy: Dangos atodiadau fel yr awgrymir gan yr anfonwr.

[ctx: View->attachments->]
en: &Inline
cy: &Mewnlin

en: Show all attachments inline (if possible)
cy: Dangos pob atodiad mewnlin (os bosibl)

[ctx: View->attachments->]
en: &Hide
cy: &Cuddio

en: &Set Encoding
cy: &Gosod Amgodiad

en: Auto
cy: Ymysgogol

en: Copy Link Address
cy: Copïo Cyfeiriad Cyswllt

en: Open URL
cy: Agor URL

en: &View Source
cy: &Gweld Tarddiad

en: &Find in Message...
cy: &Canfod mewn Neges...

en: Save &As...
cy: Cad&w Fel...

en: Open With...
cy: Agor Efo...

en: Save All Attachments...
cy: Cadw Pob Atodiad

en: URL copied to clipboard.
cy: Copiwyd yr URL i'r gludfwrdd.

en: &Import
cy: &Mewnforio
