kmail - en to th translation catalogue (167 entries)

en: Reason: %1
th: เหตุผล: %1

en: Sorry, no certificates were found in this message.
th: ขออภัย ไม่พบใบรับรองที่ใช้ในจดหมายนี้

en: Certificate import status:
th: สถานะการนำเข้าใบรับรอง:

en: 1 new certificate was imported. | %1 new certificates were imported.
th[0]: นำเข้าใบรับรองแล้ว %1 ฉบับ

en: 1 certificate was unchanged. | %1 certificates were unchanged.
th[0]: ใบรับรอง %1 ฉบับ ไม่ถูกเปลี่ยนแปลง

en: 1 new secret key was imported. | %1 new secret keys were imported.
th[0]: นำเข้ากุญแจลับแล้ว %1 อัน

en: 1 secret key was unchanged. | %1 secret keys were unchanged.
th[0]: กุญแจลับ %1 อัน ไม่ถูกเปลี่ยนแปลง

en: Sorry, no details on certificate import available.
th: ขออภัย ไม่พบรายละเอียดในการนำเข้าใบรับรอง

en: Certificate import details:
th: รายละเอียดในการนำเข้าใบรับรอง:

[ctx: Certificate import failed.]
en: Failed: %1 (%2)
th: ล้มเหลว: %1 (%2)

en: Encapsulated message
th: เนื้อหาจดหมายที่มีการปกปิด

en: End of encapsulated message
th: จบจดหมายที่ถูกเข้ารหัสไว้

en: This message is encrypted.
th: จดหมายนี้ มีการเข้ารหัสไว้

en: Decrypt Message
th: ถอดรหัสจดหมาย

en: Hide Details
th: ซ่อนรายละเอียด

en: Encrypted message
th: จดหมายถูกเข้ารหัสไว้

en: Show Details
th: แสดงรายละเอียด

en: Encrypted message (decryption not possible)
th: จดหมายถูกเข้ารหัสไว้ (ไม่สามารถถอดรหัสได้)

en: Could not decrypt the data.
th: ไม่สามารถถอดรหัสข้อมูลได้

en: End of encrypted message
th: จบจดหมายที่ถูกเข้ารหัสไว้

en: Not enough information to check signature. %1
th: ข้อมูลสำหรับตรวจสอบลายเซ็นมีไม่เพียงพอ %1

en: Message was signed by %1.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับโดย %1

en: Message was signed with unknown key.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับโดยกุญแจที่ไม่รู้จัก

en: Message was signed with key %1.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับด้วยกุญแจ %1

en: Message was signed by %3 on %1 with key %2
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับโดย %3 บน %1 ด้วยกุญแจ %2

en: Message was signed on %1 with key %2.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับบน %1 ด้วยกุญแจ %2

en: Message was signed by %2 with key %1.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับโดย %2 ด้วยกุญแจ %1

en: Status:
th: สถานะ:

en: Message was signed on %1 with unknown key %2.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับบน %1 ด้วยกุญแจที่ไม่รู้จัก %2

en: Message was signed with unknown key %1.
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับด้วยกุญแจที่ไม่รู้จัก %1

en: The validity of the signature cannot be verified.
th: ไม่สามารถตรวจสอบลายเซ็นได้

en: Message was signed by %2 (Key ID: %1).
th: จดหมายถูกเซ็นกำกับโดย %2 (หมายเลขกุญแจ: %1)

en: The signature is valid, but the key's validity is unknown.
th: ลายเซ็นใช้ได้ แต่ไม่รู้จักกุญแจที่ใช้ตรวจสอบ

en: The signature is valid and the key is marginally trusted.
th: ลายเซ็นใช้ได้ และกุญแจที่ใช้ตรวจสอบสามารถเชื่อถือได้

en: The signature is valid and the key is fully trusted.
th: ลายเซ็นใช้ได้ และกุญแจที่ใช้ตรวจสอบสามารถเชื่อถือได้มาก

en: The signature is valid and the key is ultimately trusted.
th: ลายเซ็นใช้ได้ และกุญแจที่ใช้ตรวจสอบสามารถเชื่อถือได้ที่สุด

en: The signature is valid, but the key is untrusted.
th: ลายเซ็นใช้ได้ แต่กุญแจที่ใช้ตรวจสอบไม่สามารถเชื่อถือได้

en: Warning: The signature is bad.
th: คำเตือน: ลายเซ็นไม่ดีจาก

en: Invalid signature.
th: ลายเซ็นใช้ไม่ได้

en: Signature is valid.
th: ลายเซ็นใช้ได้

en: Unknown signature state
th: ไม่ทราบสถานะลายเซ็น

en: End of signed message
th: จบจดหมายที่มีลายเซ็น

en: Export...
th: หมดอายุ...

en: Import...
th: นำเข้า...

en: Add...
th: เพิ่ม...

en: Modify...
th: แก้ไข...

en: No Subject
th: ไม่มีชื่อเรื่อง

en: Spam Status:
th: สถานะสแปม:

en: Attachments:
th: สิ่งที่แนบมาด้วย:

[ctx: View->]
en: &Headers
th: ส่วนหัว

en: Choose display style of message headers
th: เลือกรูปแบบการแสดงหัวจดหมาย

en: Date:
th: วันที่:

en: From:
th: จาก:

[ctx: To-field of the mailheader.]
en: To:
th: ถึง:

en: CC:
th: สำเนาถึง:

en: BCC:
th: ซ่อนสำเนาถึง:

en: Reply to:
th: ตอบกลับไปยัง:

en: Error: Signature not verified
th: ผิดพลาด: ไม่สามารถตรวจสอบลายเซ็นได้

en: Good signature
th: ลายเซ็นใช้ได้

en: No public key to verify the signature
th: ไม่มีกุญแจสาธารณะสำหรับตรวจสอบลายเซ็น

en: No signature found
th: ไม่พบลายเซ็น

en: Error verifying the signature
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างตรวจลายเซ็น

en: Different results for signatures
th: ได้ผลลัพธ์ที่แตกต่างกันสำหรับลายเซ็น

en: No status information available.
th: ไม่มีข้อมูลสถานะ

en: Good signature.
th: ลายเซ็นใช้ได้

en: One key has expired.
th: มีกุญแจหมดอายุหนึ่งตัว

en: The signature has expired.
th: ลายเซ็นหมดอายุ

en: Unable to verify: key missing.
th: ไม่สามารถตรวจสอบได้: ไม่พบกุญแจ

en: CRL not available.
th: ไม่มี CRL

en: Available CRL is too old.
th: CRL ที่มีอยู่เก่าเกินไป

en: A system error occurred.
th: เกิดข้อผิดพลาดของระบบ

en: One key has been revoked.
th: มีกุญแจบางตัวถูกยกเลิก

en: certificate
th: ใบรับรอง

[ctx: Start of warning message.]
en: Warning:
th: คำเตือน:

en: Sender's mail address is not stored in the %1 used for signing.
th: ที่อยู่อีเมลของผู้ส่ง ไม่ได้เก็บอยู่ใน %1 ซึ่งใช้สำหรับการเซ็น

en: sender:
th: ผู้ส่ง:

en: stored:
th: ที่เก็บไว้:

en: Status
th: สถานะ

en: Move to Trash
th: ทิ้งลงถังขยะ

note: i18n: ectx: label, entry (ShowExpandQuotesMark), group (Reader)
en: Show expand/collapse quote marks
th: แสดงเครื่องหมายขยาย/ยุบส่วนที่อ้างถึง

note: i18n: ectx: label, entry (CollapseQuoteLevelSpin), group (Reader)
en: Automatic collapse level:
th: ระดับการยุบอัตโนมัติ:

note: i18n: ectx: label, entry (ShrinkQuotes), group (Reader)
en: Reduce font size for quoted text
th: ลดขนาดอักษรสำหรับส่วนข้อความที่อ้างถึง

note: i18n: ectx: label, entry (MimeTreeMode2), group (Reader)
en: Message Structure Viewer
th: ตัวแสดงโครงสร้างจดหมาย

note: i18n: ectx: label, entry (MimeTreeMode2), group (Reader)
en: Show never
th: ไม่ต้องแสดงเลย

note: i18n: ectx: label, entry (MimeTreeMode2), group (Reader)
en: Show always
th: แสดงเสมอ

note: i18n: ectx: label, entry (htmlMail), group (Reader)
en: Prefer HTML to plain text
th: แสดง HTML เป็นข้อความธรรมดา

note: i18n: ectx: label, entry (htmlLoadExternal), group (Reader)
en: Allow messages to load external references from the Internet
th: อนุญาตให้จดหมายโหลดส่วนที่อ้างถึงภายนอกจากอินเทอร์เน็ตได้

note: i18n: ectx: label, entry (AutomaticSending), group (Invitations)
en: Automatic invitation sending
th: ทำการส่งการเชื้อเชิญอัตโนมัติ

note: i18n: ectx: label, entry (UseFixedFont), group (Composer)
en: Use Fi&xed Font
th: ใช้ตัวอักษรความกว้างคงที่

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Groupware Compatibility && Legacy Options
th: ความเข้ากันได้ของกรุ๊ปแวร์ และ ตัวเลือกอื่น ๆ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Options
th: ตัวเลือกต่าง ๆ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Settings)
en: Viewer settings
th: ตั้งค่าตัวแสดงจดมหาย

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShrinkQuotes)
en: Reduce font size for &quoted text
th: ลดขนาดอักษรสำหรับส่วนข้อความที่อ้า&งถึง

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowExpandQuotesMark)
en: Show &expand/collapse quote marks
th: แสดงเครื่องหมายยุ&บส่วนที่อ้างถึง

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
th: มีแฟ้มชื่อ "%1" นี้อยู่แล้ว คุณต้องการเขียนทับมันหรือไม่ ?

en: Overwrite File?
th: เขียนทับแฟ้มหรือไม่ ?

en: Save Attachments To
th: บันทึกสิ่งที่แนบมาด้วยเป็น

[ctx: filename for an unnamed attachment]
en: attachment.1
th: สิ่งที่แนบมาด้วย.1

en: Save Attachment
th: บันทึกสิ่งที่แนบมาด้วย

[ctx: filename for the %1-th unnamed attachment]
en: attachment.%1
th: สิ่งที่แนบมาด้วย.%1

en: The part %1 of the message is encrypted. Do you want to keep the encryption when saving?
th: ส่วน %1 ของข้อความถูกเข้ารหัสไว้ คุณต้องการรักษาการเข้ารหัสนี้ เมื่อมีการบันทึกหรือไม่ ?

en: KMail Question
th: คำถามของ จัดการจดหมาย K

en: Keep Encryption
th: เก็บการเข้ารหัส

en: Do Not Keep
th: ไม่ต้องเก็บ

en: The part %1 of the message is signed. Do you want to keep the signature when saving?
th: ส่วน %1 นี้ของจดหมายมีการเซ็นตไว้ คุณต้องการรักษาลายเซ็นนี้ไว้ เมื่อมีการบันทึกหรือไม่ ?

en: Keep Signature
th: คงลายเซ็นไว้

en: Error saving attachment
th: เกิดข้อผิดพลาดในการบันทึกสิ่งที่แนบมาด้วย

en: Found no attachments to save.
th: ไม่พบสิ่งที่แนบมาด้วยที่จะทำการบันทึก

en: Edit with:
th: แก้ไขด้วย:

en: Unable to edit attachment
th: ไม่สามารถแก้ไขสิ่งที่แนบมาด้วยได้

en: body part
th: ส่วนตัวเนื้่อความ

en: Description
th: รายละเอียด

en: Type
th: ประเภท

en: Size
th: ขนาด

en: Turn on HTML rendering for this message.
th: เปิดใช้การแสดงผล HTML สำหรับจดหมายฉบับนี้

en: Load external references from the Internet for this message.
th: อนุญาตให้จดหมายนี้โหลดส่วนที่อ้างถึงภายนอกจากอินเทอร์เน็ตได้

en: Work online.
th: ทำงานออนไลน์

en: Decrypt message.
th: ถอดรหัสจดหมาย

en: Show signature details.
th: แสดงรายละเอียดของลายเซ็น

en: Hide signature details.
th: ซ่อนรายละเอียดของลายเซ็น

en: Expand all quoted text.
th: ขยายส่วนที่อ้างถึงทั้งหมด

en: Collapse quoted text.
th: ยุบส่วนที่อ้างถึง

en: Could not start certificate manager. Please check your installation.
th: ไม่สามารถเริ่มตัวจัดการใบรับรองได้ โปรดตรวจสอบการติดตั้งของคุณ

en: KMail Error
th: ข้อผิดพลาดของ Kmail

en: Show certificate 0x%1
th: แสดงใบรับรอง 0x%1

en: Address copied to clipboard.
th: คัดลอกที่อยู่ไปยังคลิปบอร์ดแล้ว

en: Attachment: %1
th: สิ่งที่แนบมาด้วย: %1

en: Opening URL...
th: กำลังเปิดที่อยู่ URL...

en: Execute
th: ประมวลผล

en: Delete Attachment
th: ลบสิ่งที่แนบมาด้วย

en: Deleting an attachment might invalidate any digital signature on this message.
th: การลบสิ่งที่แนบมาด้วยอาจจะทำให้ลายเซ็นดิจิตัลบนระบบนี้บางตัวใช้งานไม่ได้

[ctx: to open]
en: Open
th: เปิด

[ctx: to view something]
en: View
th: แสดง

en: Scroll To
th: เลื่อนไปยัง

en: Save As...
th: บันทึกเป็น...

en: Copy
th: คัดลอก

en: Properties
th: คุณสมบัติ

[ctx: View->]
en: &Attachments
th: สิ่งที่แนบมาด้วย

en: Choose display style of attachments
th: เลือกรูปแบบการแสดงสิ่งที่แนบมาด้วย

[ctx: View->attachments->]
en: &As Icons
th: เป็นไอคอน

en: Show all attachments as icons. Click to see them.
th: แสดงสิ่งที่แนบมาด้วยเป็นไอคอน คลิ้กเพื่อดูมัน

[ctx: View->attachments->]
en: &Smart
th: ตามแบบที่กำหนด

en: Show attachments as suggested by sender.
th: แสดงสิ่งที่แนบมาด้วยตามคำแนะนำของผู้ส่ง

[ctx: View->attachments->]
en: &Inline
th: แสดงในตัวจดหมาย

en: Show all attachments inline (if possible)
th: แสดงสิ่งที่แนบมาด้วยในบรรทัดเนื้อหา (หากเป็นไปได้)

[ctx: View->attachments->]
en: &Hide
th: ซ่อน

en: Do not show attachments in the message viewer
th: ไม่ให้แสดงสิ่งที่แนบมาด้วยในช่องเนื้อหาจดหมาย

en: &Set Encoding
th: ตั้งค่าชุดรหัสอักขระ

en: Auto
th: อัตโนมัติ

en: Select All Text
th: เลือกข้อความทั้งหมด

en: Copy Link Address
th: คัดลอกตำแหน่งเชื่อมโยง

en: Open URL
th: เปิดที่อยู่ URL

en: Show Message Structure
th: แสดงโครงสร้างของจดหมาย

en: &View Source
th: แสดงต้นฉบับ

en: Scroll Message Up
th: เลื่อนจดหมายขึ้น

en: Scroll Message Down
th: เลื่อนจดหมายลง

en: Scroll Message Up (More)
th: เลื่อนจดหมายขึ้น (มากกว่าเดิม)

en: Scroll Message Down (More)
th: เลื่อนจดหมายลง (มากกว่าเดิม)

en: Toggle HTML Display Mode
th: สลับโหมดแสดงผลแบบ HTML

en: Toggle display mode between HTML and plain text
th: สลับโหมดการแสดงผลระหว่างแบบ HTML กับแบบข้อความธรรมดา

en: &Find in Message...
th: ค้นหาในจดหมาย...

en: Save &As...
th: บันทึกเป็น...

en: Open With...
th: เปิดด้วย...

en: Save All Attachments...
th: บันทึกสิ่งที่แนบมาด้วยทั้งหมด...

en: URL copied to clipboard.
th: คัดลอก URL ไปยังคลิปบอร์ดแล้ว

en: Do not ask again
th: ไม่ต้องถามอีก

en: &Import
th: นำเข้า
