baloo - en to is translation catalogue (18 entries)

en: Filter by device id.
    0 (default) does not filter and everything is printed.
    Positive numbers are including filters printing only the mentioned device id.
    Negative numbers are excluding filters printing everything but the mentioned device id.
    May be given multiple times.
is: Sía eftir tækisauðkenni.
    0 (sjálfgefið) síar ekki og allt er birt.
    Jákvæðar tölur eru síur fyrir meðtalin atriði og birta aðeins tilgreind tækisauðkenni.
    Neikvæðar tölur eru útilokunarsíur sem birta allt nema tilgreindu tækisauðkennin.
    Má gefa mörgum sinnum.

en: integer
is: heiltala

en: List only inaccessible entries.
    Only applies to "%1"
is: Sýna aðeins óaðgengilegar færslur.
    Á aðeins við um "%1"

en: Act only on item on mounted devices
is: Nota aðeins á atriði á tengdum tækjum

en: Print results of a cleaning operation, but do not change anything.
    Only applies to "%1" command
is: Birta niðurstöður hreinsunaraðgerðar, en ekki breyta neinu.
    Á einungis við um skipunina "%1"

en: List database contents. Use a regular expression as argument to filter output
is: Sýna innihald gagnagrunns. Notaðu reglulegar segðir til að sía úttak

en: List devices
is: Sýna tæki

en: Remove stale database entries
is: Fjarlægja úreltar gagnagrunnsfærslur

en: 
    
    Commands:
        %1
is: 
    
    Skipanir:
        %1

en: Baloo Database Sanitizer
is: Baloo gagnagrunnshreinsir

en: The Baloo Database Lister & Sanitizer
is: Baloo gagnagrunnslisti og hreinsir

en: Maintainer
is: Umsjónaraðili

en: The command to execute
is: Skipunin sem á að keyra

[ctx: Command]
en: A regular expression applied to the URL of database items
    Example: %1
is: Regluleg segð sem notuð er á slóð á atriði í gagnagrunni
    Dæmi: %1

en: Baloo Index could not be opened
is: Ekki tókst að opna Baloo atriðaskrána

en: Listing database contents...
is: Sýni innihald gagnagrunns...

en: Removing stale database contents...
is: Fjarlægi úrelt innihald gagnagrunns...

en: Elapsed: %1 secs
is: Tími liðinn: %1 sek.
