baloo - en to is translation catalogue (81 entries)

en: Immediately clear entries from the index
is: Eyða strax færslum úr atriðaskránni

en: Manipulate the Baloo configuration
is: Breyta grunnstillingu Baloo

en: The config command can be used to manipulate the Baloo Configuration
is: Hægt er að nota config-skipunina til að breyta grunnstillingu Baloo

en: Usage: balooctl config <command>
is: Notkun: balooctl config <command>

en: Possible Commands:
is: Mögulegar skipanir:

en: Add a value to config parameter
is: Bæta gildi við grunnstillingabreytu

en: Remove a value from a config parameter
is: Taka gildi frá grunnstillingabreytu

en: Show the value of a config parameter
is: Sýni gildi grunnstillingabreytu

en: Set the value of a config parameter
is: Stilla gildi fyrir grunnstillingabreytu

en: Display this help menu
is: Birta þessa hjálparvalmynd

en: The following configuration options may be listed:
is: Hægt er að sýna þessa grunnstillingarvalkosti:

en: Controls if Baloo indexes hidden files and folders
is: Stjórnar því hvort Baloo skráir faldar skrár og möppur

en: Controls if Baloo indexes file content
is: Stjórnar því hvort Baloo skráir efni skráa

en: The list of folders which Baloo indexes
is: Listi yfir möppur sem Baloo skráir

en: The list of folders which Baloo will never index
is: Listi yfir möppur sem Baloo skráir aldrei

en: The list of filters which are used to exclude files
is: Listi yfir síur sem eru notaðar til að útiloka skrár

en: The list of mimetypes which are used to exclude files
is: Listi yfir mime-gerðir notaðar til að útiloka skrár

en: Config parameter could not be found
is: Grunnstillingabreytur fundust ekki

en: The following configuration options may be modified:
is: Hægt er að breyta eftirfarandi grunnstillingabreytum:

en: A folder must be provided
is: Það verður að gefa upp möppu

en: %1 is not in the list of include folders
is: %1 er ekki listi yfir meðtaldar möppur

en: %1 is not in the list of exclude folders
is: %1 er ekki listi yfir útilokaðar möppur

en: A filter must be provided
is: Gefa verður upp síu

en: %1 is not in list of exclude filters
is: %1 er ekki listi yfir útilokunarsíur

en: A mimetype must be provided
is: Gefa verður upp mime-gerð

en: %1 is not in list of exclude mimetypes
is: %1 er ekki listi yfir útilokaðar mime-gerðir

en: Path does not exist
is: Slóðin er ekki til

en: Path is not a directory
is: Slóðin er ekki mappa

en: %1 is already in the list of include folders
is: %1 er nú þegar á lista yfir meðtaldar möppur

en: %1 is in the list of exclude folders
is: %1 er á lista yfir útilokaðar möppur

en: %1 is already in the list of exclude folders
is: %1 er nú þegar á lista yfir útilokaðar möppur

en: %1 is in the list of include folders
is: %1 er í listanum yfir meðtaldar möppur

en: Exclude filter is already in the list
is: Útilokunarsía er nú þegar á listanum

en: Exclude mimetype is already in the list
is: Útilokuð mime-gerð er nú þegar á listanum

en: A value must be provided
is: Gefa verður upp gildi

en: Invalid value
is: Ógilt gildi

en: Immediately index files
is: Atriðaskrá skrár strax

en: The command to execute
is: Skipunin sem á að keyra

en: Print the status of the indexer
is: Prenta stöðu atriðaskráningarinnar

en: Enable the file indexer
is: Virkja atriðaskráningu skráa

en: Disable the file indexer
is: Slökkva á atriðaskráningu skráa

en: Remove the index database
is: Fjarlægja gagnagrunn atriðaskráningar

en: Suspend the file indexer
is: Stöðva skráaskráningu

en: Resume the file indexer
is: Halda áfram skráningu

en: Check for any unindexed files and index them
is: Leita að óskráðum skrám og atriðaskrá þær

en: Index the specified files
is: Atriðaskrá tilgreindu skrárnar

en: Forget the specified files
is: Gleyma tilgreindu skránum

en: Modify the Baloo configuration
is: Breyta grunnstillingu Baloo

en: Monitor the file indexer
is: Vakta atriðaskráningu skráa

en: Display the disk space used by index
is: Sýna diskplássið sem atriðaskráningin notar

en: Display files which could not be indexed
is: Sýna skrár sem ekki var hægt að skrá

[ctx: Format to use for status command, %1|%2|%3 are option values, %4 is a CLI command]
en: Output format <%1|%2|%3>.
    The default format is "%1".
    Only applies to "%4"
is: Úttakssnið <%1|%2|%3>.
    Sjálfgefna sniðið er "%1".
    Á einungis við um "%4"

en: format
is: snið

en: Press ctrl+c to stop monitoring
is: Ýttu á ctrl+c til að hætta vöktun

en: Waiting for file indexer to start
is: Bíð eftir að atriðaskráningin hefjist

en: Press Ctrl+C to stop monitoring
is: Ýttu á Ctrl+C til að hætta vöktun

en: File indexer is running
is: Atriðaskráningin er í gangi

[ctx: currently indexed file]
en: Indexing: %1
is: Atriðaskrái: %1

en: CLI interface for monitoring Baloo
is: Skipanalínuviðmót til að vakta Baloo

en: Print the status of the Indexer
is: Prenta stöðu atriðaskráningarinnar

en: File ignored
is: Skrá hunsuð

en: Basic Indexing: Disabled
is: Grunnskráning: Slökkt

en: Basic Indexing: Scheduled
is: Grunnskráning: Á dagskrá

en: Basic Indexing: Done
is: Grunnskráning: Lokið

en: Content Indexing: Scheduled
is: Efnisskráning: Á dagskrá

en: Content Indexing: Failed
is: Efnisskráning: Mistókst

en: Content Indexing: Done
is: Efnisskráning: Lokið

en: Ignoring non-existent file %1
is: Hunsa skrá %1 sem er ekki til

en: Ignoring symlink/special file %1
is: Hunsa tákntengil/sérskrá %1

en: File: %1
is: Skrá: %1

en: Output format "%1" is invalid, use one of:
is: Úttakssniðið "%1" er ógilt, nota eitt af þessum:

en: Baloo is currently disabled. To enable, please run %1
is: Slökkt er á Baloo. Keyrðu %1 til að kveikja

en: Baloo Index could not be opened
is: Ekki tókst að opna Baloo atriðaskrá

en: Baloo File Indexer is running
is: Baloo atriðaskráning í gangi

en: Indexer state: %1
is: Staða skráningar: %1

en: Baloo File Indexer is not running
is: Baloo atriðaskráning er ekki í gangi

en: Total files indexed: %1
is: Skráðar skrár alls: %1

en: Files waiting for content indexing: %1
is: Skrár sem bíða efnisskráningar: %1

en: Files failed to index: %1
is: Skár sem mistókst að skrá: %1

en: Current size of index is %1
is: Núverandi stærð atriðaskrárinnar er %1

en: Index does not exist yet
is: Atriðaskráin er ekki enn til
