baloo - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Manipulate the Baloo configuration
ta: பாலூவின் அமைப்புகளை கையாளவிடும்

en: Display this help menu
ta: இந்த உதவியைக் காட்டு

en: A folder must be provided
ta: அடைவு குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Path does not exist
ta: பாதை இல்லை

en: Path is not a directory
ta: பாதை அடைவாக இல்லை

en: The command to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை

en: File: %1
ta: கோப்பு: %1
