baloo - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Baloo Show
ta: பாலூ காட்டி

en: (c) 2012, Vishesh Handa
ta: (c) 2012, விஷேஷ் ஹண்டா

en: Print internal info
ta: உள்ளக விவரங்களைக் காட்டும்

en: Error: -i requires specifying a device (-d <deviceId>)
ta: சிக்கல்: -i என்பதைப் பயன்படுத்தும்போது சாதனத்தைக் குறிப்பிட வேண்டும் (-d <deviceId>)

en: %1: Not a valid url or document id
ta: %1: முறையான முகவரியோ ஆவண அடையாளமோ இல்லை

en: %1: Failed to parse inode number
ta: %1: inode எண்ணை புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: %1: No index information found
ta: %1: அட்டவணையில் இதன் விவரம் இல்லை

en: Internal Info
ta: உள்ளக விவரங்கள்

en: File Name Terms: %1
ta: கோப்புப்பெயர் வினாக்கள்: %1

en: Plain Text Terms: %1
ta: உரை வினாக்கள்: %1

en: Property Terms: %1
ta: பண்பு வினாக்கள்: %1

[ctx: Prefix string for internal errors]
en: Internal Error - %1
ta: உள்ளக சிக்கல் - %1
