kio4 - en to ta translation catalogue (38 entries)

[ctx: KBookmark|Bookmark separator]
en: --- separator ---
ta: --- பிரிப்பான் ---

[ctx: KBookmarkManager|]
en: Unable to save bookmarks in %1. Reported error was: %2. This error message will only be shown once. The cause of the error needs to be fixed as quickly as possible, which is most likely a full hard drive.
ta: %1 தனில் நினைவுக்குறிகளைச் சேமிக்க முடியவில்லை. தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்: %2. இச்சிக்கலறிக்கை இனிமேல் காட்டப்படாது. பெரும்பாலும், வட்டு நிறைந்திருந்தால் இச்சிக்கல் நேரும். இச்சிக்கலை கூடியசீக்கிரம் சரிசெய்ய வேண்டும்.

[ctx: QObject|]
en: keditbookmarks could not be started
ta: keditbookmarks தனை துவக்க முடியவில்லை

[ctx: QObject|]
en: The keditbookmarks executable was not found
ta: keditbookmarks நிரல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Add Bookmark Here
ta: இங்கு நினைவுக்குறியைச் சேர்

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Open Folder in Bookmark Editor
ta: நினைவுக்குறி திருத்தியில் அடைவைத் திற

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Delete Folder
ta: அடைவை நீக்கு

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Properties
ta: பண்புகள்

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Copy Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Delete Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை நீக்கு

[ctx: KBookmarkContextMenu|@action:inmenu]
en: Open Folder in Tabs
ta: அடைவை கீற்றுகளில் திற

[ctx: KBookmarkContextMenu|@info]
en: Cannot add bookmark with empty URL.
ta: முகவரியில்லை நினைவுக்குறியை சேர்க்க முடியாது.

[ctx: KBookmarkContextMenu|@title:window]
en: Bookmark Folder Deletion
ta: நினைவுக்குறி அடைவை நீக்குவது

[ctx: KBookmarkContextMenu|@title:window]
en: Bookmark Deletion
ta: நினைவுக்குறியை நீக்குவது

[ctx: KBookmarkContextMenu|]
en: Are you sure you wish to remove the bookmark folder
    "%1"?
ta: "%1"
    எனும் நினைவுக்குறி அடைவை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: KBookmarkContextMenu|]
en: Are you sure you wish to remove the bookmark
    "%1"?
ta: "%1"
    எனும் நினைவுக்குறியை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: KBookmarkDialog|@label:textbox]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: KBookmarkDialog|@label:textbox]
en: Location:
ta: இடம்:

[ctx: KBookmarkDialog|@label:textbox]
en: Comment:
ta: குறிப்பு:

[ctx: KBookmarkDialog|@action:button]
en: Update
ta: புதுப்பி

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: Bookmark Properties
ta: நினைவுக்குறியின் பண்புகள்

[ctx: KBookmarkDialog|@action:button]
en: &New Folder…
ta: &புதிய அடைவு…

[ctx: KBookmarkDialog|@action:button]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: Add Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை சேர்ப்பது

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: Add Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகளைச் சேர்ப்பது

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: Select Folder
ta: அடைவை தேர்வு செய்தல்

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: Create New Bookmark Folder
ta: புதிய நினைவுக்குறி அடைவை உருவாக்குவது

[ctx: KBookmarkDialog|@title:window]
en: Create New Bookmark Folder in %1
ta: %1 தனில் புதிய நினைவுக்குறி அடைவை உருவாக்குவது

[ctx: KBookmarkDialog|@label:textbox]
en: New folder:
ta: புதிய அடைவு:

[ctx: KBookmarkDialog|name of the container of all browser bookmarks]
en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

[ctx: KBookmarkMenu|@action:inmenu]
en: Open Folder in Tabs
ta: அடைவை கீற்றுகளில் திற

[ctx: KBookmarkMenu|@info:tooltip]
en: Open all bookmarks in this folder as a new tab
ta: இவ்வடைவிலுள்ள ஒவ்வொரு நினைவுக்குறியையும் புதிய கீற்றாக திறக்கும்

[ctx: KBookmarkMenu|@action:inmenu]
en: Bookmark Tabs as Folder…
ta: கீற்றுகளை அடைவாக நினைவுக்குறியிடு…

[ctx: KBookmarkMenu|@info:tooltip]
en: Add a folder of bookmarks for all open tabs
ta: திறுந்துள்ள அனைத்து கீற்றுகளுக்கான நினைவுக்குறிகளை ஓர் அடைவாக சேர்க்கும்

[ctx: KBookmarkMenu|@info:tooltip]
en: Edit your bookmark collection in a separate window
ta: உங்கள் நினைவுக்குறிகளைத் திருத்தவிடும் தனிப்பட்ட சாளரத்தைத் திறக்கும்

[ctx: KBookmarkMenu|@action:inmenu]
en: New Bookmark Folder…
ta: புதிய நினைவுக்குறி அடைவு…

[ctx: KBookmarkMenu|@info:tooltip]
en: Create a new bookmark folder in this menu
ta: இப்பட்டியைக் கொண்டு புதிய நினைவுக்குறி அடைவை உருவாக்கலாம்
