kcmutils - en to is translation catalogue (11 entries)

en: A tool to start single system settings modules
is: Tól til að ræsa stakar kerfisstillingareiningar

en: (c) 1999-2023, The KDE Developers
is: (c) 1999-2023, KDE þróunarhópurinn

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: List all possible modules
is: Sýna allar mögulegar einingar

en: Configuration module to open
is: Stillingaeining sem á að opna

en: Space separated arguments for the module
is: Viðföng fyrir eininguna, aðgreind með bilum

en: Use a specific icon for the window
is: Nota sérstaka táknmynd fyrir gluggann

en: Use a specific caption for the window
is: Nota sérstaka skýringu fyrir gluggann

en: Show an indicator when settings have changed from their default value
is: Sýna merki þegar stillingum hefur verið breytt frá sjálfgefnum gildum

en: The following modules are available:
is: Eftirfarandi einingar eru í boði:

en: No description available
is: Engin lýsing tiltæk
