kcmutils - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: A tool to start single system settings modules
ta: ஓர் கணினி அமைப்புக்கூறை தனிப்பட்ட சாளரத்தில் திறக்க உதவும் நிரல்

en: (c) 1999-2023, The KDE Developers
ta: (c) 1999-2023, கே.டீ.யீ. நிரலாளர்கள்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: List all possible modules
ta: உள்ள கூறுகளைப் பட்டியலிடு

en: Configuration module to open
ta: திறக்கவேண்டிய அமைப்புக்கூறு

en: Space separated arguments for the module
ta: அமைப்புக்கூறுக்கான தருமதிப்புகள், இடைவெளிகளால் பிரித்து

en: Use a specific icon for the window
ta: சாளரத்திற்கு குறிப்பிட்ட சின்னத்தை பயன்படுத்து

en: Use a specific caption for the window
ta: சாளரத்திற்கு குறிப்பிட்ட தலைப்பை பயன்படுத்து

en: Show an indicator when settings have changed from their default value
ta: த‍த்தம் இயல்பிருப்பு மதிப்புகளிலிருந்து மாற்றப்பட்டுள்ள அமைப்புகளை முன்னிலைப்படுத்து

en: The following modules are available:
ta: பின்வரும் கூறுகள் உள்ளன:

en: No description available
ta: விவரணம் இல்லை
